Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.78] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(20/07/2014)

Status
Not open for further replies.
có code + load nhanh là ok rồi bạn ơi! hjhj:D
Load siêu nhanh và ổn định đó, ko bị theo đợt, cứ load thế này thì ko sợ time out với tăng pri :D:D:D
Mình viết cập nhật tình hình code cho anh em log thui mà chứ có chê bai gì code đâu,:):):)
Sợ mọi người thấy nhanh lại ko biết code dài phi cả chục acc vào rồi time out tè le nên viết cụ thể xíu ấy mà:p:p:p

Load siêu nhanh và ổn định đó, ko bị theo đợt, cứ load thế này thì ko sợ time out với tăng pri :D:D:D
Mình viết cập nhật tình hình code cho anh em log thui mà chứ có chê bai gì code đâu,:):):)
Sợ mọi người thấy nhanh lại ko biết code dài phi cả chục acc vào rồi time out tè le nên viết cụ thể xíu ấy mà:p:p:p
uh, mình cũng chỉ cần có code gõ thôi, keke, thanks vì đã update.nhiều khi muốn gõ mà load chậm cũng chán:D

Đang load như vũ bão. Nhưng toàn code dài. (khoảng 10 kí tự cho một code)

Gõ mỏi tay mới được min pay :(

1 ID > 4 ID code dài 30%

proxy sao toàn dấu than đỏ vậy mọi người,có ai bị trường hợp này giống mình k? Hay là cuối tuần nhiều người làm quá nên proxy die hết.Có cách nào khắc phục không giúp mình với.

proxy sao toàn dấu than đỏ vậy mọi người,có ai bị trường hợp này giống mình k? Hay là cuối tuần nhiều người làm quá nên proxy die hết.Có cách nào khắc phục không giúp mình với.
nếu bạn dùng panel proxy của fine thì kiểm tra lại ip

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,889
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week