Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.78] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(20/07/2014)

Status
Not open for further replies.
Tự nhiên submit chậm :confused:

ko bik mấy pro thì sao chứ tui thì như vậy nè log bằng ssh thì cũng lỗi từa lưa hết .

những thành viên tốt sẽ ở lại theo lời thằng pix là những con trâu cày và đại gia proxy private .

Pix sáng nay gặp bão rùa rồi, AE đừng cố công gõ nữa, giành thời gian làm việc khác đi, đợi trưa chiều vào lại xem sao nhé, hi vọng sẽ khá hơn.:)

ko bik mấy pro thì sao chứ tui thì như vậy nè log bằng ssh thì cũng lỗi từa lưa hết .

những thành viên tốt sẽ ở lại theo lời thằng pix là những con trâu cày và đại gia proxy private .
Private cũng vậy thôi cậu ạ, mình cũng protocol, connect fail liên tục, chỉ là start lại thì làm tiếp đc thôi.
Tình hình từ hồi 6h sáng đến giờ là siêu chậm, lâu lâu submit lâu vài phát, cứ phải pause lại check ID quài :confused:

1ID=0;5SP
dài 60%
bạn Kurillin nói đúng rùi , private chỉ nhàn lúc login k bị sorry với k bị kick 30 phút mà cứ tick vào gõ tiếp đc ngay và ổn định hơn k connect nên pri ko bị nháy múa chứ protocol do sever Pix thì private nó k đỡ đc đâu

các bác cho e hỏi nhờ chút.muốn đk id pix để solo.ngoài đăng ký bằng mail [email protected][email protected] thì còn mail nào khác để đk mà ko cần kích hoạt bằng sđt ko à.xin cảm ơn.. e đang muối đk thêm khoản 20 id để làm việc à.
Bạn reg acc theo kiểu mailabc+01@gmail.com đến mailabc+xx@gmail.com là đc, đâu cần mỗi acc 1 mail riêng.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,930
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week