• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM PHIÊN ĐỐI CHẤT VỀ NGHI VẤN (DuongLM) SCAM, GÂY THIỆT HẠI 34430,93PM

Status
Not open for further replies.
Việc này rất khó khăn, vì theo mình biết thỳ các thành viên nhóm vip hầu như toàn ng lớn tuổi có ng gia đình , con cái hết rồi xong lại mỗi ng 1 nơi,mình có đề cập tới vấn đề cho nhóm họp lại và đến tận nhà , chỉ có như vậy mọi việc mới diễn ra 1 cách nhanh chóng và dứt khoát nhưng mấy ảnh có vẻ muốn giải quyết online hơn trong khi mình thấy AD chẳng có tý gì gọi là hợp tác..mấy proof của 1 anh trong nhóm Vip đưa mình thỳ AD như đang áp đặt và và ra đủ các điều kiện để k bị ảnh hưởng đến úy tín của bản thân.

Những con số không tưởng :D

Xin lỗi BQT và tất cả những người ngoài cuộc hãy dừng cmt tại đây
Và đại diện của nhóm đã không tôn trọng cách xử lý và thống nhất với mình
Đề nghị chủ topic đóng topic về nhóm tất cả mọi chuyện sẽ được xử lý
Một mình mình đối chất với tất cả mọi người thử hỏi có công bằng không
Trong khi mọi sự tình mọi người không nắm rõ
Chủ topic chỉ nói đến thiệt hại của nhóm còn thiệt hại của mình thì sao

Mình hoàn toàn có đầy đủ proof chứng mình rằng mình không scam và mình là người thiệt hại nhiều nhất và mình đã hi sinh vì nhóm như thế nào

Tất cả các bạn hãy bình tĩnh để sự việc không bị biến tướng đi mỗi người thêm 1 câu vào sự việc sẽ càng phức tạp

Bản thân mình tham gia mmo đã lâu rồi uy tín và danh dự rất quan trọng
Mọi người mới chỉ nghe được thông tin về một phía mà không nghe đến ý kiến của mình
Mình chưa lên tiếng không phải trốn tránh mà vì mình muốn người nào buộc chói thì chính người đó phải cởi chói
Sự việc sẽ được làm rõ

Xin lỗi BQT và tất cả những người ngoài cuộc hãy dừng cmt tại đây
Và đại diện của nhóm đã không tôn trọng cách xử lý và thống nhất với mình
Đề nghị chủ topic đóng topic về nhóm tất cả mọi chuyện sẽ được xử lý
Một mình mình đối chất với tất cả mọi người thử hỏi có công bằng không
Trong khi mọi sự tình mọi người không nắm rõ
Chủ topic chỉ nói đến thiệt hại của nhóm còn thiệt hại của mình thì sao
sao cứ phải yêu cầu đóng topic..Topic cũ đóng có giải quyết được vấn đề gì đâu :)

vụ này lùm xùm trên fb đây.
chơi hyip đầu tư rủi do cao, có 1 thằng nói chắc như đinh đóng cột rằng theo nó thì yên tâm sẽ lời, site scam sẽ báo trước để ae kịp thời rút vốn.
nghe mà hài hước mà các thánh cứ đâm đầu vào
nó biết như thế nó bán cmn nhà đi, vay ngân hàng mà đập vào, đến lượt các thánh à.

Bạn phải hiểu bản chất sự việc từ 2 phía đã , gắn cho mình cái tội lừa đảo , trong khi sự việc chưa được làm rõ , nếu là bạn một người giao dịch rồi làm ăn . thanh danh uy tín của bạn bị xúc phạm bởi những người không liên quan bạn sẽ thấy sao

Bó giò,
Chơi invest thì chấp nhận rủi ro thôi. Có chơi có chịu, có tham có mất,.

rủi ro khi đầu tư là khác, còn lừa đảo người ta deposit tiền để chiếm đoạt là khác, đừng đánh đồng

Mình nói rồi mình xin bqt và mọi người hãy tạm ngưng mọi bình luận trước khi sự việc được sáng tỏ mình làm việc với đại diện nhóm chứ không đủ sức trả lời hết các bạn

rủi ro khi đầu tư là khác, còn lừa đảo người ta deposit tiền để chiếm đoạt là khác, đừng đánh đồng
Mình có mọi bằng chứng rằng chính mình là người chơi như mọi người cũng nhận lãi như mọi người vậy mà trong topic khôgn hề nhắc tới mình

ở đây rủi ro và lừa đảo hoàn toàn sẽ được làm sáng tỏ mình mong các bạn hãy đứng ở một vị trí sáng suốt nhất trước khi đưa ra lời bình luận

Mình có mọi bằng chứng rằng chính mình là người chơi như mọi người cũng nhận lãi như mọi người vậy mà trong topic khôgn hề nhắc tới mình

mình cũng chưa biết nội tình ra sao, chỉ cmt ý kiến của bác kia thôi, chứ chưa khẳng định bạn scam

mấy bác bị dính phốt vụ này sao không thấy lên cho ý kiến gì nhỉ ? không biết các bác dính phốt ấy có trên diễn đàn này không nữa

Mấy pro chơi loại hình đầu tư $ ăn lãi suất siêu khủng này thì phải chuẩn bị trước tinh thần rồi . Loại hình này có muôn vàn lý do từ rất nhiều thành phần để dẫn đến thiệt hại sốc nắng ,anh em trong cuộc còn chẳng có mấy cái chứng cứ chính xác chứ ko nói đến người ngoài, mà nếu vấn đề xảy ra ngoài quyền hạn của forum thì mấy pro ngồi lại thanh lý lẫn nhau ,chứ mang lên đây thì giải quyết cái j :D:D:D:D:D

Mình xin nhắc lại mình làm việc với những bên liên quan các bạn quan tâm hãy xem chứ đừng cmt gì thêm cả mọi chuyện sẽ được làm sáng tỏ
Thân !
Việc đưa lên đây giải quyết thì bên nhóm đã làm sai thỏa thuận với mình
Mình chờ các đại diện vào rồi cùng giải quyết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,932
171,011
Latest member