[PIX update ver. 48] Update tình hình load của PIX !!!(22.06)

Status
Not open for further replies.
Log được 18 id cũ nhưng loading hết. :binhsua23:. Pix chơi bài này là đói rồi.

ức chế , ức chế, ức chế ...................................................
ngủ nghĩ đợi reset làm tiếp, kiểu này đang cháy nhà mà đâm đầu vào làm có khi mất luôn những gì đã có zzzzzzzzzzzzzzz

Thì chờ xem, trừ khi giới hạn 10id/ip mà load full thì may ra làm tiếp, chứ load cà giựt thế này thì nghỉ hết à, chắc là 1 chiêu điên của pix trong những ngày không có code thôi. Chứ lật lại lịch sử thấy mấy chiêu của pix bị bác Đức vượt hết rồi :))

Thì chờ xem, trừ khi giới hạn 10id/ip mà load full thì may ra làm tiếp, chứ load cà giựt thế này thì nghỉ hết à, chắc là 1 chiêu điên của pix trong những ngày không có code thôi. Chứ lật lại lịch sử thấy mấy chiêu của pix bị bác Đức vượt hết rồi :))

cũng mòng là như vậy :binhsua37:

acc sau 14/2 toàn pri 9 ri bay. kím ít wa' chài... :binhsua37:

ôi, e giống ta đó, xem ra nếu ko fix vụ này, thì pri trước 14.2 0.5$/ con cũng hem thèm mua ,ta tè tè cày pri kím ăn , tốt chán ....
:binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07:

Last edited by a moderator:
thi mình log 10 acc nhưng đừng play xong rết modem log thêm 10 acc nữa play là vừa ý kiến của em :binhsua25:

thi mình log 10 acc nhưng đừng play xong rết modem log thêm 10 acc nữa play là vừa ý kiến của em :binhsua25:

ngắt kết nối như thế coi chừng pix cho ra đảo nha bạn :binhsua25:

vừa log được 10 ID --- sp ~ 20 !!!! :binhsua36:

trời ! id đã log nó nhận diện ip mới sau khi rs modem chứ, ko thì 10 id trước, nó vô chủ à, mà thế, thì load j đc, bác nói bậy qé

10 load ổn không mấy bạn. mới làm 15' lặp code quá trời mà speed có 17 nãn luôn:binhsua35:

đã vô id thứ 11 được rồi, bt lại rùi ;)) nó chỉ treo acc 1-2 tiếng thôi để xem nhà ta phản ứng thế nào ý mà.

----
acc thứ 12 đã vô lun roài ;))

đã vô id thứ 11 được rồi, bt lại rùi ;)) nó chỉ treo acc 1-2 tiếng thôi để xem nhà ta phản ứng thế nào ý mà.

thiệt ko đó ba, log rùi đc mấy phút nó lại dở chứng thì đền id cho con nge ..

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,039
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week