Ask Phương Thức Kiếm Tiền Cổ Hủ Từ 2009 - Treo Máy Có Tiền

Bác tìm hiểu cho kỹ rồi đi kiếm ref, làm vậy mất uy tín mai mốt khó kiếm được ref lắm...

Mà Có 1 Sự Thật là web vẫn Hoạt động bình thường.
vẫn cập nhật offer, cập nhật điểm,...
Và web tồn tại khá lâu.
Đó là lý do mình tin tưởng web này:)
hoạt động bình thường là đúng r để câu những người như bạn theo đấy chứ 1 ngày 1$ treo chục con vps thì khỏi phải đi làm

Tốt Vậy Sao Bỏ Thế @@@
chỉ thích hợp kiếm vốn khởi nghiệp thôi bạn
kiếm tiền chè cháo qua ngày chứ ko làm ăn lớn được.
Đến lúc là phải đổi

cái này paid bt nhé, mỗi cái hơi khoai
đã ăn 100$ + 170$ từ ẻm
Hóng proof, đang dư 20vps, treo máy thui, hay làm j nữa bác

Hóng proof. ko có proof thì mod vào làm việc cho đỡ tốn tài nguyên

Em đã biết site này từ 2004. Xác nhận nó tồn tại > 12 năm rồi... Nhưng éo biết có paid ko :D

Em đã biết site này từ 2004. Xác nhận nó tồn tại > 12 năm rồi... Nhưng éo biết có paid ko :D
Thánh mmo 12 năm kinh nguyệt, đang ăn j cho e theo với

hồi 2008 bắt đầu tìm hiểu về mmo, search kiếm tiền trên mạng toàn ra page tuyển ref cái này, treo gần tháng mỗi ngày 4-5h đc tổng cộng 2$, min pay 50$ :D

hồi 2008 bắt đầu tìm hiểu về mmo, search kiếm tiền trên mạng toàn ra page tuyển ref cái này, treo gần tháng mỗi ngày 4-5h đc tổng cộng 2$, min pay 50$ :D
Giống mình thế. Lúc đó mình có được nó pay cho một lần. Tháng sau chiến mạnh treo ngày treo đêm thì nó lại k pay. Cũng k biết sao nữa. Chắc cái này hên xui:rolleyes:

hồi mới vào mmo, theo site này kiếm được kha khá, có tháng 100-200$/tháng, sau rồi dần dần site không thanh toán nữa, nó chỉ thông báo là dùng auto để tăng điểm

Giống mình thế. Lúc đó mình có được nó pay cho một lần. Tháng sau chiến mạnh treo ngày treo đêm thì nó lại k pay. Cũng k biết sao nữa. Chắc cái này hên xui:rolleyes:
bác kiên trì thế, hồi đấy vẫn dùng cái màn 17inch phẳng CRT dày cộp, màn thì bé mà cái thanh bar cái thằng cu nó cứ chạy chạy nhìn ngứa mắt vãi :D:D à lại còn làm mấy cái offer của nó nữa, làm mấy chục cái mỗi cái làm mấy lần mà lead đc đúng 1 cái, đợi mãi éo thấy nó duyệt

chỉ thích hợp kiếm vốn khởi nghiệp thôi bạn
kiếm tiền chè cháo qua ngày chứ ko làm ăn lớn được.
Đến lúc là phải đổi
Chết thật Lịch Nước Ngoài Hôm Nay Mùng 1 mà Thiếu ! tý nữa là đủ 50$, do từ chiều nản không treo.

bác kiên trì thế, hồi đấy vẫn dùng cái màn 17inch phẳng CRT dày cộp, màn thì bé mà cái thanh bar cái thằng cu nó cứ chạy chạy nhìn ngứa mắt vãi :D:D à lại còn làm mấy cái offer của nó nữa, làm mấy chục cái mỗi cái làm mấy lần mà lead đc đúng 1 cái, đợi mãi éo thấy nó duyệt
Uhm, giờ nhớ lại vẫn thấy buồn cười. Mới mò mẩm về mmo mà bạn, thấy tiền nó nhảy lên 0.01$ thôi thì đã mừng húm lên rồi. Nhớ lúc được trang PTC Jillsclickcornect nó pay qua PP cho 1$ mà mừng rớt nước mắt. Có điều lúc đó gà bị thằng scam nó hốt trọn 10$ trong PP lẫn cái acc PP luôn. Thảm thiệt:(

Site này từ thời napoleon ở truồng đến giờ vẫn thế. Haiz nhỉ. Nó scam có tiếng rồi thớt ạ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week