Phương pháp kiếm trên 50$ / ngày trên mạng ( phần 1 )

haioption

Senior
Reactions
1,115
MR
0.026
Insuree Balance
0
oh my god! ông nào theo được các mô hình trên ko phải đại gia tiền bạc cũng đại gia kiến thức :D

Ngon như bưởi năm roi :oops:

Last edited:
pr forum trá hình :D banned đi :eek:
Chú mày cứ lăn tăn. Thời buổi này muốn site mạnh cực kỳ khó. Pr kiểu gì cũng không lên nổi đâu. Hơi tí là yêu cầu banned. Đây là box chát linh tinh viết gì chẳng được. Còn có rules box chát nữa sao? Ở đâu thế :)

Last edited:
:eek: siêu quá cao qua em đọc ứ hiểu gì cả thâu ko đọc , đi ra :oops:

vãi cả bác chủ top. nếu mà được như vậy thì xin lỗi 1000$ / ngày là bèo nhé. 50$ không làm đâu o_O

vãi cả bác chủ top. nếu mà được như vậy thì xin lỗi 1000$ / ngày là bèo nhé. 50$ không làm đâu o_O
Cmt như vậy là bác chả hiểu người ta viết cái gì rồi. 50$ thực chất chỉ là 1 mục tiêu mình tự đặt ra để phấn đấu. Khi bạn đã kiếm được 50$ thì 100$ 200$ cứ từng bước mà phấn đấu. Giờ với 1 thằng 2 bàn tay trắng ngồi nghĩ cách làm sao để kiếm 1000$/ngày thì cứ ngồi mà nghĩ nhé. Không bắt tay vào làm từ cái nhỏ thì ko bao giờ có cái lớn :rolleyes:

Cmt như vậy là bác chả hiểu người ta viết cái gì rồi. 50$ thực chất chỉ là 1 mục tiêu mình tự đặt ra để phấn đấu. Khi bạn đã kiếm được 50$ thì 100$ 200$ cứ từng bước mà phấn đấu. Giờ với 1 thằng 2 bàn tay trắng ngồi nghĩ cách làm sao để kiếm 1000$/ngày thì cứ ngồi mà nghĩ nhé. Không bắt tay vào làm từ cái nhỏ thì ko bao giờ có cái lớn :rolleyes:
bác nói chuẩn

Tiền ảo chính quy bao gồm:
+ Paypal
+ Skrill ( trước MoneyBookers )
+ Payoneer
+ Webmoney ( WMZ )
... vv
Tiền ảo không chính quy bao gồm:
+ Bitcoin
+ Perfectmoney
+ Okpay

Mình không hiểu tiền ảo chính quy với không chính quy nó khác nhau thế nào vậy thớt, tưởng ảo là không chính quy hết :D

xin lỗi bạn mới là người không hiểu vấn đề, 50$/day nhưng mà trong đầu bạn có gì chưa. share tut nào mà không cần nhiều kiến thức ăn sẵn 50$/ day đi. liệt kê cả cái list kia mà mỗi mảng là 1 lĩnh vực =)), không tốn công học hành thì cũng tốn khá nhiều chi phí đi thuê =))
Ờ thì ông top nói là phương pháp cũng đúng thôi, nhưng không phải ai cũng áp dụng đc =))

xin lỗi bạn mới là người không hiểu vấn đề, 50$/day nhưng mà trong đầu bạn có gì chưa. share tut nào mà không cần nhiều kiến thức ăn sẵn 50$/ day đi. liệt kê cả cái list kia mà mỗi mảng là 1 lĩnh vực =)), không tốn công học hành thì cũng tốn khá nhiều chi phí đi thuê =))
Ờ thì ông top nói là phương pháp cũng đúng thôi, nhưng không phải ai cũng áp dụng đc =))
Nói thế đủ biết. Không tranh luận với thể loại ăn sẵn :eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,776
170,867
Latest member
Anhquys

Most viewed of week

Most viewed of week

Back