Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.75] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
25id ~ 29wpm.

Cám ơn bạn đã góp ý nhưng hình như bạn có nhầm lẫn đâu đó.
Thứ nhất, topic này để tham khảo nhưng bạn có dám add 10id nếu như có ai đó bảo 4id ~ 30wpm không? Đành là tham khảo nhưng bạn đâu có để ngoài tai, ngoài mắt, ngoài tâm được.
Thứ hai, hồi này bạn captcher có up 10id full speed, lệch đến 50% so với mình nên mình có góp ý với bạn đó, có vấn đề gì việc đó không bạn?
Thứ ba, bạn có thể search post của mình xem có cái nào xin tình hình không nhé? Ca đêm thì add 10 acc, ca sáng chiều thì add 15-20 acc tùy hứng, dư thì pause thiếu thì add thêm nên mình không cần xin xỏ gì cả bạn nhé .
Mình có thể up tình hình 5 phút 1 lần, để trình duyệt auto F5 mỗi 5 phút, khi nó load, 3*click post speed 2*click, mất khoảng 10s. Nhưng mình không làm vậy, ai post trước bằng hoặc lệch đôi chút với mình thì mình không post nữa.
Tool đếm code thì 10 ~ 15 phút thì F5 1 lần, mạng VNPT, nguồn prx đa số dùng nên có độ chính xác vừa đủ nhé.
Vài lời với bạn, mong bạn tìm hiểu kĩ hơn trước khi góp ý. :oops:
mình lúc nào cũng log 10ID vào cả bạn ah play lên 1 cái nếu load hết thì dừng lại ko ảnh hưởng gì 30s sử lý 10 code dư sức ko hạn hẹp gì đâu mà phải ngại bạn ah, mình ko giữ pri nên ko ăn thua gõ sai 1 2 chữ cho lắm nha bạn, do bạn ko dám thôi chứ đang gõ bình thường nó làm phát waiting cả đàn cũng như nhau cả thôi ai lại ko dính :D topic này chủ yếu tham khảo thôi nhìu khi đến 30 40' ko ai up thì tự mà log thôi có khi log vào 20ID nó lại load 4 5ID full sp cũng là điều bình thường trên này chắc ai cũng gặp rồi, topic a-e tham khảo thôi ko ai lại dựa vào tỷ lệ 100% cả vì pix nó điên mãn tính, lúc nào mình log cũng load nhìu hơn so với SP a-e up đơn giản log 1 lần cũng lắm thì dừng lại chứ khỏi mắc công log 1 ít xem rồi ko đủ log tiếp, lệch 50% do bạn ấy ko để ý khi SP bạn ấy gõ đang tụt xuống thảm mà vẫn up thôi, nói chung a-e nhắm topic này ai up chuẩn nhất thì theo người đó đừng phản ứng lẫn nhau, tg đó ngồi gõ kiếm $ sẽ hay hơn
sr nc giải khát nha tl loảng topic tí hi, đi ngủ đây a-e làm vui vẻ

kiên trì nhỉ @@
1=0.5
Code dài, code bác sĩ, load siêu chậm gì gì gì cũng làm tuốt. Gõ pix mà ngồi đợi code ngon load nhanh mới làm chắc chết đói :D
24 IDS speed 13
đang mài răng làm cho nốt 10$ rồi đi học :oops:

Éc lỡ tay bấm nhầm nút tắt soft :eek: .....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,695
172,747
Latest member
nongdandiexciter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week