Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.79] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(11/09/2014)

Status
Not open for further replies.
lúc nào ck đi vắng thì gọi a nên t/sự nhé :p:D
thấy a e hỏi về tuyển offers a e pm những nick coi họ có tuyển mem ko nhé, có mấy bác hơi nóng tính 1 chút, vs offers thì chỉ cần chịu khó online test off, sáng dạ 1 chút, thì offers sống đến già luôn ko sợ chết đói :p:D
-
trai_langtu_truytimtinhyeu_qn
chien_ptit_vt
chienkute_dhv
conglongit90
cxbach
hoanganh_tung2003
jokerkun
kingptu84
tigerkul
meocon.sieuquay113
earncashfreenet
offernguyen
offersprofessional
tinanguyen.1007

- chúc anh em thành công tốt đẹp :p:D
Đi đi bà, bị đuổi quá trời kìa còn không chịu đi

đợi xách chổi ra quét à

mà bữa nay đổi mốt chơi avata ngây thơ, bây bi nữa chứ, người gì hung dữ đanh đá thấy mồ

thui. không cmt ngoài lề nữa nhé.. bảo cmt lần cuối rồi mà cứ tag rồi qute làm chi.
Không nói lại thì lại bảo chảnh. nói lại thì lại ...
Ra đi thế này không dc rồi..
Còn 200 con prative nữa để không mấy hôm rồi.. chắc làm cái event cho ace vui
:rolleyes:

thui. không cmt ngoài lề nữa nhé.. bảo cmt lần cuối rồi mà cứ tag rồi qute làm chi.
có thấy even đâu bác làm cái even đi keke
Xin ít tình hình cả nhà ơi :D

100 id sp 19

offer dạo này có nhiều người tuyển lính mới kìa :)..tính ra offer nhiều tiền nên bỏ sang đó hết rồi

70 id sp 10
Nó chỉ khỏe hơn cạp là ko mệt thôi.Chứ cũng cày như trâu.Mà muốn ngon phải có sư phụ.Họ bâng cơm tới tận miệng chỉ có ăn thôi mới ngon.Chứ làm 1 mình phải test off làm sao cho lead rồi mới ăn dc.Con đó chết rùi phải đi mò con khác test tiếp.Còn có sư phụ rồi thì họ test off làm sao lead rồi sau đó họ đựa cho đệ tử làm.Đệ tử chẳng mệt gì cả.Mà vấn đề test off mới quan trọng

Nó chỉ khỏe hơn cạp là ko mệt thôi.Chứ cũng cày như trâu.Mà muốn ngon phải có sư phụ.Họ bâng cơm tới tận miệng chỉ có ăn thôi mới ngon.Chứ làm 1 mình phải test off làm sao cho lead rồi mới ăn dc.Con đó chết rùi phải đi mò con khác test tiếp.Còn có sư phụ rồi thì họ test off làm sao lead rồi sau đó họ đựa cho đệ tử làm.Đệ tử chẳng mệt gì cả.Mà vấn đề test off mới quan trọng
rồi rồi, cho xin 500 tình hình đi bác :p

110 id sp 15

ko làm thì gửi cho mình đi bạn;)

nào bão ae báo 1 tiếng nhé ! tks

110 id sp 16

110 id sp 22

công nhận off giờ k khỏe hơn captcha là bao đâu, nhưng nếu gặp đúng ng thì sẽ ăn ngon găp captcha trăm lần vì dụ t2 gặp đc legialoc là 1 ví dụ điển hình, nhưng thường rất ít vì đây là làm theo tut càng nhìu ng biết nguy cơ lộ tut càng cao nát càng dễ
a-e cho cái tình hình đi nào :D

tình hình vẫn như shit các bác
50id- sp 7

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member