Phí 40$ rút từ skrill về ACB

dunghand

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chào các bạn, mình có tài khoản USD ở ACB. Mình vẫn rút từ skrill về ACB , mọi lần chỉ tốn 4 $ ở skrill, về ACB mất 2$ nữa. Khoảng 1 tháng gần đầy mình rút mấy lần, lần nào cũng mất thêm 40$ nữa ( nó bảo do các ngân hàng trung gian ). Có bạn nào bị giống mình không ? Bạn nào biết cách khắc phục chỉ giùm mình với. Tuần vừa rồi mất toi 120$ cái phí đo rồi.

Bác nào mua $ trên skrill không? Mình bán cho nhanh. hic2 . ( Giao dịch ở Hà Nội nhé )

Gần đây các ngân hàng Vn đều thu phí ngân hàng trung gian. Tốt nhất hạn chế rút về bank trừ PP.

Skrill VN ít dùng, ít ai mua lắm. Chịu khó đem ra các ex nc ngoài đổi ra PM hoặc btc-e đo

@valiniant Cái 40$ đó không phải do ngân hàng VN thu bạn ạ.

Ai thu nó ko quan trọng. Quan trọng là chính mình bị mất phí bởi ngân hàng trung gian.:oops: hiểu chứ?

Từ tháng trước (tháng 7), khi mình rút tiền là đã bị mất tiền rất nhiều. Bạn còn biết 40$ chứ mình toàn lấy tổng tiền nhận được chia cho số $ rút về và tỷ giá thậm chí chỉ còn 20.8 trong khi Skrill là 22.3, tức là mỗi $ mất tới 1500 đồng, tưởng tượng rút 1000$ thì mất tới 1 triệu rưỡi.

Theo mình giờ cứ bán $ skrill là tốt nhất rồi đợi tình hình coi sao. Cảm ơn bác thông báo vì vẫn còn tính phí trung gian này,

Từ tháng trước (tháng 7), khi mình rút tiền là đã bị mất tiền rất nhiều. Bạn còn biết 40$ chứ mình toàn lấy tổng tiền nhận được chia cho số $ rút về và tỷ giá thậm chí chỉ còn 20.8 trong khi Skrill là 22.3, tức là mỗi $ mất tới 1500 đồng, tưởng tượng rút 1000$ thì mất tới 1 triệu rưỡi.

Theo mình giờ cứ bán $ skrill là tốt nhất rồi đợi tình hình coi sao. Cảm ơn bác thông báo vì vẫn còn tính phí trung gian này,

Mình thấy cậu hay rút tiền về bank, không biết tài khoản cậu đã lên VIP chưa. Mình bây giờ cũng dùng skrill là chủ yếu, hiện tại mình chỉ sell chứ chưa thử rút về bank nhưng tương lai phải tính đến rút về bank cho chủ động. Mình gần lên Diamond ở Skrill rồi, không biết tỉ giá rút về bank VIệt Nam có được ưu tiên hơn ko. Cậu đã thử Netteller chưa, gần như site nào hỗ trợ Skrill đều hỗ trợ Net. Không biết rút Net có bị change phí như Skrill không

Chào các bạn, mình có tài khoản USD ở ACB. Mình vẫn rút từ skrill về ACB , mọi lần chỉ tốn 4 $ ở skrill, về ACB mất 2$ nữa. Khoảng 1 tháng gần đầy mình rút mấy lần, lần nào cũng mất thêm 40$ nữa ( nó bảo do các ngân hàng trung gian ). Có bạn nào bị giống mình không ? Bạn nào biết cách khắc phục chỉ giùm mình với. Tuần vừa rồi mất toi 120$ cái phí đo rồi.

Bác nào mua $ trên skrill không? Mình bán cho nhanh. hic2 . ( Giao dịch ở Hà Nội nhé )
Cũng bị tình trạng này 1 tháng gần đây. Mình rút về vcb 60$, mất 4$ cho skrill, 7$ trừ thêm khi về vcb (bình thường là 2$)

Trước đây, mình rút thẳng $ về ACB ( tài khoản USD ) thì chỉ mất skrill 4$ và 2$ phí báo có cho ACB, ngoài ra không mất gì thêm. Gần 1 tháng nay thì bị mất cho các ngân hàng trung gian 40$ mỗi lần ( bất kể rút bao nhiêu ). Có bạn nào chuyển ngân hàng khác mà không bị cái khoản đó không?

Mình thấy cậu hay rút tiền về bank, không biết tài khoản cậu đã lên VIP chưa. Mình bây giờ cũng dùng skrill là chủ yếu, hiện tại mình chỉ sell chứ chưa thử rút về bank nhưng tương lai phải tính đến rút về bank cho chủ động. Mình gần lên Diamond ở Skrill rồi, không biết tỉ giá rút về bank VIệt Nam có được ưu tiên hơn ko. Cậu đã thử Netteller chưa, gần như site nào hỗ trợ Skrill đều hỗ trợ Net. Không biết rút Net có bị change phí như Skrill không

@pokervn2012 Em rút USD về tài khoản USD ở VN rồi bán cho ngân hàng , theo tỷ giá niêm yết luôn ( khoảng tầm 22,270 ). Rút kiểu này thì tỷ giá ko do skrill quyết định.
Bác bán kiểu gì chỉ em với.

Trước đây, mình rút thẳng $ về ACB ( tài khoản USD ) thì chỉ mất skrill 4$ và 2$ phí báo có cho ACB, ngoài ra không mất gì thêm. Gần 1 tháng nay thì bị mất cho các ngân hàng trung gian 40$ mỗi lần ( bất kể rút bao nhiêu ). Có bạn nào chuyển ngân hàng khác mà không bị cái khoản đó không?

1 tháng này ngân hàng cũng thế.

Co dự án RC ngày xưa rút về ngân hàng ko mất phí. Tự nhiên 1 tháng gần đây lại mất phí ngân hàng trung gian ko hiểu từ đâu chui ra.
Vì thế trong đợt này tốt nhất đừng rút về ngân hàng VN trừ khi thừa tiền

Mình hay rút về bank nhưng chưa lên VIP. Rút về bank nếu không bị vụ phí 40$ này thì rất lời nhé. 1-2 ngày có, rate 22.3 và phí rút chỉ có 4.5$. Trong khi thu SKrill cao lắm 21.5, mỗi $ mất 700 đồng cũng tương đối lớn.

Neteller mình thử rồi bạn, đừng dùng. Phí rút 12$, tỷ giá thua cả Paypal. Không biết tại sao có người dùng nó nữa -_-.

Bán skrill cho giangbinhthuan ấy

Mình xác nhận là phí 40$ vẫn còn bị áp dụng nhé!
Mình là Freelancer trên freelancer.com, bị tính phí 40$ 2 lần, mỗi lần rút hơn 100$
Không biết gởi mail cho bên Skrill có giải quyết được gì không nhỉ?
Mình ở TP HCM, bạn nào biết có ai mua Skrill không?

Mình xác nhận là phí 40$ vẫn còn bị áp dụng nhé!
Mình là Freelancer trên freelancer.com, bị tính phí 40$ 2 lần, mỗi lần rút hơn 100$
Không biết gởi mail cho bên Skrill có giải quyết được gì không nhỉ?
Mình ở TP HCM, bạn nào biết có ai mua Skrill không?

Mail rồi, không có tác dụng. Nó vẫn kêu là do phí rút quốc tế. Thôi cứ rút tầm trên 1000$ cho đỡ thiệt bạn ạ

bán đi cho lẹ skril nhiều người thu mà qua bên box ex mà kiếm

mình cũng mới rút về VCB, sau khi trừ fee của skrill mình rút 163 $ mà về tk USD của bank còn có 128 $, lúc trước chỉ mất fee cho VCB chỉ khoảng 2$, giờ lại thêm fee trung gian mất khoảng 35$ :(

skrill với net chung 1 chủ , giống nhau cả thôi các bác à =)) hồi kì em cũng định mở dịch vụ thu mua giá bằng rate bank cho các bác yên tâm mần ăn khỏi lo nghĩ chuyện phí tăng mà chả hiểu sao admin không cho =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,759
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom