[PIX update ver. 48] Update tình hình load của PIX !!!(22.06)

Status
Not open for further replies.
Ta đã trở về từ cõi chết đây ;))

mạng chậm pà kố mà làm được chừng đó, cóc tin quá, nói 5Tin làm được chừng đó thì còn tin được :binhsua27: sao k nói lên 28$ cho nó đạt kỷ lục captcha vn :))

ngày có 30$ có cần post proof pay của pix ko :D
cho xin 500 tình hình rùi đi tắm cái

ngày có 30$ có cần post proof pay của pix ko :D
cho xin 500 tình hình rùi đi tắm cái

bác post proof 2 ngày liên tiếp ae chiêm ngưỡng với
load cực chậm nhé mọi ng tình hình chung lên lười up ảnh

Mình làm 10 USD trong 9 tiếng mà 2 con mắt lờ đờ, tay chân run lẩy bẩy, tay thì lủng lẳng ko cử động đc, LOAD ổn rồi các bác vào chiến đi nha

Mình làm 10 USD trong 9 tiếng mà 2 con mắt lờ đờ, tay chân run lẩy bẩy, tay thì lủng lẳng ko cử động đc, LOAD ổn rồi các bác vào chiến đi nha
chi tiết hơn đy bác, load ổn vs mấy acc, server nào:)

Chắc bác ấy gõ nhiều group nhỏ đến hum nay các group đó đủ minpay thì support là ngày hum nay được 30$ chứ sao, mình làm 1 ngày 15$ là max rùi:binhsua24:. 20acc load tốt nhé ae
Ko đâu, bác ấy gõ 24 tiếng được 30$ cũng đc đấy chứ:binhsua24: 30$ chắc đủ tiền đi bệnh viện hoặc mua thuốc rồi đó :))
Ps: Load tạm. gà như mình log trên 15 vào gõ nha

thôi nào các pro.kệ người ta đê.khoe hàng ra chỗ khác nhé.đây update mà.tình hình load liếc thế nào rồi A.E?

Load nhanh kinh nhỉ, log 18 acc vô sp đc 22 tèn tèn đỡ hơn ban ngày, log vô típ nào, sv pp nhé.
Nghe ai nói 1 ngày làm 18-20$ kinh zậy ứ tin đâu gõ nhanh cỡ nào cũng ko làm đc kiểu đóa
p/s: Độ đi chơi về sứm thía, về sớm để chiến capt chứ gì :binhsua25:

tình hình thế nào rồi bà con cô bác

Log 20 acc vô sp 25 tèn tèn làm zậy cũng đc, ai sp cao thì log thêm nhá sv pp

Hết bàn luận speed rồi tới bàn luận $ trong topic này hả các bạn ???
@@@Post này trở xuống ai còn lan man kiếm $$$ trong topic này thì ra đảo hết nhé !

load chậm dã mang luôn bác bao trừng trị mấy bạn spam đi dạo này nhiều quá hiiiiiiiii :binhsua28:

26 acc speed 14 lich sử luôn :binhsua28:

Nãy 7h log vô 20 acc thấy cũng đc mà giờ thì chậm kinh, 20 acc ngắm hoa ngắm trăng ngắm sao đã đời lun :binhsua25:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,890
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week