Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.77] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(27/05/2014)

Status
Not open for further replies.
code sorry không phải code lỗi đâu, code sorry đó xuất hiện như 1 hệ thống phòng thủ cho site khi có lượt yêu cầu captcha quá nhiều, mà yêu cầu quá nhiều thì speed tăng lên là đúng rồi :D
Á, ông sakura kia, đang gõ mà quote làm thachthao tưởng ném đá gì nhảy vào, rảnh thì ra war kìa,cậu hotboy :D
Chậm dần đều rùi nhé
1 ~ 2sp
Code 1 chữ xen kẽ chân dài với bò sữa, bác sỹ

Bác thấy nó bóc lột mình quá thì đừng làm,nó có ép bác làm đâu :eek:,bác sống nhờ nó hay nó sống nhờ bác vậy?em thì em sống nhờ nó đấy bác ạ :rolleyes:

12ID/30SP
hough... :D...Pix ko ép mình nhưng cái bụng mình nó ép à. :O nó bóc thì mình nói lột thôi mà ..cần gì nâng cao quan điểm vậy "đồng chí"
12 ID / 21 SP :D

Chậm rồi tầm :confused: 1id ~ 0.5sp :(

Lâu lâu mới được một ngày code ngon post hình khoe chơi ;) :cool::cool::cool::cool:

Á, gõ nguyên đêm tới sáng hả bác, gần 16k code mà sp vẫn 4x:oops:
Chẳng bù với em, sp chỉ 2x mà gõ 1 tiếng nghỉ chơi 1 lần:(
Càng lúc càng chậm rồi
1 ID ~ 0,7 sp
Code vẫn nhiều loại

Last edited:
Coi bộ topic này sắp thành hội quán tâm sự nỗi lòng nha , nhanh tranh thủ chiến mạnh đi,nghỉ tay thì bay vào topic update 1 phát được rồi ,chỗ này miễn tâm sự dùm nha!!!
Nhìn bao lại nhớ đến "Quắt Đại ca" trong 5s online:D xem cái này hay vãi

Load khá ngon:D

2 năm bên kỹ thuật theo xe chạy cả ngày cả đêm tung hoành giang hồ chưa biết say xe là gi?. thế mà sáng kéo 3h sp 3X mà hoa cả mắt, say như say sóng say xe. thế mà mấy bác sp 3X, 4X mút code cả ngày cả đêm vẫn ngọt canh nhỉ. e nể khâm phục các bác :p:D
1ID ~ 1.1SP

mọi người cho mình hỏi, có ai bị như mình ko?
Hqa đến giờ mình làm khá tốt, chị bị time out 2 lần tren 35id thôi thế mà hnay nó báo khoá 3 cái do code trống nhưng mình bảo đảm là chỉ bị time out 2 lần
Giờ mình tức lắm, tự ko bị khoá tận 3 cái, có ai giải thích giúp mình ko

Hqa đến giờ mình làm khá tốt, chị bị time out 2 lần tren 35id thôi thế mà hnay nó báo khoá 3 cái do code trống nhưng mình bảo đảm là chỉ bị time out 2 lần
mình toàn quậy mà bị ban chứ chưa khóa do code trống bao giờ:confused:

chậm wa 1id ~1.4 sp :(
mình mỗi lần gõ ít nhất cũng time out 4-5 lần trên vài chục id mà vẫn thấy bình thường. Chắc xui thui cậu, hoặc do proxy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,878
172,963
Latest member
linkvaobetvisa

Most viewed of week

Most viewed of week