• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

PHỤ NỮ VIỆT THUA XA PHỤ NỮ PHƯƠNG TÂY MỌI MẶT _ thumb up

thì thử thất nghiệp được như họ đi. tính dân tộc hay tính tự tôn
P/s: đang rãnh nên đá gạch gì lụm hết.

việc gì phải thất nghiệp đây công việc đàng hoàng việc gì phải hạ thấp như bọn nó

nói chuyện hơi bị s-t-u-p-i-d đó =)) =))

giở giọng Cùn ra nghe càng chói lỗi tai
vipphuong : thì thử thất nghiệp được như họ đi

Lần sau đáp gạch lại thì cũng nên có một chút lí lẽ đừng Cùn đến vậy ,chúng ta đều " Lớn" cả rồi =)) =))

Last edited by a moderator:
Các bạn nói sao cũng đc nhưng tui iu phụ nữ VN, vì ng` iu tui đang là ng` VN =))

chỉ có maria ozawa là chuẩn nhất vừa lai tây vừa là châu á :binhsua07:

việc gì phải thất nghiệp đây công việc đàng hoàng việc gì phải hạ thấp như bọn nó

nói chuyện hơi bị s-t-u-p-i-d đó =)) =))

giở giọng Cùn ra nghe càng chói lỗi tai

Lần sau đáp gạch lại thì cũng nên có một chút lí lẽ đừng Cùn đến vậy ,chúng ta đều " Lớn" cả rồi =)) =))
thằng này chui ra từ L cho' này,đau L ****** mày đẻ ra mày,nuôi mày lớn để mày quay lại cắn cả 1 dân tộc,phủi công mang nặng đẻ đau,chỉ có loại súc vật như thằng tangocanhalehap mới đối xử cho' thế

đàn ông ngày xưa chỉ đểu cáng,đàn ông ngày nay vừa đểu vừa ác,những thằng súc vật chết cha chúng mày hết đi cho thế giới an bình

- - - Updated - - -

****** thằng tangocanhalehap không phải phụ nữ viet nam,nên nó mới sỉ nhục phụ nữ vn

thằng này chui ra từ L cho' này,đau L ****** mày đẻ ra mày,nuôi mày lớn để mày quay lại cắn cả 1 dân tộc,phủi công mang nặng đẻ đau,chỉ có loại súc vật như thằng tangocanhalehap mới đối xử cho' thế

đàn ông ngày xưa chỉ đểu cáng,đàn ông ngày nay vừa đểu vừa ác,những thằng súc vật chết cha chúng mày hết đi cho thế giới an bình
****** thằng tangocanhalehap không phải phụ nữ viet nam,nên nó mới sỉ nhục phụ nữ vn

- - - Updated - - -
mày không hiểu tiếng việt không biết đọc chữ à

cmt ngu

sao mày học Văn ngu thế hở mày =))

=)) =)) =))

thằng mất dạy nói chuyện ngu =)) =))

bô mẹ mày mới mới đáng thương hại khi sinh ra thằng con như mày =))

thằng trẻ con =)) =))

Lần sau chọn từ trước khi nói nhé

cẩn thận người ta chửi bố mẹ mày là loại không biết dạy con đó =)) =))

à mà tao thấy cách dùng từ của mày hơi bị có vấn đề đấy ,mày có bị tâm thần không vậy =)) =)),sắp vào trại chưa ? =))

Mà tôi ghét nhất cái kiểu phụ nữ Việt cứ lấy cái cớ sinh con vất vả, sinh con đau đớn ra để hành hạ và đòi hỏi đàn ông.
chẳng có gì đau bằng đau đẻ, người phụ nữ thậm chí phải đối mặt với sinh tử, mới có thể cho ra đời những hình hài. Không có câu báo ơn thì thôi, ngược lại bọn súc sinh còn tuôn ra những lời cho' chết thế này. Điển hình là thằng trời đánh thánh đâm tangocanhalehap. Cũng may mày post trên mạng chứ mày ra đường bô bô miệng cho' ít nhất cũng có 10 bãi shit người đời tống vào mõm mày. Súc vật, chê bai phụ nữ thì đi thụt mấy con cho' cái cùng loài với mày đó ;))

chẳng có gì đau bằng đau đẻ, người phụ nữ thậm chí phải đối mặt với sinh tử, mới có thể cho ra đời những hình hài. Không có câu báo ơn thì thôi, ngược lại bọn súc sinh còn tuôn ra những lời cho' chết thế này. Điển hình là thằng trời đánh thánh đâm tangocanhalehap. Cũng may mày post trên mạng chứ mày ra đường bô bô miệng cho' ít nhất cũng có 10 bãi shit người đời tống vào mõm mày. Súc vật, chê bai phụ nữ thì đi thụt mấy con cho' cái cùng loài với mày đó ;))

mày có vào có đọc bài viết không vậy

đọc xem xem tao nói loại nào

mà trông mong gì cái loại vô học như mày hiểu được =))

thăng vô học =)) =)) =))

thằng đầu óc tâm thần =))

à mà ra đường tao không có chuyện là tao k bày tỏ quan điểm của tao với mấy đứa không biết điều bảnh chỏe như cái loại mày đâu,tao nói cho vào mặt luôn =)) =)),với những đứa bẩn bựa là phải độp ngay vào mặt dù ở bất cứ đâu

nói chung là có bài chê trai Việt
h có bài chê gái Việt
hòa 1 - 1: xong

Tôi là 1 người phụ nữ VN, đã có chồng, tui thấy theart nói cũng có phần đúng, có phần không. Ở đâu cũng có người nọ người kia. Đâu phải phụ nữ VN đều như bạn nói, mà cũng đâu phải phụ nữ phưong tấy đều dc như thế.
Ko chỉ các bà các mẹ ngày xưa mới dc đức tính như bạn nói. Phụ nữ VN thời hiện đại cũng có nhiều người giỏi giang, thành đạt, gia đình hạnh phúc chứ.
Có thể, hiện tại bạn gái bạn là người phuơng tây nên bạn cảm nhận dc như thế. Mai này, nhỡ lấy về rồi bạn có còn cảm nhận đc như thế ko? ừ thì bạn nên 1 vài ví dụ về bạn của bạn. nhưng đừng nên nghĩ đó là số nhiều. Có vô số người đàn ông phương tây thích lấy vợ là phụ nữ VN, và họ rất hạnh phúc vì điều đó.
Tôi ko ghét phụ nữ Phưong tây, nhưng, mỗi một dân tộc, bản xứ, quốc gia đều có 1 thói quen, sinh hoạt, cách nghĩ, cách sống riêng, có tính cách, ngoại hình đặc trưng khác nhau.Phụ nữ phuơng nào cũng có cái đẹp riêng, cái xấu vốn có. Phụ nữ phuơng tây có nhiều cái ko thể so sánh với phụ nữ VN, cũng như phụ nữ VN ko thể đem ra ss với phụ nữ PT dc. Do cảm nhận của mỗi người thôi. Cũng như cảm nhận về người đàn ông của mỗi người phụ nữ cũng khác nhau vậy. Đâu cũng như cái bạn gì gì đó lên báo chê bai đàn ông Việt? Phụ nữ VN ai cũng như bạn đó thì đàn ông Việt ế hết à?
Dù sao tôi vẫn thích phụ nữ VN hơn vì tôi là phụ nữ VN. Tôi cũng thích đàn ông VN hơn vì chồng tôi là đàn ông VN. Chỉ đơn giản là như thế :)

Tôi là 1 người phụ nữ VN, đã có chồng, tui thấy theart nói cũng có phần đúng, có phần không. Ở đâu cũng có người nọ người kia. Đâu phải phụ nữ VN đều như bạn nói, mà cũng đâu phải phụ nữ phưong tấy đều dc như thế.
Ko chỉ các bà các mẹ ngày xưa mới dc đức tính như bạn nói. Phụ nữ VN thời hiện đại cũng có nhiều người giỏi giang, thành đạt, gia đình hạnh phúc chứ.
Có thể, hiện tại bạn gái bạn là người phuơng tây nên bạn cảm nhận dc như thế. Mai này, nhỡ lấy về rồi bạn có còn cảm nhận đc như thế ko? ừ thì bạn nên 1 vài ví dụ về bạn của bạn. nhưng đừng nên nghĩ đó là số nhiều. Có vô số người đàn ông phương tây thích lấy vợ là phụ nữ VN, và họ rất hạnh phúc vì điều đó.
Tôi ko ghét phụ nữ Phưong tây, nhưng, mỗi một dân tộc, bản xứ, quốc gia đều có 1 thói quen, sinh hoạt, cách nghĩ, cách sống riêng, có tính cách, ngoại hình đặc trưng khác nhau.Phụ nữ phuơng nào cũng có cái đẹp riêng, cái xấu vốn có. Phụ nữ phuơng tây có nhiều cái ko thể so sánh với phụ nữ VN, cũng như phụ nữ VN ko thể đem ra ss với phụ nữ PT dc. Do cảm nhận của mỗi người thôi. Cũng như cảm nhận về người đàn ông của mỗi người phụ nữ cũng khác nhau vậy. Đâu cũng như cái bạn gì gì đó lên báo chê bai đàn ông Việt? Phụ nữ VN ai cũng như bạn đó thì đàn ông Việt ế hết à?
Dù sao tôi vẫn thích phụ nữ VN hơn vì tôi là phụ nữ VN. Tôi cũng thích đàn ông VN hơn vì chồng tôi là đàn ông VN. Chỉ đơn giản là như thế :)

em post bài này không phải là nói hết về phụ nữ VN

em không phải tác giả của bài viết nhưng em đọc xong thấy hoàn toàn đúng ,đúng như những gì em đã tiếp xúc với người nước ngoài vì thế em muốn đăng bài này

chỉ đơn giản để cho những đứa nào chê người khác thì cũng nên soi lại mình trước nhất là một số thể loại hùa theo chưa trải nghiệm gì thấy người ta nói thì cũng nhảy lên

nếu chị đọc kĩ chị sẽ hiểu em đang nói những LOẠI phụ nữ nào trong bài viết này

Đàn ông Việt dạo này bị xuống giá quá thể. Cứ lên internet là thấy nhan nhản các chị em kêu lấy chồng Tây sướng, rồi chỉ có chồng Tây mới xứng với phụ nữ Việt.
Trước khi đòi hỏi đàn ông Việt, chê bai đàn ông Việt để chạy theo đàn ông Tây, chị em Việt cũng nên nhìn lại bản thân mình

em post bài này không phải là nói hết về phụ nữ VN

em không phải tác giả của bài viết nhưng em đọc xong thấy hoàn toàn đúng ,đúng như những gì em đã tiếp xúc với người nước ngoài vì thế em muốn đăng bài này

chỉ đơn giản để cho những đứa nào chê người khác thì cũng nên soi lại mình trước nhất là một số thể loại hùa theo chưa trải nghiệm gì thấy người ta nói thì cũng nhảy lên

nếu chị đọc kĩ chị sẽ hiểu em đang nói những LOẠI phụ nữ nào trong bài viết này
phụ nư VN có 1 nhược điểm rất khiến ng khác hiểu lầm là: ngoài miệng nói bô bô chê bai này nọ nhưng trong lòng chưa hẳn đã nghĩ thế đâu em ạ. Có nhiều lúc tâm trạng bức xúc, ở công ty bị sếp mắng, áp lực công việc nhièu, về nhà lại phải lo cho con cái, nấu nướng, dọn dẹp đủ thứ. Gây ra áp lực, mặt nặng nhẹ với chồng con. Có thể nói nhưng câu khó nghe với chồng. Nhưng chỉ trong lúc cáu giận như thế, ngày sau lại thôi. Mình thấy khá nhiều phụ nữ VN miệng nói chồng này nọ nhưng lại rất thuơng chồng con. Có thể phát ngôn ra những lời khó nghe, thậm chí nói ly dị.. nhưng ít, hiếm phụ nữ VN là người đưa ra đơn ly dị trừ khi có bức xúc ko thể chịu nổi như bạo lực gia đình, chồng ngoại tình... Hầu như đàn ông là người đưa ra đề nghị ly dị với những lý do potay nhất như tính cách ko hợp, trước yêu thì thế này lấy về thì thế kia... thậm chí li dị do vợ bừa bộn cẩu thả, ăn mặc xấu xí.. bla...bla.. (ko chê nhưng đó là sự thật để nói rằng đàn ông cũng như phụ nữ ở đâu cũng có ưu điểm và nhược điểm khác nhau :p)
Nhưng phụ nữ phưong tây ko như thế, thích thì có thể li di luôn và ngay. Phụ nữ Việt coi trọng gia đình con cái hơn phụ nữ phuơng tây nhiều. Đó cũng là do môi trường sống tạo nên. Ít ai bảo phụ nữ Việt sống "thoáng", mà chỉ nói phụ nữ phuơng tây sống "thoáng"
Và chị cũng nghĩ rằng, số nhiều những lời coment hùa theo đó, cũng chỉ là lời nói, còn hành động ở ngoài của họ hoàn toàn khác hẳn với những gì họ nói. Phụ nữ VN là vậy, miệng thì nói này nọ nhưng hành động lại khác.nếu em để ý đời thường sẽ thấy.
Có thể, họ nói thế, chỉ để đơn giản cho đàn ông VN thấy rằng: nên cọi trọng phụ nữ hơn, họ muốn đàn ông VN chia sẻ với họ về con cái, cuộc sống, shoat ..vv..
Em nói rằng có "loại" phụ nữ này nọ, thì cũng như đàn ông thôi. cũng có "loại" đàn ông nọ kia :D. túm lại là ko ai hoàn hảo cả, có người như này, có người như kia.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom