Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.78] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(20/07/2014)

Status
Not open for further replies.
bên mình vi vu mà bạn 15 id là maxx pseed nhung có điều là pix nó ko còn như xưa , sai 1 là ko có tính tiền nữa nha
hôm nay tầm đó ID chiến ngon rồi, cơ mà code dài khoảng 40%, làm bủ ngủ quá, làm mà mắt cứ lim dim :(

Tình Hình Sáng Nay Đấy:rolleyes:
chắc tối nay làm 1 proof thế này quá
load rùa quá 60ID ko full Sp k biết sp nhiu luôn

mùng 2/9 mà mưa to, chắc là nước mắt của dân khóc về người Hồ Chí Minh, năm nào cũng vậy ko mưa to thì lại mưa nhỏ...
ngồi hóng tình hình.....:D
trong lúc này thì Sài gòn nắng đẹp :rolleyes: cho xin tình hình mấy bác ơi

goi 350 khong go ngay duoc nhi, log vo toaan block, connect, protocol...toan tap:confused:
mình đang dùng gói 350, chỉ 1 gói thôi , ngày mình vẫn kiếm được tầm 8-10$ . Nói là gói 350 nhưng sau khi trừ đi những con không thể dùng chì còn tầm 266 con là dùng được để gõ,lúc cao điểm ban ngày mình vẫn log đủ được 136id mà mình có . Các bạn dùng proxy nó có tốt hay không là do cách dùng sao cho phù hợp VD : nên làm tầm nào, đầu nào ít bị connect , có những con load còn tốt hơn cả ip chính v.v...nếu không tự tìm hiểu thì gói nào cũng tệ , mấy bác dùng proxy private vẫn kêu oai oái đấy thôi

1 ngày 25k code là 25$ + bonus 10% gank là 27% =)) ngon phết

giờ làm gì còn bonus nữa, sáng rồi thức dậy đi bạn :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,090
Latest member
sirius50cc

Most viewed of week