Phương pháp kiếm trên 50$ / ngày trên mạng ( phần 1 )

Tiền ảo chính quy bao gồm:
+ Paypal
+ Skrill ( trước MoneyBookers )
+ Payoneer
+ Webmoney ( WMZ )
... vv
Tiền ảo không chính quy bao gồm:
+ Bitcoin
+ Perfectmoney
+ Okpay

Mình không hiểu tiền ảo chính quy với không chính quy nó khác nhau thế nào vậy thớt, tưởng ảo là không chính quy hết :D
Chính quy là của các ngân hàng lớn. Vd như Payoneer tạo xong account bạn sẽ có 1 bank của US. Bank of american :) Dùng tương đối an toàn. Còn ko chính quy có thể die bất cứ lúc nào giống như LR trước kia ấy

xin lỗi bạn mới là người không hiểu vấn đề, 50$/day nhưng mà trong đầu bạn có gì chưa. share tut nào mà không cần nhiều kiến thức ăn sẵn 50$/ day đi. liệt kê cả cái list kia mà mỗi mảng là 1 lĩnh vực =)), không tốn công học hành thì cũng tốn khá nhiều chi phí đi thuê =))
Ờ thì ông top nói là phương pháp cũng đúng thôi, nhưng không phải ai cũng áp dụng đc =))

Ko có ăn sẵn đâu bạn. Mình chỉ dẫn ra con đường thôi và mình đã từng đi qua. Đơn gian là kinh nghiệm. Chẳng ai share tất cả bởi vì đó là chén cơm của chính mình.
Đôc quyền trong 1 lĩnh vực vẫn tốt hơn là share rồi phải cày bừa 1 cách khó khăn vất vả mới kiếm được $. Con đường tự mình lựa chọn. Nếu bạn ko đi bạn ko có
thành quả. Thành công thì phải trả giá bằng xương máu và sự nghiên cứu vất vả bao nhiêu năm trời mới có. Chả ai cho bạn ăn săn đâu trừ ba mẹ bạn ^^

Ko có ăn sẵn đâu bạn. Mình chỉ dẫn ra con đường thôi và mình đã từng đi qua. Đơn gian là kinh nghiệm. Chẳng ai share tất cả bởi vì đó là chén cơm của chính mình.
Đôc quyền trong 1 lĩnh vực vẫn tốt hơn là share rồi phải cày bừa 1 cách khó khăn vất vả mới kiếm được $. Con đường tự mình lựa chọn. Nếu bạn ko đi bạn ko có
thành quả. Thành công thì phải trả giá bằng xương máu và sự nghiên cứu vất vả bao nhiêu năm trời mới có. Chả ai cho bạn ăn săn đâu trừ ba mẹ bạn ^^
đồng ý với quan điểm của bạn thôi, đang nói ku rivenkan nói mình không hiểu gì =)), quan trọng là cân bằng cuộc sống thực và ảo nếu làm nghê tay trái như mình, nói toạc ra là "TIME"

ình nghĩ chủ yếu chủ topic muốn PR cho trang paygateco.com là 9 , chứ hướng dẫn toàn nói chung chung
Nói chung chung chỉ vì không thể share kỹ nghệ. Con đường tự ai đó tìm. Còn PR cũng không sai. Bởi vì mình cần hệ thống nhà cung cấp và hệ thông member phụ mình trong công viêc. Chứ cái Forum này có mạnh cũng chẳng kiếm được bao nhiêu tiền. Các bạn có bao giờ tự hỏi site MMO4ME 1 tháng Admin kiếm được bao
nhiêu $ không? Mình nghĩ chẳng bao nhiêu đâu. Tuy nhiên giá trị của MMO4ME ở chỗ nó là site mạnh. Chắc khoang 1tỷ nhỉ ^^

Nói chung chung chỉ vì không thể share kỹ nghệ. Con đường tự ai đó tìm. Còn PR cũng không sai. Bởi vì mình cần hệ thống nhà cung cấp và hệ thông member phụ mình trong công viêc. Chứ cái Forum này có mạnh cũng chẳng kiếm được bao nhiêu tiền. Các bạn có bao giờ tự hỏi site MMO4ME 1 tháng Admin kiếm được bao
nhiêu $ không? Mình nghĩ chẳng bao nhiêu đâu. Tuy nhiên giá trị của MMO4ME ở chỗ nó là site mạnh. Chắc khoang 1tỷ nhỉ ^^
thế trang http://mmo4me.net cũng của bạn à ?

đồng ý với quan điểm của bạn thôi, đang nói ku rivenkan nói mình không hiểu gì =)), quan trọng là cân bằng cuộc sống thực và ảo nếu làm nghê tay trái như mình, nói toạc ra là "TIME"
Ảo hay thật không quan trọng. Đơn giản bạn có toàn tâm toàn ý không? Ảo cung có rất nhiều người kiếm tiền rất nhiều. Có khi hơn cả thật 100 lần thật

thế sao 2 trang giống nhau thế ?
tại bạn không phải là coder. Code forum Xenforo giao diện Novus. Ai ai cũng làm được. Cấu trúc Forum hoàn toàn khác. Nội dung khác. Đây là site mình hoat động
kinh doanh trên đó. Ai đến thì đến ai đi thì đi. Vấn đề tìm kiếm tài nguyên là mãi mãi. MMO4me có tài nguyên mình cần kiếm ^^

tại bạn không phải là coder. Code forum Xenforo giao diện Novus. Ai ai cũng làm được. Cấu trúc Forum hoàn toàn khác. Nội dung khác. Đây là site mình hoat động
kinh doanh trên đó. Ai đến thì đến ai đi thì đi. Vấn đề tìm kiếm tài nguyên là mãi mãi. MMO4me có tài nguyên mình cần kiếm ^^
trùng hợp vậy , 2 trang này đều mới reg

Ảo hay thật không quan trọng. Đơn giản bạn có toàn tâm toàn ý không? Ảo cung có rất nhiều người kiếm tiền rất nhiều. Có khi hơn cả thật 100 lần thật
thì ai nói là không kiếm được nhiều đâu. quan trọng nhất là kiếm được bao nhiêu/ thời gian làm việc/ trình độ mình có thể, cái đấy là mục tiêu của mình.

thì ai nói là không kiếm được nhiều đâu. quan trọng nhất là kiếm được bao nhiêu/ thời gian làm việc/ trình độ mình có thể, cái đấy là mục tiêu của mình.
Đừng suy nghĩ quá nhiều. Vấn đề là cách tiếp cận. Nếu ko có trình độ thì mượn sức. Ai cũng có điểm mạnh và điểm hạn chế. Dân công nghệ thì lại khống có kỹ năng
kiếm tiền. Dân có kỹ năng kiếm tiền lại cần dân công nghệ. Còn vừa giỏi công nghệ lại giỏi kiếm tiền thì VIP rồi, mà số đó ít. Kiếm tiền trên mạng quan trọng nhất vẫn là mạng lưới thu hút truy cấp. SEO là quan trọng nhất

Announcements

Forum statistics

Threads
419,521
171,566
Latest member
xo888co

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back