[PIX]Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 4)

Status
Not open for further replies.
tưởng có mình mình bị:binhsua58:

hình như vietcombank bị lỗi ,thấy lịch sử giao dịch với DAB ko sao hết,mình kẹt từ sáng giờ ko trans dc đây :|

Hôm qua sau khi Pix trả lại tiền từ LR, mình Order qua Z luôn và về ngay. Đúng là nhanh nhẹn

cho mình hỏi : Mình nhấn pay pix trước khi LR bảo trỉ, bây giờ tiền nó cộng dồn vào, mình muốn đổi sang Z mà sao đổi ko đc nhĩ :binhsua45:

cho mình hỏi : Mình nhấn pay pix trước khi LR bảo trỉ, bây giờ tiền nó cộng dồn vào, mình muốn đổi sang Z mà sao đổi ko đc nhĩ :binhsua45:

Cái vụ này tưởng pix refund lại rùi chứ nhỉ :binhsua50:, vảo kiểm tra acc chủ xem sao cậu, Z vừaRS và về ví luôn rùi nhé

Cái vụ này tưởng pix refund lại rùi chứ nhỉ :binhsua50:, vảo kiểm tra acc chủ xem sao cậu, Z RS rùi nhé ae

À mình mới vào acc chủ thì nó bỏ LR luôn rùi, hên quá có tiền rùi tưởng tuần này chết đói :binhsua50:

có ai change trong transfer.vn đêm quavà sáng nay ko? ko biết ai dc ex, ko còn bị kẹt tiền nữa ko?:binhsua80:

có ai change trong transfer.vn đêm quavà sáng nay ko? ko biết ai dc ex, ko còn bị kẹt tiền nữa ko?:binhsua80:
dt ông support hỏi thử luôn đi,sáng mình có điện với nt mà ko thấy bắt máy tl gì hết.ko lẽ assmin trang đó lại đi scam:))

tình hình ai order lúc trưa đã dc pay nè
EXCHANGE-76887 WMZ $37.00 VCB 755.000,00 ₫ 09:57, 25/08/2012

Sao pix nó bỏ LR mà có thông báo -5.50$ thế nhở? Cái nì là -$ gì thế O_O. Hix xài LR wen rầu chuyễn wa Z thế kì kì thế nào T_T. LR nó còn ôm 1 đống tiền để đóng học of mình. trời ơi đời nó chán thế :binhsua46::binhsua32::m152:
-------
p/s : ủa thế thèng pix nó bỏ LR lun àh? Nếu hết tuần LR bảo trì xong nó có add LR lại ko vậy mấy bác. Đang tính đợi hết tuần xem LR thế nào rùi mí chuyển wa Z

Last edited by a moderator:
Sao pix nó bỏ LR mà có thông báo -5.50$ thế nhở? Cái nì là -$ gì thế O_O. Hix xài LR wen rầu chuyễn wa Z thế kì kì thế nào T_T. LR nó còn ôm 1 đống tiền để đóng học of mình. trời ơi đời nó chán thế :binhsua46::binhsua32::m152:
View attachment 16138
-------
p/s : ủa thế thèng pix nó bỏ LR lun àh? Nếu hết tuần LR bảo trì xong nó có add LR lại ko vậy mấy bác. Đang tính đợi hết tuần xem LR thế nào rùi mí chuyển wa Z

pix trả lại tiền do ko pay qua LR được, chuyển qua WM đi, hôm nay Z về rồi, lâu mới thấy $ về :))

TÌnh hình mai là ngày cuối LR bảo trì không biết thật hư ra sao mong là nó mở lại cho anh em mừng.. Bữa giờ ko tiền ăn toàn mì gói mai có tiến đi an phở thôi :))

Yes, mới vào pix thấy bỏ LR rồi, sướng thật, giờ có thể chuyển ra WMZ pay rồi. Dẹp luôn cái LR luôn đi, mắt dù vẫn còn 20$ trong LR =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week