[PIX update ver. 47] Update tình hình load của PIX !!!(18.06)

Status
Not open for further replies.
Tình hình cho các tình yêu đây

Cái code trắng chữ hoa thường mình gõ thường đc k các bác, mỏi tay với nó quá :binhsua10:

Code đó là dạng code đăng kí , phải gõ chuẩn chữ hoa và thường !!! tình hình log bao nhiêu ID thì hợp lí a e? :binhsua16:

Code đó là dạng code đăng kí , phải gõ chuẩn chữ hoa và thường !!! tình hình log bao nhiêu ID thì hợp lí a e? :binhsua16:

tốc 25 thì log lấy 9 10 ID gõ cho nó sướng bác.Tình hình code trắng mình gõ thường hết vẫn tính đúng nhé.Còn bị band ko thì từ từ mới biết đc :)

code trắng đó nếu hết chắc sẽ load chậm trở lại nên cứ cố gắng gõ đi :binhsua01:
8-12 acc full speed nhé , cho hỏi là sao mình pause lại nhấn ctrl+I mà sao ko đc ta, lúc sáng bấm đc mà giờ thì ko

tốc 25 thì log lấy 9 10 ID gõ cho nó sướng bác.Tình hình code trắng mình gõ thường hết vẫn tính đúng nhé.Còn bị band ko thì từ từ mới biết đc :)

không dám liều vì giờ id cũng hiếm mà code yahoo thì không đỡ đc với lại gõ wen phân biêt rồi
tình hình anh em cứ log từ từ khi nào thích tay t

còn load tốt kô pà con cô bác :binhsua04:

mới cơm nước xong, ai cho xin tí tình hình nào, log bao nhiu id và đủ đánh đây?

thui đừng xúi ae làm dại nữa, rồi nó banned id hết thì khổ, lo gõ đúng cho rồi, bữa nay mua id mệt lắm, tốn tiền nữa
như lần trước vụ 1 chữ ấy, chết cả khối còn gì, chưa sợ hả

tự nhiên chậm lại rồi nhé

HIX HIX GIAI LAO 13 IDD TỐC 19 NẢN LOG THÊM THÔI BÀ CON :binhsua04: PIX HẾT XẢ HÀNG RỒI

chắc là hết đợt xả hàng thừa làm hoa mắt anh em mình đó

chậm lắm 20 acc thì làm nha vừa chiến 15 phút giải lao log thêm vào

sao cứ đang làm là bị time out 1 acc hết acc này tới acc kia vậy nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,904
172,986
Latest member