Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.75] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
Ừ đúng rồi Bác ..Mà bác log cả acc chủ đánh nữa hả..sao có ng bảo k đánh đc acc chủ chỉ để nhận $ từ ID con thôi..?
Ng ta ko cho log acc chủ vì sợ ban acc chủ là đi luôn cả group. Còn mình ... dân chơi ko sợ mưa rơi :D Nói chứ log acc chủ = IP chính thì an toàn hơn, thích nhìn $ nhảy lên cho vui ý mà, với cả làm ban ngày acc chủ rate 1$ nữa. Nói chung quất hết đi, đừng sợ gì hết.

Ng ta ko cho log acc chủ vì sợ ban acc chủ là đi luôn cả group. Còn mình ... dân chơi ko sợ mưa rơi :D Nói chứ log acc chủ = IP chính thì an toàn hơn, thích nhìn $ nhảy lên cho vui ý mà, với cả làm ban ngày acc chủ rate 1$ nữa. Nói chung quất hết đi, đừng sợ gì hết.
bác cho mình hỏi rõ tí là mình log acc chủ = IP chính thì gõ bình thường đúng k bác! chỉ sợ bị j r band ẩu chứ add chủ vẫn gõ được, vẫn tính $ đúng k? đó h không biết :(

Ờ !!! Ôm rủi ro cao thì đừng hỏi, ban phát là thân ái và quyết thắng, hẹn kiếp sau em làm lại !!! Xin 500 tình hình với các bác :D

Ờ Bác này giống em này;) ..Thích nhìn $ nhảy lắm chứ làm mà không thấy balanca $ nó không có hứng....:D..E đây cũng giống bác chẳng sợ gì hết:D ..Chỉ sợ PIX nó ban acc thôi:D

E xin tình hình lun

30ID sp 17

Last edited:

ĐỂ TRÁNH LOÃNG BOX TÔI ĐỀ NGHĨ KHI NÀO CÓ NGƯỜI HỎI TÌNH HÌNH THÌ M.N MỚI POST NHÉ!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,947
171,991
Latest member
thudocacnuocchau

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week