Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.73] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(HAPPY NEW YEAR 2014))

Status
Not open for further replies.
Mấy bạn thời gian summit là bao nhiêu vậy? Của mình toàn 4,5s, có khi 10s.

0.2-0.5s có khi nhanh chẳng kịp nhìn sumbit đâu.
dayly 4s.. mà còn 3s mới enter thì ăn timeout rồi.. code trắng dễ band

ai úp cái tềnh hình đê :D

choa xin cái tình hình 9h35 đi m.n

20 ID 7sp , moi connect nguyen dan`

Cho xin 500 tình hình !!!

28 ID speed 16,5 :D
// đang có xu hướng tăng dần :)

nhanh rồi chiến thôi

Lần sau đừng up hình nữa cậu.mình dùng 3g load ko nổi.id và speed là dc rồi...nhanh gọn cho tớ nhờ.

Lần sau đừng up hình nữa cậu.mình dùng 3g load ko nổi.id và speed là dc rồi...nhanh gọn cho tớ nhờ.

Thực tế ra ông ý post hình cũng đâu có ai hiểu đâu cho nên ko cần phải xem !!! Cái speed khi mà đã làm được 1200 hình tức là đã lâu rồi (=> sai bét so với tình hình hiện tại, chưa kể 0/34 ID thì ai mà biết là live bao nhiêu thằng để còn chia speed ...

Thực tế ra ông ý post hình cũng đâu có ai hiểu đâu cho nên ko cần phải xem !!! Cái speed khi mà đã làm được 1200 hình tức là đã lâu rồi (=> sai bét so với tình hình hiện tại, chưa kể 0/34 ID thì ai mà biết là live bao nhiêu thằng để còn chia speed ...
đồng ý hình bác ấy post cho có lệ nhưng bạn cũng nên động não chứ, sao ko nghĩ theo 1 hướng khác là ID ông ta dùng proxy pri vẫn khoản này khỏi phải nghĩ . còn về việc bác nói cái Speed khi mà đã làm đc 1k2 code chẳng hiểu bác nói ý là gì suy nghĩ mãi ko ra :D
có thể bác nói là hình này bác ấy làm đã lâu rồi up lên, nhưng nhìn giờ post và giờ bác ấy thì hình này là hình mới, ko phải mỗi cậu post đúng nên đừng xoắn ng khác, mỗi ng 1 SP khác nhau load khác nhau thôi chẳng giống hoàn toàn đâu . đừng tự cao quá mà phán vội ng khác là sai, top này mục đích tham khảo thôi chứ thật chất mọi ng xem box này cũng chỉ cho có lệ, vì hiện tại pix nó thất thường 1' nhanh rồi chậm lại ngay cũng chẳng chừng, đến cả bản thân ng đang gõ 40ID code đều tay nó làm 1 phát waiting 40ID dừng lại rồi 30s sau play lại thử vẫn phải đợi code như thường, nên đa phần xem cho có chứ toàn mạnh ai nấy log ID rồi xem SP mà log thôi
Công nhận bạn rãnh cái khoản up top này nhưng đừng tỏa ra quá tinh tướng, haiz nói mích lòng đấy nhưng thật là thế
Sr nhá đồng chí .

đồng ý hình bác ấy post cho có lệ nhưng bạn cũng nên động não chứ, sao ko nghĩ theo 1 hướng khác là ID ông ta dùng proxy pri vẫn khoản này khỏi phải nghĩ . còn về việc bác nói cái Speed khi mà đã làm đc 1k2 code chẳng hiểu bác nói ý là gì suy nghĩ mãi ko ra :D
có thể bác nói là hình này bác ấy làm đã lâu rồi up lên, nhưng nhìn giờ post và giờ bác ấy thì hình này là hình mới, ko phải mỗi cậu post đúng nên đừng xoắn ng khác, mỗi ng 1 SP khác nhau load khác nhau thôi chẳng giống hoàn toàn đâu . đừng tự cao quá mà phán vội ng khác là sai, top này mục đích tham khảo thôi chứ thật chất mọi ng xem box này cũng chỉ cho có lệ, vì hiện tại pix nó thất thường 1' nhanh rồi chậm lại ngay cũng chẳng chừng, đến cả bản thân ng đang gõ 40ID code đều tay nó làm 1 phát waiting 40ID dừng lại rồi 30s sau play lại thử vẫn phải đợi code như thường, nên đa phần xem cho có chứ toàn mạnh ai nấy log ID rồi xem SP mà log thôi
Công nhận bạn rãnh cái khoản up top này nhưng đừng tỏa ra quá tinh tướng, haiz nói mích lòng đấy nhưng thật là thế
Sr nhá đồng chí .

Có vẻ như vẫn kay mắt tôi khoản post tình hình thì phải !!! Thằng này tự cao tự đại đấy !!! THÌ LÀM SAO !!! Bài tôi viết ai cần thì xem, ai ko xem thì tự đi mà test speed. Còn về cái hình của long-bello up nhiều rồi tôi ko thèm nói thì thôi, chẳng qua lần này có người phản ánh thì tôi mới nói quan điểm của tôi thôi. Sự thật mất lòng: cái hình đấy sai ko thể sai hơn được nữa !!! Chính bạn cũng bảo pix thất thường, thế xin hỏi cái hình ông kia post đã làm việc được 48 phút, vậy lấy trung bình của 48' theo như soft ghi là 25.3 để nói về tình hình thời điểm post hình có được không, đó là chưa kể trải qua bao nhiêu cơn bão, thay bao nhiêu ID !!!

Last edited:
mấy thằng điên, pix rùa có mấy hôm mà chửi nhau loạn xạ. có người post tình hình cho mà xem là may rồi, tương đối thôi, đòi hỏi lắm, xem thì xem ko xem thì tự log vào mà làm.

pix hôm qua chưa pay phải ko nhỉ?

Pix bữa nay load chậm, log 50 id vẫn ko ăn thua -.- hay tại proxy mình chậm hơn ngkhác nhỉ?
ps: xui vl, log vô cả dàn id lâu vl xong bấm play giờ bị not responding tắt cmn soft :| giờ bị try to login phải chờ rồi mới log lại 1 dàn id, thánh siêng!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,858
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week