[PIX update ver. 48] Update tình hình load của PIX !!!(22.06)

Status
Not open for further replies.
20id load tốt nhưng code bác sĩ nhiều quá :binhsua17:

load khá khá hơn chút rồi.nhưng mà code bác sĩ ra như mưa.k gõ được nghỉ kẻo ăn ban nhé các đồng chí:D
24 acc speed k ngóp được 19.chậm sever p&p.

code bác sỹ ra thì load cũng nhanh hơn, pix nó quỷ cái quá đy:binhsua04:
20id -> sp>20

chán thật có ai đánh được code bác sĩ không hix 10 hình thì may ra đánh đươc 1 không nhìn được, load rat ok ai nhin duoc thi capt

không biết gõ sai code bác sĩ có bị gì không. ai bị ban bởi code bác sĩ cho e ý kiến với. gõ 4 code thì có 1 code bác sĩ.@@

Bó tay chịu chết. Tham log luôn 15 acc. play 1 phát waiting hết luôn mỗi tội toàn code bác sĩ. Hết đỡ. Lượn luôn cho nó lành.

lại code bác sỹ. mệt quá...out đi ăn kum

Cho hỏi mỗi lần timeout 15 id thì id đầu tiên nó tự tắt hình, các id còn lại nó vẫn hiện thời gian là số 0 là sao vậy (chưa nhấn pause)? Như vậy là đã anti timeout cho các id an toàn????????????

Last edited by a moderator:
6 id max speed nhưng ai liều mới cạp được :( :binhsua08:

Cho hỏi mỗi lần timeout 15 id thì id đầu tiên nó tự tắt hình, các id còn lại nó vẫn hiện thời gian là số 0 là sao vậy (chưa nhấn pause)? Như vậy là đã anti timeout cho các id an toàn????????????

Cái này là do soft thôi, chứ thực tế mỗi code vẫn có thời gian là 30 giây, nếu pause lại mà gõ ko kịp thời gian thì code đó được tính là code trống, còn gõ kịp thì vẫn được tính bình thường. Code bác sỹ nhiều nghỉ cho khỏe, không hiểu code này là của pix hay của thằng nào mà khó nhai thế nhỉ:binhsua04:

load thế nào rồi bà con vừa design mấy cái quảng cáo kô biết gì hết

Cái này là do soft thôi, chứ thực tế mỗi code vẫn có thời gian là 30 giây, nếu pause lại mà gõ ko kịp thời gian thì code đó được tính là code trống, còn gõ kịp thì vẫn được tính bình thường. Code bác sỹ nhiều nghỉ cho khỏe, không hiểu code này là của pix hay của thằng nào mà khó nhai thế nhỉ:binhsua04:

chưa pause mà, thế soft có chức năng tự đọng pause k ta, sợ nó timeout kiểu như thế nhiều quá thì gặp rắc rối với pix... mình nghĩ soft nó cũng có mặt hạn chế của nó mà.

sax toàn code loằng ngoằng như mọi người bảo là code bác sí gì đó. hic sợ quá out lun. vừa mới load nhanh được một tẹo. huhu

toàn code điên thui out cho lành :binhsua04:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,034
Latest member
mine98

Most viewed of week