• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Pix chẳng có gì thay đổi vẫn 1kcode trên 1$ anh em vào đây xem mình phân tích đúng không

pro lên tiếng , các bác yên chí thằng pix này có ăn gian thì chắc là người mới nó bắt nạt thôi , gặp pro pix vẫn tắt điện đều ah :binhsua146::binhsua146:
Bác nói đúng =)) !
có nhiều pro chưa biết cái j cũng vào phán bừa =)) !
cứ test đi các pro =)) !
mà thằng pix đã trã còn 0.8 , nó còn ăn gian nửa chứ ! càng ngày ăn gian càng nhiều :)) !
captcha đến thời kì đen tối rồi !
mong 1 ngày mai tười sáng :)) !

thời chưa có pix, gõ kolo 1000 code có 0.7$ là cao, mà vẫn cày như điên:binhsua11:, sau này có pix mới lên đc chút ai ze giờ lại vậy:binhsua10:

nếu giá nó giảm thì chẳng khác nào kolo ,mà kolo còn có bonus có thể lên 1$/1000 code đc
Ngta càng ngày càng đi lên còn thằng này càng ngày càng đi lùi ah

Vật giá leo thang thì lương cũng phải lên chứ lùi ai chơi

Thật ra nó chỉ hiện thị cho các chủ group có mem làm ngoài dể quản lí thôi . Giá vẫn là 1$/k . Cái dòng mới xuất hiện trong ID chủ group nó hiện ra là 0.8$/1k pic . Kiểu như chủ group ăn 20% ấy mà . Ai đánh solo cứ đánh bình thường chứ chả có gì quan trong đâu ! Nó thay cho cái dòng payout pic done = dollar earn thôi ! .

Test rồi ko có gì thay đổi cả đâu
Là sao nhỉ
thế thì mem có dòng ear đó ko? thường chủ group sẽ dùng panel ăn bớt code cũa mem, vậy thì ear này hiển thị theo code của panel hay picdone của pix nhỉ

Bác nói đúng =)) !
có nhiều pro chưa biết cái j cũng vào phán bừa =)) !
cứ test đi các pro =)) !
mà thằng pix đã trã còn 0.8 , nó còn ăn gian nửa chứ ! càng ngày ăn gian càng nhiều :)) !
captcha đến thời kì đen tối rồi !
mong 1 ngày mai tười sáng :)) !

Mình ngồi hóng thôi..Mình k phải pro,nên mình....:))

cách nghĩ của mình giống như chủ topic. số tiền id lẻ thì nó tính 1k = 0.8$ nhưng tổng số tiền thì vẫn bình thường.

cách nghĩ của mình giống như chủ topic. số tiền id lẻ thì nó tính 1k = 0.8$ nhưng tổng số tiền thì vẫn bình thường.
Tổng tiền bình thường thì nghĩa là 1code đúng = 0,001$ Vậy tại sao 1 số bạn Balance tổng có 4 thậm chí 5 số ở phần thập phân.
Mình giữ quan điểm nick cũ thì được giữ nguyên, còn nick mới thì.......................

Tổng tiền bình thường thì nghĩa là 1code đúng = 0,001$ Vậy tại sao 1 số bạn Balance tổng có 4 thậm chí 5 số ở phần thập phân.
Mình giữ quan điểm nick cũ thì được giữ nguyên, còn nick mới thì.......................

chính xác. ID cũ vẫn $1/1k, còn id mới lập từ tối qua đến sau này chỉ còn 0,8$/1k thôi. Và nó tính lun cho id chủ, ko phải chỉ cho id con đâu. Chia bùn 5p cho những ai lập nik về sau @@

chính xác. ID cũ vẫn $1/1k, còn id mới lập từ tối qua đến sau này chỉ còn 0,8$/1k thôi. Và nó tính lun cho id chủ, ko phải chỉ cho id con đâu. Chia bùn 5p cho những ai lập nik về sau @@
xì . acc tôi lập 4 ngày trước rồi . vẫn bị tính thiếu này . đâu phải chỉ những acc mới lập tối qua bị tính 0.8$/1k đâu

noi chung gõ như cũ mà do mấy bác gõ 1 chữ nen sai nhiều

hehe
may quá
acc pri 8 9 của mình gần 200 acc :))
lần này tha hồ mà dùng nhé
hehe

xì . acc tôi lập 4 ngày trước rồi . vẫn bị tính thiếu này . đâu phải chỉ những acc mới lập tối qua bị tính 0.8$/1k đâu

Những acc bị như thế là những acc thường có priority cao...

Nghe mấy bác nói tinh theo pri 0-1 là 1$ 2-4 là 0.8 dưới 5 là 0.75

Nghe mấy bác nói tinh theo pri 0-1 là 1$ 2-4 là 0.8 dưới 5 là 0.75

Kiểm nghiệm, chính xác không cao lắm, các bạn cứ thử đi, đó là phương cách tính của mình đó, vì mình nghiên cứu cái group rồi out ra out vô cái group để ngóng tình hình và thấy nó như thế hì hì. Để có 0.001$/ hình trọn đòi hỏi phải làm việc siêng và đạt được điểm cao thì rate mới thay đổi, thậm chí khi đã thành pri 4 trở đi rồi nhưng nếu gõ 1000 hình trở lên thì rate thì từ 0.9$-1$/ 1k hình.

Xem thêm tại đây: http://mmo4me.com/showthread.php?45001-HOT-Tra-loi-cua-pix-ve-gia-ca-1000-code-hien-gio-/page3

Last edited by a moderator:
thôi mấy bác đợi nó công bố rồi biết chứ giờ toàn đoán già đoán non sao mà biết rõ được :binhsua168:

up lên cho anh em nào cần đọc nè

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom