• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.78] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(20/07/2014)

Status
Not open for further replies.
Ko biết phải do mạng or pix hay sao mà cứ 30' lại connect failed , tick lại làm tiếp thì ok vẫn chạy nhưng thấy khó chịu quá ( chỉ bị ngày hum nay thui , ko biết phải do thèn anh nó nghịch mo-dun wifi hay sao í !? Thật lạ ) .Mọi ng ai bị như mình ko hay tại do cái nhà mạng /modum wifi ?
_Ko biết cập nhập speed , chỉ biết từ sáng h cứ log 3 -->4,5 id gì đó là đủ dùng ! code dài nhiều nhưng đỡ hơn lúc sáng , bi h đã thấy code ngắn nhiều hơn chút đỉnh , cập nhập tiền bình thường !!

hôm nay thằng Pĩ có bị khìn không nhỉ cứ connect hoài hay tại proxy?

hôm nay thằng Pĩ có bị khìn không nhỉ cứ connect hoài hay tại proxy?
_Rõ ràng là do pix , đang gõ ngon, tự dưng sumitting lâu ơi là lâu rồi connect failed ,sau đó tick vào làm tiếp thì bt trở lại .Mỗi lần nó lên cơn ,mình đăng nhập vào web , ko hiện nỗi cái web trong vòng 15s .Sever bên nó bị gì ấy mà mình cử tưởng thèn anh mình down torrent !!
_Hum ni thứ 7 rõ nhanh ! sướng tay lắm ,tranh thủ đi để chủ nhật + thứ 2 nó hay dở chứng lắm:rolleyes: ,Chắc chắn ngày hum nay pix cho full speed nguyên ngày , nhanh nhanh nào( qua 8h mà nó vẫn đều đặn như thế này nên mình nghĩ thế!? ):D

tình hình thế lào rồi các bác @,@

1-1
chủ yếu là code dài, delay hơi lâu 1 tý. Đang nhanh dần lên

cho tinh hinh 7h30 di cac bac

load không đều... cà giựt.. id = sp

1id ~ 1sp

Gió nhẹ 1id ~ 2sp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics