• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[PIX update ver. 49] Update tình hình load của PIX !!!(27.06)

Status
Not open for further replies.
dàn pri0 nó lên 4-9 hết rồi, thôi pp pix

h đã hĩu nó ra bảng question để làm j , để khi mìn ngưng lại reply nó tăng pri =]]

Hahahaha :) h mới hiểu thì đã quá muộn rùi, còn mấy chiêu ra code bác sỹ, sorry, hay tam giác gì gì đó, mình nghĩ cũng do pix nó đưa ra để lừa tình ae cạp cha thui

Pix nó cho ra một loạt chó mèo. Ghét out lun. Mịa thằng pix. Wa kolo làm.:binhsua140:

tình hình load rất tốt, 15 id, speed 27, ko có chó mèo, ko có câu hỏi :binhsua146:
kiếm vài con proxy mới log nổi ;))

sax vẫn đang chiến 7id load cũng tạm dc mà đùng cái nó báo error
bó tay thằng này chưa dùng proxy mà error mới ghê
kiểu này chắc nó cho nốt mấy em id chủ of mình đi nốt đây

Ông Lucky có pri đẹp quá ta, toàn cao cao bên cửa sổ có ông Lucky miệt mài capt capt :binhsua146: cho cái tình hình sáng sớm đi bà con ơi

Có dấu hiệu chậm dần, code hôm nay dễ, ngắn. chó mèo ít, câu hỏi ít. Tiền cũng ko nhiều lun.hic.

proxy ng ta mạnh thì nhanh:| proxy yếu lấy cái gì mà đoài cho nhanh?

ai đang dùng proxy??? có bị nhảy pri ko

có, ip chính bị block hết rồi. xài full proxy luôn, pri có nhảy, cũng may là nhảy xuống. 15id sp 21, chết chắc.

proxy chết out acc ra ko dc , cứng ngắc soft , phải tắt ngang luôn , má ơi ><

Ôi trời đất quỷ thần ơi! nhìn cái list 20 acc log vô 1 lần mà hết hồn. Lỡ Pix nó khùng khùng lên ào 1 cái ra 20 capt 1 lượt đở sao nổi ta. :binhsua129:

22 acc vẫn còn chậm lắm, out ăn sáng cái đã :D :binhsua162: 2 id pri 1 nhảy lên pri 2 ùi...

Mỗi proxy log từ 3-5 id tùy proxy mạnh hay yếu nhóe... proxy càng yếu tốc độ load chậm kinh hoàng, chừng đó acc mà nó load lâu/ mỗi id nhưng vẫn gõ đều đều :) server p&p, k có triệu chứng tam giác quỷ, dogcat ra 4 lần, question 3, lặp code thỉnh thoảng có tại vì proxy chậm nên đường truyền yếu, load lag => lặp code... có 1 id chủ.. còn lại id pri 1, 2, 3, 4 k có 5 trở lên.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,905
170,976
Latest member
bong88biz
Back
Top Bottom