Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.77] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(27/05/2014)

Status
Not open for further replies.

trongthanh

Senior
Reactions
311
MR
0.000
lên cho buổi sáng mát mẻ, chẻ khỏe vui vì Hà lan đập bẹp braxin vớt vát đc danh dự tí nào, tối nay trung kết a e nhé 4 năm mới 1 lần ko xem thì phí hoài
load tạm đc thỉnh thoảng cà dật phát :p:D

Reactions
102
MR
0.000
Log 1 lúc cả 70 acc
Code tương đối ngắn, tầm 70% code ngắn
May mà gói proxy ngon chứ ko cũng đến tự tử với cái tình hình load này mất :confused::confused::confused:
-------------------------------
Edit : Số nhọ mới nói xong out cả soft :confused::confused::confused:
Khi thấy hiện cái ...has stopped working...đừng vội tắt soft, cứ kéo nó qua 1 bên rồi tiếp tục làm việc, số mình nhọ hơn là lúc đó lỡ enter nó out luôn, tức đỏ mắt :mad:

kiemtien113

Junior
Reactions
119
MR
0.000
1id ~ 0.5sp
Khi thấy hiện cái ...has stopped working...đừng vội tắt soft, cứ kéo nó qua 1 bên rồi tiếp tục làm việc, số mình nhọ hơn là lúc đó lỡ enter nó out luôn, tức đỏ mắt :mad:
1 hay vài id bị connect mà mình click lại từng cái thì cái bảng này xuất hiện. khi click những id đó thì nên đợi một chút cho xuất hiện cái bảng stopped working thì làm như bạn này.

1id ~ 0.5sp

1 hay vài id bị connect mà mình click lại từng cái thì cái bảng này xuất hiện. khi click những id đó thì nên đợi một chút cho xuất hiện cái bảng stopped working thì làm như bạn này.
của mình nếu hiên cái bảng này lên là sotf chìm , ko làm việc được! buộc phải tắt đi!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week