Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
ace ai còn gõ pix được không vậy.
gần 2 tháng mà làm không được gì.
đầu tư qua bet ngày kiếm vài $ quá :(

ace ai còn gõ pix được không vậy.
gần 2 tháng mà làm không được gì.
đầu tư qua bet ngày kiếm vài $ quá :(
:D onl 24/7 1 tuần được 300k :)) :oops: ăn rồi ngồi ngắm cái màn hình đây

:D onl 24/7 1 tuần được 300k :)) :oops: ăn rồi ngồi ngắm cái màn hình đây
tui cũng vậy..lúc đầu thấy mấy dự án kia cũng vậy.nghĩ cạp gặp khó .
tới giờ hình như các dự án cạp khác OK rồi..thấy ít người than , còn Pix thì h vẫn điên điên

tui cũng vậy..lúc đầu thấy mấy dự án kia cũng vậy.nghĩ cạp gặp khó .
tới giờ hình như các dự án cạp khác OK rồi..thấy ít người than , còn Pix thì h vẫn điên điên
:) ra năm chắc từ bỏ cạp . hết tự kỉ với cái máy ra ngoài kiếm việc làm thôi . pix giờ khác xưa rồi :)) éo iêu mày nữa pix ạ

:) ra năm chắc từ bỏ cạp . hết tự kỉ với cái máy ra ngoài kiếm việc làm thôi . pix giờ khác xưa rồi :)) éo iêu mày nữa pix ạ
tui cũng đang chờ qua tết ra đi luôn.
cạp pix lâu năm rồi.cũng tới lúc dừng cuộc chơi. :)

hôm nay rùa vãi @@

cả nhà cho e hỏi tí a....pix bữa nay có làm đc trên soft k a....và tình hinh là đăng nhập đc mấy ID/IP za
Nghĩ gần 2 tháng...k bít cái chi chi về tình hình thế giới :)
Chân thành cảm ơn cả nhà...

cả nhà cho e hỏi tí a....pix bữa nay có làm đc trên soft k a....và tình hinh là đăng nhập đc mấy ID/IP za
Nghĩ gần 2 tháng...k bít cái chi chi về tình hình thế giới :)
Chân thành cảm ơn cả nhà...
nghỉ rồi thì ráng kiếm cái khác làm đi.
pix h làm được web thôi.mà 2-3 ngày này sáng -tối điều k có code làm

Mother of chậm. Khi nào pix mới nhanh lại cho bà con được nhờ đây.

cố gắng cho hết năm cũ ui tính tiếp..hix

các bác cho em hỏi đang làm trên web muốn pause thì có cách nào cho nhanh ko. đang làm 1 đống cửa sổ mà mỗi lần pause thì nản vãi:( :D

Mình thấy nó load nhanh cả ngày, ban ngày thì 6 - 12 tab là chiến ngon (1k - 1k2/h) đêm thì 4 tab nhưng mà bực cái là làm web không tiện lợi và hay lỗi như ở soft. Ở soft mình chiến một mạch 4 tiếng vẫn được, nhưng ở web này ngồi 2 tiếng không đã thấy oải rồi.

Chắc rảnh ngồi viết lại cái autohotkey quá, đúng là xài đồ free quá tệ. :(

Mình thấy nó load nhanh cả ngày, ban ngày thì 6 - 12 tab là chiến ngon (1k - 1k2/h) đêm thì 4 tab nhưng mà bực cái là làm web không tiện lợi và hay lỗi như ở soft. Ở soft mình chiến một mạch 4 tiếng vẫn được, nhưng ở web này ngồi 2 tiếng không đã thấy oải rồi.

Chắc rảnh ngồi viết lại cái autohotkey quá, đúng là xài đồ free quá tệ. :(
viết đi bác. 12 tap mà nhảy tap chắc lag hết mắt :D

Có ai dùng cái này không nhỉ, mình thấy tốt lắm, vừa gõ vừa xem phim tốt https://mmo4me.com/posts/4238455/
Mình nhờ bác ấy thêm cái đếm code gõ được vào là hoàn hảo luôn (mấy cái soft đếm khác ko dùng chung đc, nó đếm sai hoặc là không đếm). Nhưng mà là hàng free nên cũng ko dám đòi hỏi nhiều :p. Một mình mình xin bác ấy chắc ko được, anh em dùng thử soft này thấy ưng thì vào góp mỗi người vài lời đi :).

Thế bữa nay pix cho log nhiều acc 1 ip chính rồi hả các bạn , hay sao mà xài web ngon lành thế
với nếu ko phải thì các bạn đang xài j để cap thế ssh hả

6 firefox đều tay, tối nay hứa hẹn bội thu

bao cho ngoài lề tí nhé.ai cho mình dùng chung 1 con pro pri vs.góp hay là free cũng đc

:oops::oops:

Ai cho mình xin link sv thứ 4 của pix với ạ. Cảm ơn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,844
170,906
Latest member
noithatthietkean