Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.75] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
Nhiều code 4 chữ lặp lại...
↑ 1id ~ 0.7sp
4% code lỗi, câu hỏi, hình ảnh (ESC) - 9/205

⇋ 1id ~ 0.7sp

67% code ngắn (code 1 chữ) - 113/170
31% code dài (code ≧2 chữ) - 53/170
2% code lỗi, câu hỏi, hình ảnh (ESC) - 4/170

↓ 1id ~ 0.5sp

65% code ngắn (code 1 chữ) - 130/198
33% code dài (code ≧2 chữ) - 65/198
2% code lỗi, câu hỏi, hình ảnh (ESC) - 3/198

↑ 1id ~ 0.6sp
0% code lỗi, câu hỏi, hình ảnh (ESC) - 0/94

buổi trưa mà tình hình vẫn chưa khá lên chút nào..khoảng 1id =0.4 speed...:mad:..mới sáng vào mail đã có thư cửa fineproxy gửi đến có lẽ mình gửi thư yêu cẫu hỗ trợ nhìu quá nên cứ có thông báo mới là nó gửi mail cập nhập lun :D..Google dịch từ Nga sang Việt nôm na là :
"
Khách hàng thân thiết.

Hôm nay lúc 16:00 giờ Moscow, công việc của mạng lưới đã được khôi phục hoàn toàn.
Ngày mai tất cả các khách hàng mà thuế quan kế hoạch: VIP Nga 1000 1000 ip châu Âu, Ukraina vào năm 1000, Bulletproof, chỉ cần tất cả hỗn hợp và SuperVIP và Elite, việc thanh toán sẽ được ghi có 5 ngày.

Tại thời điểm này, đã được ghi với 4 ngày thanh toán, ngày mai sẽ nhận được thêm 5 ngày.
Nếu bạn vseravno không hoạt động tại thời điểm một cái gì đó xích để kiểm tra IP đầu tiên.

Cảm ơn bạn đã ở bên chúng tôi."

⇋ 1id ~ 0.6sp

63% code ngắn (code 1 chữ) - 44/70
34% code dài (code ≧2 chữ) - 24/70
3% code lỗi, câu hỏi, hình ảnh (ESC) - 2/70

buổi trưa mà tình hình vẫn chưa khá lên chút nào..khoảng 1id =0.4 speed...:mad:..mới sáng vào mail đã có thư cửa fineproxy gửi đến có lẽ mình gửi thư yêu cẫu hỗ trợ nhìu quá nên cứ có thông báo mới là nó gửi mail cập nhập lun :D..Google dịch từ Nga sang Việt nôm na là :
"
Khách hàng thân thiết.

Hôm nay lúc 16:00 giờ Moscow, công việc của mạng lưới đã được khôi phục hoàn toàn.
Ngày mai tất cả các khách hàng mà thuế quan kế hoạch: VIP Nga 1000 1000 ip châu Âu, Ukraina vào năm 1000, Bulletproof, chỉ cần tất cả hỗn hợp và SuperVIP và Elite, việc thanh toán sẽ được ghi có 5 ngày.

Tại thời điểm này, đã được ghi với 4 ngày thanh toán, ngày mai sẽ nhận được thêm 5 ngày.
Nếu bạn vseravno không hoạt động tại thời điểm một cái gì đó xích để kiểm tra IP đầu tiên.

Cảm ơn bạn đã ở bên chúng tôi."
Tui thì mong nó bị lâu lâu..hay die lun càng tốt..Mà nếu có sống lại thì tin chắc sẽ không đủ proxy xài.Cái này năm ngoái tới h.cứ bán,cứ share .Mọi người thấy tui ích kỷ tui cũng chấp lun.Tháng trước có xài thằng này nhưng k dám share ,sợ ảnh hưởng mấy người cũng mua site này và nhiều người dùng lại bị ảnh hưởng tùm lum.
Tui thấy mấy người share 50-100 con gì đó..cũng ích kỷ thôi.Kiếm cái lợi nhỏ cho riêng mình.Cho là giúp đỡ lính mới hay người khác hok có proxy xài..vậy mấy thằng xài lâu giờ,ai giúp..hôm nay log 10 con được 8 con..mai log 10 con dc 2 con.

35id=36 speed .Proxy private

↑ 1id ~ 0.9sp
2% code lỗi, câu hỏi, hình ảnh (ESC) - 2/103

Tui thì mong nó bị lâu lâu..hay die lun càng tốt..Mà nếu có sống lại thì tin chắc sẽ không đủ proxy xài.Cái này năm ngoái tới h.cứ bán,cứ share .Mọi người thấy tui ích kỷ tui cũng chấp lun.Tháng trước có xài thằng này nhưng k dám share ,sợ ảnh hưởng mấy người cũng mua site này và nhiều người dùng lại bị ảnh hưởng tùm lum.
Tui thấy mấy người share 50-100 con gì đó..cũng ích kỷ thôi.Kiếm cái lợi nhỏ cho riêng mình.Cho là giúp đỡ lính mới hay người khác hok có proxy xài..vậy mấy thằng xài lâu giờ,ai giúp..hôm nay log 10 con được 8 con..mai log 10 con dc 2 con.

1. sv của nó số lượng proxy nó bao nhiêu bạn có biết ko mà biết nó ko đủ proxy cho bạn xài? Bạn biết nó cung cấp proxy cho bao nhiêu người ko?
2. Cái việc share đơn giản là để giảm chi phí. Bộ bạn nghĩ việc bạn mua share 50 , 100 proxy với giá 1,2$ so với việc bạn tự mua gói 17$ mà bạn cũng chỉ xài 50,100 proxy thì cái nào có lợi cho bạn và cho cả các bạn khác hơn?
Vấn đề share thì chẳng liên quan cái gì đến chất lượng proxy hết, giấu đc thì giấu site luôn đi, còn đã ko giấu đc và ai cũng xài thì sống thì sống chung, chết thì chết chung chứ chẳng liên quan gì đến việc share hay ko share cả
3. Ai cũng ích kỉ nghĩ cái lợi cho mình hết, cái này ai chả biết? Bộ bạn nghĩ bạn vào forum mmo4me, bạn ngồi gõ captcha là bạn đang từ thiện cho ai ? Bạn làm cho vui à?
Lợi người lợi mình thì làm chứ đừng lợi mình mà hại người là đc.

4. Lúc tốt đẹp ko sao, lúc có vấn đề là đi đá thúng đụng lia , đổ vạ tùm lum. Lớn rồi có bộ óc thì biết suy nghĩ giùm cái :) Suốt ngày ôm bàn phím , múa chuột với suy nghĩ trên trời ko à :D

Chưa làm update sau :)

Last edited:
1. sv của nó số lượng proxy nó bao nhiêu bạn có biết ko mà biết nó ko đủ proxy cho bạn xài? Bạn biết nó cung cấp proxy cho bao nhiêu người ko?
2. Cái việc share đơn giản là để giảm chi phí. Bộ bạn nghĩ việc bạn mua share 50 , 100 proxy với giá 1,2$ so với việc bạn tự mua gói 17$ mà bạn cũng chỉ xài 50,100 proxy thì cái nào có lợi cho bạn và cho cả các bạn khác hơn?
Vấn đề share thì chẳng liên quan cái gì đến chất lượng proxy hết, giấu đc thì giấu site luôn đi, còn đã ko giấu đc và ai cũng xài thì sống thì sống chung, chết thì chết chung chứ chẳng liên quan gì đến việc share hay ko share cả
3. Ai cũng ích kỉ nghĩ cái lợi cho mình hết, cái này ai chả biết? Bộ bạn nghĩ bạn vào forum mmo4me, bạn ngồi gõ captcha là bạn đang từ thiện cho ai ? Bạn làm cho vui à?
4. Lúc tốt đẹp ko sao, lúc có vấn đề là đi đá thúng đụng lia , đổ vạ tùm lum. Lớn rồi có bộ óc thì biết suy nghĩ giùm cái :) Suốt ngày ôm bàn phím , múa chuột với suy nghĩ trên trời ko à :D

Chưa làm update sau :)

1,Cậu share mà.Tháng làm 10 chai mà.Tuy mình ít hơn nhưng mình còn nghĩ cho người khác.mấy cậu kia đã chứng minh rồi đó.Proxy cũng từ 1 nguồn ra thôi.
2. Thì mình nói mỗi người đều có ích kỷ.Mình đâu nói mình không,cậu cũng không.Mình thì để dư vậy đó.để mấy người có mua site đó có trùng gói thì còn proxy mà dùng.đâu phải 1-2 người.Sv lớn đến đâu cũng có con die,con yếu lựa con mạnh mà làm,lọc ra thì được mấy trăm con.
3.Mình không biết trí nhớ mình có tệ không lúc trước cậu gần lên mod. Thấy ai public proxy gì thì nói dữ lắm mà,sao h phản bác lại dữ zj :).
4.Không có đá ai hết.Cái này mình cũng muốn nói lâu rồi.mà chưa xảy ra nói sao.có commend cảnh báo.gaoffer có like..rồi bị mod xóa comment..vậy thôi:).
Nói tóm lại để cảnh báo thôi.Cẩn thận tự hại mình :).

37id=speed 35.

Dự là có người sắp ra đảo.

↓ 1id ~ 0.7sp

62% code ngắn (code 1 chữ) - 135/218
34% code dài (code ≧2 chữ) - 74/218
4% code lỗi, câu hỏi, hình ảnh (ESC) - 9/218

1,Cậu share mà.Tháng làm 10 chai mà.Tuy mình ít hơn nhưng mình còn nghĩ cho người khác.mấy cậu kia đã chứng minh rồi đó.Proxy cũng từ 1 nguồn ra thôi.

2. Thì mình nói mỗi người đều có ích kỷ.Mình đâu nói mình không,cậu cũng không.Mình thì để dư vậy đó.để mấy người có mua site đó có trùng gói thì còn proxy mà dùng.đâu phải 1-2 người.Sv lớn đến đâu cũng có con die,con yếu lựa con mạnh mà làm,lọc ra thì được mấy trăm con.

3.Mình không biết trí nhớ mình có tệ không lúc trước cậu gần lên mod. Thấy ai public proxy gì thì nói dữ lắm mà,sao h phản bác lại dữ zj :).

4.Không có đá ai hết.Cái này mình cũng muốn nói lâu rồi.mà chưa xảy ra nói sao.có commend cảnh báo.gaoffer có like..rồi bị mod xóa comment..vậy thôi:).

37id=speed 35.

Ông này là admin proxy sao mà bức xúc quá vậy, thế ông bạn nghĩ dân captcha chuyên nghiệp được mấy người hay toàn bộ số họ là học sinh, sinh viên nghèo ham học muốn kiếm thêm để trang trải cho cuộc sống, ngày họ được bao nhiêu thời gian ngồi cạp mà bắt họ phải đầu tư cả vài trăm ngàn để mua proxy chỉ để kiếm 1-2 triệu / tháng. Ngay bản thận mình có thể kiểm 20-30 $ ngày thì việc bỏ ra số tiền ấy mua proxy cũng sót nổ mắt rùi nhé. Proxy ko nát mà chỉ có những người ko biết cách sài thôi vẫn một câu vậy, và hy vọng cậu cũng đừng vơ đũa cả nắm như thế nhé, thanks

Last edited:
ai nói gì thì nói bác @ga_offer vẫn cập nhật tình hình như thường làm nhớ bác @quangcongvn92 quá :D

BÃO code bác sĩ

Bão tan ngay tức khắc @@

Bão tan Bão tan. Xuất hiện loài rùa tai đỏ nguy hiểm :D

37id=speed 35.
1. mình share thì sao? tháng mình làm 10 chai thì sao? Nó có liên quan gì đến chất lượng proxy ?
Mình nói lại cho cậu thủng.
Muốn proxy tốt thì đừng có để lộ site, còn 1 khi đã lộ site đã có nhiều người làm thì chất lượng giảm là điều hiển nhiên (đối với proxy share) , còn muốn chất lượng tốt thì cứ 10 proxy = 10$ thì chất lượng sẽ ổn định đấy :) Và với tình hình pix hiện giờ đầu tư khoảng 1tr / 1 tháng cho proxy chắc ko có mấy ai làm đc đúng ko :)

Còn về fineproxy : đã public trên forum từ lâu, số lượng mem xài vượt trội hoàn toàn so với các site proxy khác và là proxy share -> chất lượng giảm là điều hiển nhiên.
Bỏ 17$ mà chỉ xài 50 -> 100 con proxy so với việc bỏ 1,2$ cũng xài 50 -> 100 con proxy -> giảm giá thành , còn chất lượng proxy nát hay ko nát thì chẳng liên quan vì trước sau gì tự mua hay chia nhau thì chả phải xài của nó @_@

Lúc fineproxy ổn định thì share hay ko share xài vẫn quá tốt, mua 50 con thì xài cũng đc 40 -> 50 con thì chẳng ai kêu, lúc tình hình chiến sự nó bất ổn , sv bên nó bị gián đoạn khiến proxy bị die, bị connect nhiều thì lại nhằm vào đổ vạ mà có phải nó sẽ để vậy luôn đâu mà nó nói sẽ khắc phục và đền bù trong vài hôm rồi mà @_@

2. Cậu ích kỉ là việc của cậu nhưng ích kỉ kiểu cậu làm tất cả cùng "thiệt hại" thì liệu có nên ko? Bản thân cậu mất nhiều tiền, bản thân người khác cũng mất nhiều tiền -> sv proxy đc lợi. Còn chia sẻ ra thì anh em ai cũng đc lợi -> ngu gì ko làm? Ích kỉ , ngu dốt, thiếu con mắt kinh doanh nó hoàn toàn khác nhau đấy :)

3. Việc mình cấm public site là trong thời gian site chưa đc public nhiều, chưa có nhiều người biết nên mình làm vậy để tránh nát nhưng 1 khi nó đã tràn lan rồi thì "sống chung với lũ" phải biết cách nhìn khác đi.
Bộ trước đây bao cấp nhà nước cấm bỏ phí đồ ăn -> đi tù .. thì đến bây giờ bạn bỏ phí đồ ăn thì nhà nước vẫn nhốt bạn vào tù à? Mỗi thời mỗi khác phải biết linh động lên chứ :)

4. Nói chung là cám ơn cái suy nghĩ " sâu xa" của bạn, là bọn mình (những người share proxy) và những người chia sẻ proxy với mình là "TỰ HẠI" hay bản thân bạn "TỰ HẠI MÌNH HẠI NGƯỜI" thì bạn đọc lại 1 để suy nghĩ kĩ lại đi.

Và hơn hết proxy share giúp đỡ nhau là chủ yếu chứ chẳng phải kinh doanh là chủ yếu. Các bạn xài proxy của mình chưa đc 1 nửa là thanh toán cho mình còn mình thì cứ share thôi, ai có lòng thì thanh toán, ai ko có tiền thanh toán thì thôi mình cũng chả đòi và cũng chả report :)

Comment cuối cùng về việc proxy còn giờ thì tập trung kiếm tiền, nếu chưa thông vui lòng đọc lại 1 và "cố hiểu" giùm mình tại sao việc share hay ko share cũng chẳng ảnh hưởng đến chất lượng proxy :)

↓ 1id ~ 0.7sp

62% code ngắn (code 1 chữ) - 135/218
34% code dài (code ≧2 chữ) - 74/218
4% code lỗi, câu hỏi, hình ảnh (ESC) - 9/218

Ông này là admin proxy sao mà bức xúc quá vậy, thế ông bạn nghĩ dân captcha chuyên nghiệp được mấy người hay toàn bộ số họ là học sinh, sinh viên nghèo ham học muốn kiếm thêm để trang trải cho cuộc sống, ngày họ được bao nhiêu thời gian ngồi cạp mà bắt họ phải đầu tư cả vài trăm ngàn để mua proxy chỉ để kiếm 1-2 triệu / tháng. Ngay bản thận mình có thể kiểm 20-30 $ ngày thì việc bỏ ra số tiền ấy mua proxy cũng sót nổ mắt rùi nhé. Proxy ko nát mà chỉ có những người ko biết cách sài thôi vẫn một câu vậy, và hy vọng cậu cũng đừng vơ đũa cả nắm như thế nhé, thanks
định hok muốn nói rồi.Nói nữa thì bao đen cho ra đảo..lỡ rồi chơi lun..band acc cũng đc.
Tui chỉ cảnh báo.người chuẩn bị mua gói share ra để biết được.còn người đang share như ông với @capchater thì thấy được thì nghe.không được thì cứ bán.
Chịn rất bình thường.Dừng tại đây đi.
5id=speed 40

tóm lại mỗi người mỗi suy nghĩ nên thôi stop lại đi được rồi. Ai cũng có cái lý là nghĩ cho người khác , vậy thì ok
tập trung vào update đi mấy bợn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week