Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.75] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
43 id speed 25 , code dài 50%
có hiện tượng nhanh dần :)

fineproxy - fpt

50ID sp 28
nói ko biết có mất lòng ko chứ ông này toàn như kiểu lấy update của người khác thêm 1 chút để update tình hình hay sao ấy?
với tình hình 2 chữ khá nhiều mà sp lên đc 28 thì bái phục :)

dệt không hiểu dạo này PIX tính kiểu éo gì k biết.
ID con của mình tất cả thì pri 3, ID chủ rate 1:1, log vào soft thấy báo pri 9
vậy mà mình gõ 1k code thế éo nào đc có 0.5$ là sao? :mad:

không lẽ nó tính theo pri chủ hả các bác? :confused:

Thấy cập nhật bình thường mà, em đang gõ sever 3 giờ mới out ra đi học đây, bác gõ sever nào thế? Bác ko chơi tin sốc anh em nữa đấy chứ? :confused:

Hết tin sever Pixtyper ko cập nhật tiền rồi tới tin Pix thông báo sẽ xóa Group ko gõ( ko post proof xác minh theo yêu cầu của anh em forum và MOD nên đã MOD đã close thread đó)

Ko rõ mọi người forum cảm thấy thế nào chứ bác làm em đau tim mấy lần rồi đó, @@

Last edited:
Thấy cập nhật bình thường mà, em đang gõ sever 3 giờ mới out ra đi học đây, bác gõ sever nào thế? Bác ko chơi tin sốc anh em nữa đấy chứ? :confused:

Hết tin sever Pixtyper ko cập nhật tiền rồi tới tin Pix thông báo sẽ xóa Group ko gõ( ko post proof xác minh theo yêu cầu của anh em forum và MOD nên đã MOD đã close thread đó)

Ko rõ mọi người forum cảm thấy thế nào chứ bác làm em đau tim mấy lần rồi đó, @@

k mình nói thật đấy.ID chủ của mình rate 1:1 nhé nhưng khi log soft nó báo pri 9.
ID con tất cả pri 3 vậy mà mình gõ 1k code đc có 0.55 % thôi mình căn đúng 1k code
rồi chờ 30 min sau mới log vào ID chủ kiểm tra thấy vậy. :( ID chủ của mình là loại ID từ thời paraon :confused:
cay từ hôm qua gõ ban ngày đc 8k đc có hơn 4$ bựa vl ban đêm vẫn đc rate 1:1 thế mới đau :mad:
tạm thời k gõ nữa đêm nay gõ ID chủ nên pri 3 xem có thay đổi k :(

không lẽ nó tính theo pri chủ hả các bác? :confused:

mình là chuyên gia gõ id chủ đây. Để mình test xem sao. Nếu ko phải mời bác nhấn nút giùm nhé. Toàn chém gió lung tung là giỏi. Ko biết bác là clone của ai nhưng pix đủ loạn rồi chẳng cần bác phải vào ngoáy lên cho nó vui đâu :)

server # không bít sao server pixtyper + co 50% $ vừa test 500 + dc 0.2 tất cả pri đều là 0 1
sv pixtyper thì nó chuyên cập nhật chậm rồi nhưng ko mất đâu mà lo chốc nó sẽ cộng lại thôi . Mình đang test sv pixprofit. Đợi 10' nữa là có kết quả :)

mình là chuyên gia gõ id chủ đây. Để mình test xem sao. Nếu ko phải mời bác nhấn nút giùm nhé. Toàn chém gió lung tung là giỏi. Ko biết bác là clone của ai nhưng pix đủ loạn rồi chẳng cần bác phải vào ngoáy lên cho nó vui đâu :)

Tôi không có rảnh nha.bị mất $ nên tối thấy lạ mới post nên hỏi m.n . đêm rồi add 10ID con mới vào gõ thử nè
ông lây số $/số code đúng ~= 0.74 trong khi đó (số code = số code ban đêm gõ đc + số code ban ngày gõ đc)
nếu chỉ tính pri3 gõ ban ngày thì 1k code = 0.85 > 0.74 rồi đằng này gõ cả ban đêm rate 1:1 mà đc có vậy nè
theo tôi tính thì ban ngày nó chỉ tính cho tôi 0.5/1k k biết có phải tính theo pri ID chủ k :( ID chủ pr 9
xem kỹ đi rồi hãy phát biểu
.:mad:

sever pixtyper :( mà tự hôm qua chứ k phải hôm nay mới bị.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,925
171,969
Latest member
khainam23

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week