Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.75] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
Không phải từ FINE :) Nguồn không thể cho biết, loại share 3 user, giá không thể cho hay :D Cũng chẳng phải ki bo đâu, nhưng FINE bị như bây giờ là do mình trước đây public với PR nhiều quá mà nên... vậy nên bây giờ cứ ki bo đi cho dễ sống :(
theo cau goi proxy 1id 1$ gio xaj dc khong?

xin lỗi tớ không dân chuyên đi spam! tại tớ có 2 gói proxy fine 8$ và 17$ nhưng trả có gói nào xài được cả đều chết hết! bức bách lắm mới lên đây để mong được giúp đỡ! nếu các bạn thấy phiền thì xin lỗi!

bạn phải xem nguồn gốc của nó , nếu là USA và UK thì không sài gõ pix được đâu
bàn tán sâu quá rồi..
us uk vẫn gõ bt nhá.. nhưng không phải loại nào cũng dc
và không phải IP nào cũng dc..
còn loai nào thì tự ngiên cứu nhá.
nhanh chậm thất thường.
1ID 1.6 sp

Nếu các bạn coi đó là như vậy thì các bạn cũng đừng update tình hình load làm j vì chỉ có các bạn làm thôi cứ add yahoo với nhau mà hỏi thăm update lên đây làm j cho mệt người nhỉ ?

Nếu các bạn coi đó là như vậy thì các bạn cũng đừng update tình hình load làm j vì chỉ có các bạn làm thôi cứ add yahoo với nhau mà hỏi thăm update lên đây làm j cho mệt người nhỉ ?

Dòng đời xô đẩy, càng phải up cho các bạn tức chơi, rồi sau đó chuyển đau thương + hận thù thành hành động, các bạn sẽ phải tự mầy mò proxy mà làm, vì không làm thì nghỉ ko lương, có thế thôi !!!
3 phút gõ được 45 captcha => tốc độ là 15 sp/10 ID <=> 1.5 sp/1 ID !!!

Last edited:
đây là topic update ai gõ như nào update như thế.
còn fine cũng bt. nát j đâu.. có 1 chút kinh nghiệm là vẫn sài ok
nếu cái gì nó cũng ngon ăn thì không có đâu
cuộc đời bất công lắm. tự vươn lên mà làm

yeah theo tình hình chỉ còn 2 bạn update nghĩa là cũng chỉ còn 2 bạn làm .... còn các bạn kia chắc cũng mắc vách rồi

xl bạn đây là topic up load ko up vấn đề về proxy còn việc log vào đc hay ko thì ráng log vài chục lần sẽ dần có kn cái gì cũng hỏi hỏi
1ID/1.5+SP

yeah theo tình hình chỉ còn 2 bạn update nghĩa là cũng chỉ còn 2 bạn làm .... còn các bạn kia chắc cũng mắc vách rồi
:)) rỏ hài topic này thông thường phải trên 50 người đang xem nhưng vì ko up thôi, nói như bạn ai up thì mới đang làm hả vậy tính ra 4rum mình đc đâu khoản 20 người cạp pix :))
P/s : nhanh thất thường làm phát wait... cả hơn nữa list toàn chân dài

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,454
172,456
Latest member
Vd0810
Back