• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.77] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(27/05/2014)

Status
Not open for further replies.
bạn lầm r nhé ko có mức đâu có thể bạn hên nhé, bạn ko tin có thể hỏi mọi ng trên này xem ai đc invite ko :), invite nó ko giới hạn nhưng giống bạn kia nói vì có đợt mọi ng lạm dùng hack invite nên nó ko cho nữa, có lẻ bạn là ng duy nhất sống qua khỏi nó
tạo lại ID mới đi bạn, rồi gõ qua 200k code nó sẽ cho thêm 14 invite

sáng nay hết hạn proxy fine đột xuất mà không đủ tiền gia hạn aii có proxy fine nhiều mà không dùng hết mình cần được share khoảng 200 con giá 4wmz bạn nào có thì pm yahoo lylienkiet981984 thanks nhìu :D

bão nhẹ vài phút ít ỏi lại tịt ngòi :rolleyes:

pix có bao giờ reset vào tầm sáng đâu , tầm tối 8 hoặc 9h tùy hôm , chắc đến tôi sẽ reset thôi , các bác cho xin tình hình

Tối qua pix đã pay mà chưa reset, chuyện lạ đây @.@ Tiền đã về ví nhưng chưa reset balance về 0, payment history chưa thấy cộng bonus acc chủ luôn :D Hay là admin nó thua cá độ nên buồn tình quên reset nhỉ =))

Tối qua pix đã pay mà chưa reset, chuyện lạ đây @.@ Tiền đã về ví nhưng chưa reset balance về 0, payment history chưa thấy cộng bonus acc chủ luôn :D Hay là admin nó thua cá độ nên buồn tình quên reset nhỉ =))
Thế à..mình chưa pay mà ví cũng chưa vê..chắc cậu đc pay 2 lần ^^

1id ~ 0.5sp..

ngoài lề tí ạ, có bác nào log vào đc Z ko vậy @@

:D cuối cùng cũng khắc phục đc tình trạng protocol :v load còn mượt hơn :)) 1 id 0.6

ai cho xin 500 tình hình với

hiện tại wedmoney không vào được , nghe nói là đang nâng cấp , fine đã đổi lại list proxy mới , tỷ lệ sống là 300/350 con , list proxy cũ tỷ lệ sống là 120/350

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom