Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.78] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(20/07/2014)

Status
Not open for further replies.
sever prifrofit ăn gian code nha mọi người đã test từng code mới đầu +code sau đó code bằng 0
mới test thử 200 code mất 50code

sever prifrofit ăn gian code nha mọi người đã test từng code mới đầu +code sau đó code bằng 0
mới test thử 200 code mất 50code
bạn vậy đở r mình mất hơn 50% ko hiểu lý do vì đâu chưa bao giờ mình gõ sai qua 5% mà 2 hôm nay toàn sai số khủng :(

acc seve pixandprofit cũng vậy 210 code mất 20code sai 10% ko hĩu lun

acc vào balace coi vừa mới 68code nhay xuống còn 63:mad:

Thôi cứ update tình hình load thôi các bạn chứ vụ ăn gian code đành "ngậm bồ hòn làm ngọt " chứ biết sao, lúc trước nó cũng ăn gian kiểu này rùi 1 thời gian sau nó cộng lại đó, đành hy vọng thế....

lâu lâu bị submiting 1 cái làm mất hứng.:mad:

pix ăn gian code siêu đẳng cấp luôn các bác ơi- acc toàn pi 2 3 mà em test thử gõ 400 code đúng ko lệch tí nào mà nó tính cho 0.17$ - nản toàn tập

pix ăn gian code siêu đẳng cấp luôn các bác ơi- acc toàn pi 2 3 mà em test thử gõ 400 code đúng ko lệch tí nào mà nó tính cho 0.17$ - nản toàn tập
chưa cập nhật hết hay gì đó chứ tui có thấy ăn gian đâu. vẫn tính đủ.

mới bị sutmit 2 lần trong vòng 3 phút.

1 ID ~ 3ps
Code vẫn dài nhưng lác đác code lỗi nên dễ thở hơn

ps:Mình thấy nó cộng chuẩn mà
Gõ 400 code đc 0,38 nè (test giờ vàng chắc nó trừ code đăng nhập với code sai)
Có điều lâu lâu nó bị submit cả dàn luôn, lại phải out mấy nick đó ra tick nick khác gõ tiếp vì sợ pri tăng với ban

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week