Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
trước ngỗi gõ soft liên tục 3 tiếng ko sao, giờ gõ web ngồi ko nỗi 1 tiếng nữa, cứ 30p phải pause lại nghỉ

trước ngỗi gõ soft liên tục 3 tiếng ko sao, giờ gõ web ngồi ko nỗi 1 tiếng nữa, cứ 30p phải pause lại nghỉ

soft gõ sướng cơ mà không có code ==' . Hôm nay 5 tab code khá

dễ hiểu thui soft tiện hơn với, nhưng mà cũng ko đến nổi 30' là nghĩ tớ gõ 2 tiếng nghĩ đây nhưng hơi khó chịu ở khoản ko thể nào full đc SP dù load nhanh cở nào :(
Load hơi chậm rồi chắc giờ phải 8tab

Hôm qua test sòft asian . soft sài đếk đc :confused:

mình gõ web thỉnh thoảng nó cứ mất mấy giây mới send được code ấy, ấn cả enter rồi cả nút send mà đồng hồ vẫn chạy mới ác liệt chứ

mình gõ web thỉnh thoảng nó cứ mất mấy giây mới send được code ấy, ấn cả enter rồi cả nút send mà đồng hồ vẫn chạy mới ác liệt chứ
:) đổi ssh bơ proxifer fake ip chính luôn . tách 1 info firefor fake ssh để nghe nhạc xem phim ra nhé sẽ đỡ bị giật hơn

:) đổi ssh bơ proxifer fake ip chính luôn . tách 1 info firefor fake ssh để nghe nhạc xem phim ra nhé sẽ đỡ bị giật hơn

:D gõ còn xem phim dc nữaChuẩn bị gg đi các em zai ơi . Mong gõ nhanh như vậy

:D gõ còn xem phim dc nữaChuẩn bị gg đi các em zai ơi . Mong gõ nhanh như vậy
:rolleyes: 3 ngày cuốc 39 tập phim thiếu niên thần thám địch nhân kiệt nhóe :p

vùa gõ web vùa xem phim làm sao thế các cậu. inbox chỉ m với :D"dùng enter tab sao xem dc fim nhi"

:rolleyes: 3 ngày cuốc 39 tập phim thiếu niên thần thám địch nhân kiệt nhóe :p

:D đanh luyện gõ để dc như huynh :D . mà hôm nay dự captcha ra nhỏ giọt đây sáng sớm 5 tab sp 24 =='

code dài, load chậm

mấy bác cho e hỏi cái auto chuyển web lấy ở đâu a

làm web mà mạng chậm kinh code trống qúa trời . tối thì khổi làm lun .hjx :confused:

tình hình sáng sớm đã không có capt =='

ai có ít proxy free cho xin 1 ít CAP với THANKS
mua PROXY bên FINE log vô toàn connect failed

xin bác khai phong ngoài lề xí
mình tải yahoo về mà bị báo lỗi là bị bức tường lửa gì đó
có ai biết giúp mình với

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads