• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Phí rút tiền từ PayPal về ACB

DoDucPhuc

Hero
Reactions
451
MR
0.060
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Các Pro cho em hỏi .

Khi rút $ PayPal về thẻ Visa ACB thì có những khoản phí gì ạ :

Theo em được biết là có 2 khoản phí
1. 60.000 vnđ của PayPal
2. Phí chuyển đổi ngoại tệ của ACB

Vậy : Phí chuyển đổi ngoại tệ của ACB . Là bao nhiêu % vậy ạ

Tks các Pro:D:D

Các Pro cho em hỏi .

Khi rút $ PayPal về thẻ Visa ACB thì có những khoản phí gì ạ :

Theo em được biết là có 2 khoản phí
1. 60.000 vnđ của PayPal
2. Phí chuyển đổi ngoại tệ của ACB

Vậy : Phí chuyển đổi ngoại tệ của ACB . Là bao nhiêu % vậy ạ

Tks các Pro:D:D
60k của paypal. Còn chuyển ngoại tệ về VND thằng Paypal làm luôn rồi tiền về tài khoản là VND nên ko bị tính phí nữa. Mà hình như chuyển đổi ngoại tệ ko tốn tiền chỉ có mức chênh lệch giữa mua và bán thôi.

60k của paypal. Còn chuyển ngoại tệ về VND thằng Paypal làm luôn rồi tiền về tài khoản là VND nên ko bị tính phí nữa. Mà hình như chuyển đổi ngoại tệ ko tốn tiền chỉ có mức chênh lệch giữa mua và bán thôi.
ACB tính phí 60k với 6k tiền ttuế nữa nhé:)

Nói chung tiền về tới tài khoản bạn tốn tổng cộng: 126k;)

Cho mình ké. Nếu mình rút tiền vẻ thẻ prepaid card của ACB thì nó trừ phí lun hã, hay là khi nào mìh ra atm rút tiền mặt thì nó mới trừ?

bao giờ cũng thấp hơn tỷ giá ngần hàng niêm yết mua vào 1000 1$ bạn nhé o_O
khi mình mua hàng giá quy đổi của pp từ visa ACB là 23.4/1$ vậy khi mình rút về bank là 22.4/1$ hả bác

Hỏi ké luôn, rút về paypal thì nhập account number là số tk ACB hay số thẻ của thẻ visa debit các bác :D

Hỏi ké luôn, rút về paypal thì nhập account number là số tk ACB hay số thẻ của thẻ visa debit các bác :D
Bạn dùng thẻ visa prepaid của acb thì là 16 số in trên thẻ là số tk luôn. Còn thẻ visa debit thì phải có số tk

Last edited:
Bạn dùng thẻ visa prepaid của viettel thì là 16 số in trên thẻ là số tk luôn. Còn thẻ visa debit thì phải có số tk
Thánks cậu, mình dùng visa debit nên là phải nhập số tk vậy :D

Bạn dùng thẻ visa prepaid của viettel thì là 16 số in trên thẻ là số tk luôn. Còn thẻ visa debit thì phải có số tk

viettel có thẻ visa ah`

hiện tại pp with về acb rất nhanh chỉ mất 2 ngày rate đang là 21,6

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom