Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.78] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(20/07/2014)

Status
Not open for further replies.
2 ngày nay có ai bị mất code ko ? 2 hôm nay tự nhiên bị mất $ , gõ 8k code ma được có 6$ ( gõ giờ vàng ) . ko thể bị sai nhiều vậy được !
có bác nào bị ko ?

Sao kêu Pix code sai vẫn + $ mà cậu...

1id = 8sp
code dài tới cổ
code sai được +$ , tùy code thì phải , mình cũng ko rõ !
Mà chủ yếu là trước đây mình ko bị trừ nhiều như vậy ! 10% là cùng , 10k code thì ít nhất cũng được 9$ !
gõ mấy năm rồi , code dài như thế này thì gặp ko ít ! ko có bác nào bị thì chắc là do mình dạo này tay nghề kém rồi , hoặc mới đổi sang dùng proxy cùi !

đợt nọ bảo mất $ k ai tin còn nếu nói gõ sai thì xin trả lời pri của mình gõ ngoài giờ vàng toàn 0 với 1 nếu gõ sai thì đã tăng pri lâu rồi

bị dồn nhiều code sao mà 4 ngày nay mút code nhiệt tình mà vẫn ko hết code dài nhở, rặn rò mãi thỉnh thoảng mới ra code ngắn, ốm cmnr :mad:
5id ~ full

bị dồn nhiều code sao mà 4 ngày nay mút code nhiệt tình mà vẫn ko hết code dài nhở, rặn rò mãi thỉnh thoảng mới ra code ngắn, ốm cmnr :mad:
5id ~ full
dài thì dài nhưng nhanh thì ok rồi.... mình thì ước chi cứ như thế này quài... sp có giảm nhưng vẫn ổn định về time và số lượng code gõ được.. :)... đang nhanh

Mình lại thích code dài thế này nhưng speed phải bảo đảm log <10 acc full speed :D thu nhập ổn định và đỡ ức chế hơn. Code dài thế này proxy ngon quá, làm 3 tiếng ko connect con nào. I love it :)

chó mèo, ! lác đác,

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week