Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.78] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(20/07/2014)

Status
Not open for further replies.
xin lỗi nha! nhưng mình ko cheat! code này mình chỉ gõ speed có 19 thôi! thế là đã quá cẩn thận roài! @@ nãy qua giờ pri thì ko thấy bị hụt nữa! nhưng giờ vàng đích xác là hụt nhiều ! Nhắc lại là ko cheat!
cứ làm đi bạn không có gì đâu.Mai mốt nó bù lại thôi

nó phải lấy để bù vào đợt esc dạo trước do code "sorry..."đó.
dự là tuần sau nó bù vào mỗi gr 1$ an ủi,trc có 1 lần thế rồi.
Đã mang id chủ ra check trên web. tỉ lệ hụt code 15%. đừng ai nói mình gõ sai:D
Lâu rồi ko thấy chị nhỉ.Dạo này chông con sao rồi.Có baby chưa chị

1k30 code. Tính ra chẳng thiếu 100 code . Ko biết bạn gõ tb sai ? % nhưng theo như bạn post lên là đang sai (Cộng thiếu) 13 ~ 15% rồi

Xem lại đi bạn 1k03 không phải 1k3. Tỷ lệ sai của mình dao động 5%-10% như vậy là đúng rồi còn hụt đâu 100code nếu hụt 100 code phải mất 0.1$ bạn à

anh em đi kiếm str hết h. pix ít người làm hẳn đi nhỉ :D
có lẽ là như thế , hôm nọ thấy mọi người theo đông , mình cũng lập 1 cái ví bằng fb chính , đầu tiên nó cho 1k , xong để không đấy cả tuần ,tự nhiên hôm nay vào lại nó bonus cho 3k5 , đem bán hết , chả làm gì tự nhiên có mấy lít , kể cũng hay :D

có lẽ là như thế , hôm nọ thấy mọi người theo đông , mình cũng lập 1 cái ví bằng fb chính , đầu tiên nó cho 1k , xong để không đấy cả tuần ,tự nhiên hôm nay vào lại nó bonus cho 3k5 , đem bán hết , chả làm gì tự nhiên có mấy lít , kể cũng hay :D
e cũng vừa mới biết vào đk thử 1 cái mà không có $ nào cả chắc hết bonus rồi :(
1id =0.5sp code ngon

mạng nhà em bị gì hay sao ấy lúc này summit timeout hết kog dám làm các bác ơi:(
NGHE TÌNH HÌNH CODE 2 CHẤM KHẤU HAO MÀ E CÀNG HOANG MANG :mad:

Last edited:
chậm dần đều nhưng code ngắn hơn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,886
171,931
Latest member
tienlachiha