Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.78] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(20/07/2014)

Status
Not open for further replies.
Vẫn nhanh mà..
t dùng 3g. load trang pix khoảng 1s.
proxy test trên soft pix toàn 700 - 1000 ms
Thanks cậu, nhưng mình dùng FPT. Load mấy site khác vẫn nhanh chỉ là mấy site cạp của Nga hơi bị lâu ( chờ tầm 10s ), load code cũng thấy bị delay tầm 10-20s. Ko hỉu sao nữa vẫn hên là load pix vẫn tốt :(
---------------------------
load tốt 1id - 1sp
vẫn sorry đều đều, nhưng bị delay lâu wá :(

con chuột em nó bị liệt dương r ạ!nhấp 1 cái mà ra 2 cái! nhấp play 1 lần thế nào mà nó ra 2 lần hjc !play r pause r play! loading 1 loạt! công tình nãy h login bị loading 3 lần! k biết id có bị sao k nữa huhu
em xin tình hình 1h30 ạ

dậy lúc 3h để làm mà 70 con proxy ko đăng nhập đc con nào, toàn là error, ai có thể giải thích giúp mình ko :)

ức chế thằng ó pix má nó lúc nhanh lúc chậm ít thì ko code gõ log thêm nó nhả ra đêm nay có khi time out tới gần 20 lần :mad:

45id sp23
các bác cho hỏi mình xài proxy pri mà cứ khoảng 7h sáng tới 10h là proxy die liên tục click vào vẫn chạy típ nhưng cứ bị vậy hoài
ko bít tại proxy hay tại thằng pix bị vậy rất là ức chế:mad:

protocol liên tục lun @@
45id sp23
các bác cho hỏi mình xài proxy pri mà cứ khoảng 7h sáng tới 10h là proxy die liên tục click vào vẫn chạy típ nhưng cứ bị vậy hoài
ko bít tại proxy hay tại thằng pix bị vậy rất là ức chế:mad:
Bác mua của vanthanh phải ko nhỉ. tớ xài pri cũng bị giống bác luôn nè

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,887
172,971
Latest member
mrLee0203