• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.77] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(27/05/2014)

Status
Not open for further replies.
Nhà mới được em bóc tem có khác
load nhanh dã man.. anh em chẳng ai thèm pót tình hình nữa
1ID 6-8SP
Chính xác, tks chị hoanvan :cool:
em log có 4,5 acc gõ đã tay luôn , nhà sau chị lại hẹn Mod lên rùi chạy zô mở hàng luôn cho chắc nhé, :D
p/s : load nhanh mà còn pay nhanh nữa, đẹp trời ghê , ;)

nghe các bác có vẻ rầm rộ ghê, chắc đi theo pix thấy ổn định

nghe các bác có vẻ rầm rộ ghê, chắc đi theo pix thấy ổn định
Bác ko biết Pix đã làm nên thương hiệu Pix khùng ah? gì chứ chơi với Pix thì ko có cái gì gọi là ổn định trừ rate, :v
Nhiều lúc sp đang1 ID ~ 0,5 , 0,6 phi lên 1 ID ~ 5 hay 6 sp ngay đc rồi lại về 0,3 , 0,4 :eek:
Nói chung thằng Pix tâm sinh lý bất ổn :confused:

Bác ko biết Pix đã làm nên thương hiệu Pix khùng ah? gì chứ chơi với Pix thì ko có cái gì gọi là ổn định trừ rate, :v
Nhiều lúc sp đang1 ID ~ 0,5 , 0,6 phi lên 1 ID ~ 5 hay 6 sp ngay đc rồi lại về 0,3 , 0,4 :eek:
Nói chung thằng Pix tâm sinh lý bất ổn :confused:
thanks bác nhiều đã tư vấn, em đang băng khoăng quá theo cap hay off.

Pix đã không còn ngon như xưa rùi.

Nhờ thím @hoanvan nhà ta póc tem nên mới nhanh vậy :rolleyes: mọi người vỗ tay hoan hô thím nào :D

4h zậy vư`a log zô được 5phu´trơ`i mưa se´t đanh cu´p điện ,đen qua´ , giơ` phải ngô`i vọc ca´i đt !!

lúc nãy bão may hứng được it nước.
32 id speed 22 lúc nhanh lúc chậm có lúc bão câp 12
hiện tai đang bão cấp 12

Chậm gồy ! chó mèo không thấy mà hay xuất hiện tắc kè hoa 7 màu :eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,032
171,080
Latest member