[PIXPROFIT cập nhật số.74] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(Xuân Giáp Ngọ 2014))

Status
Not open for further replies.
Sáng load chậm quá lại còn out soft 2 lần, :(
Chán quá còn sẵn ít invi em mang ra lập acc mà đang test thử cũng thấy chậm nữa chứ đừng nói là gõ :(
nhận invi kiểu gì vậy bác? :(

soft xd co chuc nang test account ma ban can gi phai test auto test do
có nhưng hnay bị lỗi sao ấy bác ạh, em auto chọn 30code nó cứ đánh ngang 14, 15 code nó tự pause giữa chừng nên em tick vào tự đánh tiếp, :)
nhận invi kiểu gì vậy bác? :(
Cứ capt đi rồi nó tặng bác ạh, :D
invi này còn từ hồi em nhận Group nên giờ mang ra lập tiếp vì nó load chậm quá, ít acc ko đủ chơi

Hóng bão code từ nãy đến giờ chả thấy đâu, thấy toàn gió các thím chém thôi !!!
Cũng đang hóng bão code như bác, mà thấy các bác kia kêu bão photocol thì vỡ mồm rùi :confused:
Nó load chậm kinh hồn, sáng giờ vừa gõ vừa test acc và chưa đc nổi 1 $ , nhục thật >.<

sáng h bão code bac sĩ khá nhiều , protocol cũng 1 2 lần gì thôi.cơ mà tui thích code bác sỹ .xong rồi mấy bác ở lại capt mạnh phẻ

Cũng đang hóng bão code như bác, mà thấy các bác kia kêu bão photocol thì vỡ mồm rùi :confused:
Nó load chậm kinh hồn, sáng giờ vừa gõ vừa test acc và chưa đc nổi 1 $ , nhục thật >.<
đùa à? -_- bác login 20ID thì 1h cũng đc 600-700 code ít nhất cũng 500code từ sáng tới giờ mà chưa đc 1$ :eek:
hết code rùi nghỉ đi ăn :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,930
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week