[PIX update ver. 47] Update tình hình load của PIX !!!(18.06)

Status
Not open for further replies.
Reactions
1,107
MR
0.000
phải nói thật sáng h mong nó time out tràn ra 1 đống code phang cho đã mà cũng ko có nữa, cứ như cà phê phin load từ từ từng hột vậy, tay nó cũng phê phê, bùn ngủ theo ....:binhsua160:

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,910
MR
46.429
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Ý bạn này là 1k/1h là nhanh đó mà :binhsua88: !!! mỗi h kiếm 1$ , thu nhập cao quá nhỉ :binhsua72: !!!!! Vấn đề của soft thì đừng post lên topic này nhé !!!

Tình hình là log >20 ID mới gõ vừa tay nha a e :binhsua90:
Ủa mình update tình hình mà, sao mấy bạn bu dô nhanh thế, còn thu nhập của mình đó hả, hí hí, bạn đừng có mở miệng nói thu nhập với mình, mình có nhớ bạn từng đăng ký làm thuê dự án captchatyper cho mình mà, sao giờ quan lại ấy chủ rồi hot girl :binhsua95:mà cũng lạ ghê, tui dô update tình hình vi phạm rule à sao thế nhỉ, ở đây lắm chúa hò GATO thật :binhsua95:
Update tiếp: vẫn load đều chả có vấn đề gì xảy ra, 10 acc 1k cap/ 1h :binhsua95:

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Trusted 3
Reactions
6,029
MR
7.845
$690.00
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Ủa mình update tình hình mà, sao mấy bạn bu dô nhanh thế, còn thu nhập của mình đó hả, hí hí, bạn đừng có mở miệng nói thu nhập với mình, mình có nhớ bạn từng đăng ký làm thuê dự án captchatyper cho mình mà, sao giờ quan lại ấy chủ rồi hot girl :binhsua95:mà cũng lạ ghê, tui dô update tình hình vi phạm rule à sao thế nhỉ, ở đây lắm chúa hò GATO thật :binhsua95:
Update tiếp: vẫn load đều chả có vấn đề gì xảy ra, 10 acc 1k cap/ 1h :binhsua95:

Trời , chuyện CT liên quan gì ở đây hả bạn ? :binhsua76: !!!! lúc đó thấy có dự án mới chưa đăng kí được panel thì thử làm thôi ! h bạn lôi lại ra đây làm gì ? Mình chỉ góp ý bạn là vấn đề của soft đừng post lên topic này thôi ^^!!! Bạn hiểu hay giả vờ cố tình ko hiểu rồi lôi những chuyện ko liên quan vào đây gây war hả ?????

p/s : Bác bao tha e !!!!!!!!! :binhsua75:

Hermes

Banned
Reactions
138
MR
0.000
anh Trung Peter sp 30wpm lận,so nghề nào không biết ai hơn ai nhưng trong cạp cạp thì anh Trung ăn đứt bạn rồi.sống trong cộng đồng người ai đông bạn bè mới hạnh phúc,còn người đơn lẻ như bạn thì giống chó hơn ấy bạn ơi,bạn im cái mồm bạn lại đi bạn càng nói loài người càng khinh cho
15 id 19wpm rùi

vicvaness

Banned
Reactions
1,037
MR
0.000
kô phải kô ai cho bạn up tình hình mà bạn muốn quảng cáo thì về topic của bạn mà quảng cáo người ta đọc vào và fan của bác xd sẽ dị nghị mình có pm riêng trên inbox của bạn bạn muốn gì thì lên đó nói đừng up ở đây nữa
P;S 28 ACC CHIẾN TỐT TỐC 22 NHA :binhsua87:

trieudangvn

Newbie
Reactions
75
MR
0.000
pixtyper 21 id tốc đc 22~23 nhé,lâu lâu lại dính đợt tào tháo cũng bị vài timeout.1h 1 bảng mèo 1 câu hỏi.:binhsua87:

Reactions
563
MR
0.000
anh Trung Peter sp 30wpm lận,so nghề nào không biết ai hơn ai nhưng trong cạp cạp thì anh Trung ăn đứt bạn rồi.sống trong cộng đồng người ai đông bạn bè mới hạnh phúc,còn người đơn lẻ như bạn thì giống chó hơn ấy bạn ơi,bạn im cái mồm bạn lại đi bạn càng nói loài người càng khinh cho
15 id 19wpm rùi

Trung Hót Boi gây war vs tunvit làm chi, kẻ hiền lành đẹp trai k đôi co với mẹng lưỡi của kẻ tiểu nhân như nó.:binhsua95: server P&P

P/S: Chậm ròi, 12 id load cực kỳ chậm lun, tốc độ 12wpm... :binhsua76:

15 id 19wpm rùi
hí hí ai gây war ko biết, mình chỉ update tình hình, chưa có đụng ai 1 từ nào, tự nhiên các bạn kéo vào pháo dàn mình, nếu mà nói về cộng đồng, bạn ở đằng sau máy tính suốt ngày thì làm sao biết mình ko sống trong công đồng, còn mình nói vấn đề kia với Trung Peter vì bạn đó nói mình thu nhập ít thôi và mình cũng chưa nói1 câu nào thách ai so tốc của mình nhé, mình có nhân viên gõ chứ việc gì phải gõ mà so với bạn mà chưa gì đã nói này kia :binhsua95:toàn IG, GT :binhsua95:

Last edited by a moderator:
kô phải kô ai cho bạn up tình hình mà bạn muốn quảng cáo thì về topic của bạn mà quảng cáo người ta đọc vào và fan của bác xd sẽ dị nghị mình có pm riêng trên inbox của bạn bạn muốn gì thì lên đó nói đừng up ở đây nữa
P;S 28 ACC CHIẾN TỐT TỐC 22 NHA :binhsua87:
Ủa trong rule có dòng nào cấm update = soft khác à, vô lý vậy, trogn bài update của mình có câu nào quảng cáo chưa, ko nói lý lại thì bắt đầu cùn :binhsua95:

tình hình mới nè làm tốt hơn xíu nhưng vẫn phải log nhiều acc hình đây
[/url][/IMG]

bread159

Newbie
Reactions
276
MR
0.000
hum qua thì cực nhanh, hum nay thì cực chậm, login 35 id mừ speed có 24 :binhsua76:
PT, VNPT, 35 id, speed 24, chó mèo gần chục, câu hỏi 4, lâu lâu lại ù phát làm timeout >"<

Log 20 id có thời điểm load nhanh quá so với tốc độ gõ thì nó timeout 9 hình lun, nên tắt bớt vài id mới speed 19, sợ quá, k biết có sao k...

This site is best viewed with FireFox
Balance
updated periodically, not immediately
8.04675

Attention! Be careful choosing your PayPal option. Wrong (incorrect) choise may lead to the payment hold and you won't get your payment.
Important: we implemented invitations in registration, so once you are in a group, you can't leave it. When a worker leaves a group or gets dismissed by a group leader, this group member gets banned.

Thôi hôm nay làm được 3$ là mừng rồi, đi ăn kum, tí nữa quay lại làm, chào tất cả mọi ngừi ở lại làm zui ze? nhé

Last edited by a moderator:
Log 20 id có thời điểm load nhanh quá so với tốc độ gõ thì nó timeout 9 hình lun, nên tắt bớt vài id mới speed 19, sợ quá, k biết có sao k...

xác nhận thông tin của bạn Độ nhé !!!! đang làm 20 ID đều tay thì tự nhiên nhanh quá !!! out bớt ra đi a e , log tầm 15 ID là vừa tay rồi :binhsua95:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,808
176,249
Latest member
thienvc7000

Most viewed of week

Most discussed of week