Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.75] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
6id ~ 29wpm.
tối nay cứ 10 ->15 id là full speed. Code thì ngắn dài thay đổi nửa tiếng 1 lần :) Connect ít.
Full speed là full speed bao nhiêu? Liệu speed 20 add 10 id thì có full không hay bị timeout hàng loạt?
Code ngắn dài thay đổi nửa tiếng 1 lần? bạn làm bao lâu rồi mà nói được như vậy?
Bạn nói cứ như là dự báo thời tiết vậy "...tầm nhìn xa trên 10km, giảm xuống còn 6-10km trong mưa..." :eek:
Đề nghị bạn lần sau đừng post chung chung như vậy, có làm thì post tình hình thực tế hiện tại còn không thì thôi bạn nhé. :)

6id ~ 29wpm.

Full speed là full speed bao nhiêu? Liệu speed 20 add 10 id thì có full không hay bị timeout hàng loạt?
Code ngắn dài thay đổi nửa tiếng 1 lần? bạn làm bao lâu rồi mà nói được như vậy?
Bạn nói cứ như là dự báo thời tiết vậy "...tầm nhìn xa trên 10km, giảm xuống còn 6-10km trong mưa..." :eek:
Đề nghị bạn lần sau đừng post chung chung như vậy, có làm thì post tình hình thực tế hiện tại còn không thì thôi bạn nhé. :)

Khi mình post tình hình chung thì có nghĩa là nó ổn định trong 1 thời gian dài rồi, còn khi nào nó thay đổi mình sẽ lại update tiếp.

Ai nhìn update của mình thì đầu tiên cũng chỉ log 10 ID thử xem có full chưa rồi mới log tiếp, và full speed tức là load đồng loạt hoặc gần như vậy :)

cho bạn cái hình cho bạn khỏi nghi ngờ lung tung nhé :)

Last edited:
15id ~ 22wpm.
Khi mình post tình hình chung thì có nghĩa là nó ổn định trong 1 thời gian dài rồi, còn khi nào nó thay đổi mình sẽ lại update tiếp.

Ai nhìn update của mình thì đầu tiên cũng chỉ log 10 ID thử xem có full chưa rồi mới log tiếp, và full speed tức là load đồng loạt hoặc gần như vậy :)

cho bạn cái hình cho bạn khỏi nghi ngờ lung tung nhé :)
View attachment 28914
Cái mọi người cần là tốc độ hiện tại hoặc nhiều nhất là 10 phút trước để dễ theo dõi và làm việc, còn bạn nói trong thời gian dài thì sao nó còn chính xác nữa.
Mình chỉ góp ý vậy thôi, bạn hãy cập nhật tình hình hiện tại đừng nói chung chung nữa.

15id ~ 22wpm.

Cái mọi người cần là tốc độ hiện tại hoặc nhiều nhất là 10 phút trước để dễ theo dõi và làm việc, còn bạn nói trong thời gian dài thì sao nó còn chính xác nữa.
Mình chỉ góp ý vậy thôi, bạn hãy cập nhật tình hình hiện tại đừng nói chung chung nữa.
mình góp ý bạn tí, up tình hình trên này mục đích là tham khảo chứ mình nói thật ko ai rãnh đến nổi ngồi tính code tính 1 cái SP chuẩn rồi rồi up lên cho các bạn đâu, đến cả cái tool tính kia cũng chưa chắc là chuẩn vì mỗi người có Riêng 1 SP, tool tính tỷ lệ cũng chỉ đạt vào khoản 90% còn 10% còn lại là dựa vào tốc độ gõ mỗi người, còn các bạn ko dùng tool tính mà tự tính tổng cộng trong TG dài thì tỷ lệ sẽ đúng đạt khoản 85% cái này cũng còn tùy, Úp tình hình chủ yếu cho a-e tham khảo chứ ko ai lại nhìn và làm theo 100% cả, up để tham khảo thôi ko ai rãnh bỏ TG ra ngồi tính từng li từng tí cho các bạn đâu, hãy nhớ đây là topic cho a-e tham khảo
P/S : tình hình chậm dần và có vẻ time out nảy giờ 20' rồi ko làm đc :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,695
172,747
Latest member
nongdandiexciter

Most viewed of week

Most discussed of week