• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM PHIÊN ĐỐI CHẤT VỀ NGHI VẤN (DuongLM) SCAM, GÂY THIỆT HẠI 34430,93PM

Status
Not open for further replies.
@tunglorenkid sẽ là đại diện bên nhóm đúng không
Nhóm sẽ cử ra một người đại diện đối chất với bạn @duonglm.com . chứ không phải như bạn đã nói " Một mình em không thể đối chất được với biết bao con người , anh biết dư âm của nó tệ hại như thế nào" mong bạn hiểu :)

các bác cho e hỏi cái.
vấn đề là bị ông dương kia scam lấy mất tiền đầu tư hay đầu tư vào site rồi bị mất vậy?

các bác cho e hỏi cái.
vấn đề là bị ông dương kia scam lấy mất tiền đầu tư hay đầu tư vào site rồi bị mất vậy?
Bác Duonglm bảo lãnh đầu tư, nhưng khi site scam thì chưa thực hiện cam kết bảo lãnh bác ah.

Nói thật, vụ này cứ để người liên quan người ta giải quyết, mấy bác cứ vô nói nhảm làm gì vậy? Muốn chém gió thì ra box chat lập topic mà chém với nhau đi

Lại vụ lớn.... cuối năm lúc nào cũng nhiều biến hết nhĩ....năm nào như năm nấy... @@

có quái gì đâu chứ, mấy ông group VIP gì gì đó ngây thơ nghe nói site chắc chắn ăn nên đầu tư theo ông kia. cuối cùng ăn cam trái vụ.
vụ này ông kia chắc cũng là nạn nhân thôi, có ăn vạ thì ăn vạ thằng admin site kìa :D

có quái gì đâu chứ, mấy ông group VIP gì gì đó ngây thơ nghe nói site chắc chắn ăn nên đầu tư theo ông kia. cuối cùng ăn cam trái vụ.
vụ này ông kia chắc cũng là nạn nhân thôi, có ăn vạ thì ăn vạ thằng admin site kìa :D
nó lấy tiền xong trả nhỏ giọt ngày 3-5% cho mem (nó không dep vào site)... sau 3 ngày site scam nên nó hiển nhiên ăn phần còn lại ... hiểu chưa :)

nó lấy tiền xong trả nhỏ giọt ngày 3-5% cho mem (nó không dep vào site)... sau 3 ngày site scam nên nó hiển nhiên ăn phần còn lại ... hiểu chưa :)
Site đã đc dự đoán scam sau 1-5 ngày khi bác ấy vào nên có lẽ bác ấy ko dep vào như bác nói thật nếu dep vào thì số này cũng mất luôn ^_^
Nhưng vụ này dính tới nhiều ng có máu mặt nên bác ấy sẽ phải xử lý thỏa đáng, chứ ko thể rời khỏi nhóm, đóng fb xóa những status liên quan đến huy động vốn, đầu tư tài chính rồi mở lại fb là yên chuyện.
Tuy bác ấy có chút hiểu biết về mặt luật pháp nhưng luật rừng còn hơn :D

Bản thân mình tham gia mmo đã lâu rồi uy tín và danh dự rất quan trọng
Mọi người mới chỉ nghe được thông tin về một phía mà không nghe đến ý kiến của mình
Mình chưa lên tiếng không phải trốn tránh mà vì mình muốn người nào buộc chói thì chính người đó phải cởi chói
Sự việc sẽ được làm rõ

Phải nói tới lý do gì mà mọi người tin bạn ! mới dám đập 1 cục tiền vô site hyid !

Mod @ChuChung vui lòng thi hành
Bạn chỉ có quyền yêu cầu Mod thi hành trảm những cmt không liên quan hoặc xúc phạm bạn. Còn topic cho thread đề ra, bạn không có quyền khơi khơi đòi đóng chỉ bằng vào lời nói 1 phía. Bạn muốn đối chất hay không là quyền của bạn, bạn là bị đơn thì bạn không có quyền đòi hủy đơn.

Chờ đại diện mới có quyền vào yêu cầu close thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,951
171,020
Latest member
thanhtai0139

Most discussed of week

Most discussed of week