• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Request Phone Validation cay vcl

ngaydep0202

Junior
Reactions
18
MR
0.147
Chào các bác, nhà mình có ai rành về Phone Validation không ạ, đcm em cay vcl ra í, nghe 3 lần nó đọc phone, thậm chí còn ghi âm lại, gõ đúng 5 số của nó rồi mà nó éo accept :(( bác nào có cách nào qua step này không ạ? :((

Tình hình là nó bảo: Mày nghe lại một lần nữa... mà bác nghe nhầm One again thành số 1 nên thành ra nó như thế đấy. haha. Nếu cần thì quất lấy 2 acc PM vẻified rùi trước đi. Mai Verified lại. Có gì PM tớ nhé

Tình hình là nó bảo: Mày nghe lại một lần nữa... mà bác nghe nhầm One again thành số 1 nên thành ra nó như thế đấy. haha. Nếu cần thì quất lấy 2 acc PM vẻified rùi trước đi. Mai Verified lại. Có gì PM tớ nhé
vấn đề là acct em đang có tiền mưới đau ạ, thế tóm lại code của nó là 4 số chứ 0 phải 5 số hả bác ơi?

đâu có bạn ơi, tôi còn lấy cả Sỉri ra nghe mà bọn siri nó cũng đọc i hệt số đó, tôi gõ vào cũng đéch qua, cay vcl :( đang gửi mail chửi bọn nó rồi
vãi cả chữi xong nó kêu t bắt m điền 4 số m kiếm đâu ra 5 vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,981
Latest member
letuanred
Back
Top Bottom