• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM PHIÊN ĐỐI CHẤT VỀ NGHI VẤN (DuongLM) SCAM, GÂY THIỆT HẠI 34430,93PM

Status
Not open for further replies.
Em và đại diện đã hẹn 8h tối mai
Mong MOD tạm close topic
Thân !
Phải cả 2 bên confirm thỳ mới đóng được bạn nha.

Mai 20h sẽ diễn ra phiên đối chất đúng hẹn nhé bạn @saobang123 .
còn về việc tạm CLOSE TOPIC thì điều đó không có trong thỏa thuận và topic chỉ đóng sau khi mọi việc được xử lý xong . cảm ơn bạn

Last edited:
biết thế thì ngày xưa ô hứa như đinh đóng làm cái mẹ gì rồi giờ nó phản dame cho, lúc hứa hò hét có nghĩ tới hn không

biết thế thì ngày xưa ô hứa như đinh đóng làm cái mẹ gì rồi giờ nó phản dame cho, lúc hứa hò hét có nghĩ tới hn không
Bạn vào xem thử thông tin cái site honorr.biz đi mới thấy nó big scam cỡ nào. Nói thiệt nếu là mình mình cũng dính thôi, nó chuyên nghiệp lắm.
Đối với những mmoer thì thông tin site là cái tiêu chí hàng đầu để đánh giá 1 site nào đó ngon hay không. Cho nên mình thông cảm 1 phần cho bác duongml

thằng này mấy hôm trước còn mạnh miệng chấp cả thế giới cơ mà, nó vẫn được admin trả tiền sao nó lại không chia lãi cho anh em "?

cmt kích động
bình tĩnh

haiz, mấy món hyip này, mình thấy thật là vô bổ, chỉ tổ thiệt thân cho những "con gà" mà thôi. Các mod và admin không nên mở cái mục HYIP này nữa, k nên cổ vũ lôi kéo các thành viên đầu tư vào mấy món chết tiệt này đi nữa.
ai biểu gà thì chêst thôi

Đã đọc hết cmt , cũng chưa hiểu rõ sự việc lắm , nhưng cũng phán đại
Đã đầu tư thì phải chấp nhận rủi ro , còn nếu không chấp nhận đc rủi ro thì cứ gởi tiền vào Ngân hàng
P/s : Ngân hàng vẫn có thể phá sản . Hết :D
vậy vẫn chưa đọc hết cm nhé.... có dep đâu mà rủi ro?

Bạn vào xem thử thông tin cái site honorr.biz đi mới thấy nó big scam cỡ nào. Nói thiệt nếu là mình mình cũng dính thôi, nó chuyên nghiệp lắm.
Đối với những mmoer thì thông tin site là cái tiêu chí hàng đầu để đánh giá 1 site nào đó ngon hay không. Cho nên mình thông cảm 1 phần cho bác duongml
tôi thông cảm :v n trc tôi vào nhóm đó có mấy stt kiểu chống lại vũ trụ thiên hà hệ mặt trời đại ý là site không thể scam rất lâu dài ~~ tôi chỉ bảo mấy dạng nay sớm muộn nó cũng cam chỉ là trước hay sau, và gạch đủ xây nhà luôn.

tất cả đuă tiền cho nó, nó làm gì không ai biết, cả đám chỉ thấy nó nói sao nghe vậy thôi :) ...

Page #1 ghi rõ ràng mà bạn ?

LÝ DO:
Trong quá trình hoạt động, nhóm VIP đã đầu tư vào 2 site: Site Honor.biz và site https://magnuml.biz/
Số tiền nhóm VIP mất trong site Magnuml.biz là 2206,83PM
Số tiền nhóm VIP mất trong site Honor.biz là 32224,1PM

nó lấy tiền xong trả nhỏ giọt ngày 3-5% cho mem (nó không dep vào site)... sau 3 ngày site scam nên nó hiển nhiên ăn phần còn lại ... hiểu chưa :)

Đã đầu tư thì phải chấp nhận rủi ro , còn nếu không chấp nhận đc rủi ro thì cứ gởi tiền vào Ngân hàng
bạn theo dõi topicnhé sẽ nhận ra điều kỳ diệu @@

Do có sự bảo đảm của DuongLm nên mọi ng mới ném vào đấy bạn ^_^ Sự vc trở nên phức tạp như hnay cho DuongLm tự gây nên giờ thì phải chịu trách nhiệm thôi!

Do có sự bảo đảm của DuongLm nên mọi ng mới ném vào đấy bạn ^_^ Sự vc trở nên phức tạp như hnay cho DuongLm tự gây nên giờ thì phải chịu trách nhiệm thôi!
Mọi người đừng khẳng định vội

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,962
171,033
Latest member
hytrism
Back