[PIX]Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 4)

Status
Not open for further replies.
mình gõ acc solo, đủ 3$ phải bấm order payment phải hok mọi người. mà mình gõ acc solo hok invi, thì các acc để về 1 LR có đc hok

LR đã reset :binhsua02::binhsua02:
2012-11-25 $3.00 payment done to Liberty Reserve U7607524

lr reset chưa vậy các pro

Tiền về sau 30':))
You have received a payment to your account U4007929 (Captcha Money):
From Account: U2897562 (Intertrans corporation)
Amount: $4.00
Memo: Payment for data-entry

Thank you.

Mọi người ơi! Sao mình log in vao LR mà nó không gởi verification PIN cho mình. Có ai bị vậy không?

Mọi người ơi! Sao mình log in vao LR mà nó không gởi verification PIN cho mình. Có ai bị vậy không?

thì gửi mã pin cho nó nhập vào mail đó là thấy có gì đâu wmz chưa về nhé

mình xài dcom, nên mỗi khi login vào LR thì nó gửi thông báo là bạn đang login từ 1 địa chỉ IP khác với địa chỉ lúc đăng kí, xin nhập mã veriification Pin được gửi vào mail.
Nhưng dạo gần đây, cũng cả tháng rùi, login vào ko thấy LR gửi verification Pin, nhưng vẫn vô và giao dịch bình thường

mình xài dcom, nên mỗi khi login vào LR thì nó gửi thông báo là bạn đang login từ 1 địa chỉ IP khác với địa chỉ lúc đăng kí, xin nhập mã veriification Pin được gửi vào mail.
Nhưng dạo gần đây, cũng cả tháng rùi, login vào ko thấy LR gửi verification Pin, nhưng vẫn vô và giao dịch bình thường
Nó đòi nhập Verification PIN . nó không email cho mình thì lấy cái gì mà nhập , làm sao vào đươc LR?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,311
171,355
Latest member
xeboooo
Back
Top Bottom