Phát tán hơn 11 triệu file phim sex, thu lợi gần 177 tỷ đồng

Status
Not open for further replies.
Last edited:
:oops:thành phần bá dơ như mày thích thì cứ sủa , tao ko quan tâm.
Mấy thằng sạch như mày thì chỉ có mày mới biết bản thân sạch như thế nào thôi. =))

À quên nữa, gần đấy có mấy thằng lìn DLV (dư luận viên) hay lên các forum sửa lung tung lắm bà con.

Nếu như em trưởng thành để rồi giống như những loại người comment ở trên...chắc em làm con nít thôi. Chi ít miệng em còn sạch, thời gian của em còn có ích.
Mấy bác đọc comment này mà cười nhạo em rồi nói cái kiểu như nói với cái anh đăng lời răn của phật ở trên ý, thì tốt nhất đừng nói. Em khinh vào mặt

Được mỗi cái miệng sạch!
Nói thêm một số vấn đề rồi ko nói nữa (nói cho rõ):

A. Cái xóm biến thái (xem phim xong tìm con gái híp dim) của cậu gì đó thì tôi chịu òi, thông thường mấy thằng bị toà án xử án hay kêu ca: tôi bị cái này, cái kia, hoàn cảnh này nọ nên mới làm vậy và vậy. => Đừng đỗ thừa, chung quy lại là cha mẹ nó ko có dạy nó, có thể cả xóm nó thế => Phim xxx ko có lỗi.
Vd: nước Nhật có ngành công nghiệp XXX và đặt biệt tệ nạn híp dim của Nhật là thấp nhất Châu Á, có một số nước cấm nó lén coi còn nhiều hơn, nạn híp nhiều hơn.

B. Cái xóm cậu không phải coi phim của thằng chủ RYS đâu, thằng mà bị tù 3 năm 6 tháng đấy, thằng đấy coi bộ mà tốt hơn khối thằng khác, nó còn biết chặn IP VN (má, làm tao đíc down được), nó tốt hơn mấy thằng dự định chặt 6700 cây xanh ... vì nó còn nghĩ ngợi cho mấy người như cậu (xem xong đi híp dim người ta).

C. Trang báo đăng tin cùi bắp thiệt, 177 tỷ thì chia cho 60% cho aff còn lại chỉ hưởng được 40% mà trả 5 tỷ/ tháng tiền server trong vòng 2,3 năm thì nó thua lỗ còn gì. Đúng là lũ nhà báo dốt nát.

Đừng miệng sạch làm cái lìn gì, cái tâm sạch là được rồi. Đừng hỡ ra là Phật dạy này nọ, tâm ta có là được rồi. Cậu làm tôi nhớ cái thằng thầy tu bên dưới ...

Last edited:
ở huế có người giỏi thế nhỉ. thật là khâm phục ;) ở tù 3 năm xong ăn cả đời ko hết cũng đã. hehe
rất hâm mộ mấy anh :)

Bỏ túi được nhiêu cậu ơi, cái mớ mà vào túi thì cũng ói ra hết rồi ... vì nó là tài sản phạm pháp mà có (luật có ghi).

Được mỗi cái miệng sạch!
Nói thêm một số vấn đề rồi ko nói nữa (nói cho rõ):

A. Cái xóm biến thái (xem phim xong tìm con gái híp dim) của cậu gì đó thì tôi chịu òi, thông thường mấy thằng bị toà án xử án hay kêu ca: tôi bị cái này, cái kia, hoàn cảnh này nọ nên mới làm vậy và vậy. => Đừng đỗ thừa, chung quy lại là cha mẹ nó ko có dạy nó, có thể cả xóm nó thế => Phim xxx ko có lỗi.
Vd: nước Nhật có ngành công nghiệp XXX và đặt biệt tệ nạn híp dim của Nhật là thấp nhất Châu Á, có một số nước cấm nó lén coi còn nhiều hơn, nạn híp nhiều hơn.

B. Cái xóm cậu không phải coi phim của thằng chủ RYS đâu, thằng mà bị tù 3 năm 6 tháng đấy, thằng đấy coi bộ mà tốt hơn khối thằng khác, nó còn biết chặn IP VN (má, làm tao đíc down được), nó tốt hơn mấy thằng dự định chặt 6700 cây xanh ... vì nó còn nghĩ ngợi cho mấy người như cậu (xem xong đi híp dim người ta).

C. Trang báo đăng tin cùi bắp thiệt, 177 tỷ thì chia cho 60% cho aff còn lại chỉ hưởng được 40% mà trả 5 tỷ/ tháng tiền server trong vòng 2,3 năm thì nó thua lỗ còn gì. Đúng là lũ nhà báo dốt nát.

Đừng miệng sạch lài cái lìn gì, cái tâm sạch là được rồi. Đừng hỡ ra là Phật dạy này nọ, tâm ta có là được rồi. Cậu làm tôi nhớ cái thằng thầy tu bên dưới ...

Mình nghĩ tâm sạch mà miệng không sạch thì em nói thẳng là trước sau gì cả nguời anh sẽ chẳng có chỗ nào sạch :)
Những điều anh nói trên đều thẳng, thật. Nhưng anh nói với tư cách mình là người " đúng" , trong khi anh đưa một cái video lên, gọi thầy tu bằng thằng và rồi vơ đũa cả chục nắm. Đâu phải phủi hết tóc trên đầu, mặc áo thầy sư vào thì đó là thầy đâu, như anh đấy, anh nói như vậy nhưng ai biết được anh là người tốt hay xấu, đúng hay sai đâu, anh còn chẳng tjn vào lời mình nói, cầm cái nick clone ra tuôn một tràng mà chẳng ai biết mình là ai :D
Còn em cấm anh xúc phạm ngôn từ của em, em nói miệng sạch vì những comment ở trên chỉ đáng xả ngoài cái xã hội bẩn thịu khác chứ không phải mmo4me.

Chú là người sạch toàn diện chỉ lúc ko ị thôi ... ;) chịu chưa, với lại tôi ko có nói gì tới chú.
Nói thiệt miệng tôi chẳng lúc nào sạch nỗi, nghĩa bóng lẫn nghĩa đen (ai nói sạch thì về học lại PTTH nhé).
Trong cuộc song ta nên tìm hiểu kỹ trước khi nghĩ gì về một ai đó.

"Khẩu xà tâm Phật"
"Khẩu phật tâm phi"

Nghe chưa.

Chú là người sạch toàn diện chỉ lúc ko ị thôi ... ;) chịu chưa, với lại tôi ko có nói gì tới chú.
Trong cuộc song ta nên tìm hiểu kỹ trước khi nghĩ gì về một ai đó.
Đấy
Em đâu có nói em sạch toàn diện ;)
Trong cuộc sống ta nên tìm hiểu kỹ trước kgi nghĩ gì về một ai đó. ĐÚNG! Em xin chéo nguyên văn câu này để trả lại cho cái video anh đưa ở trên . Mong anh đừng vì những phần tử xấu như vậy mà nhìn khác đi những vị thầy sư, ở đâu cũng có 2 mặt mà
Ở ngoài đời muốn nói gì cũng được, em không có quyền cấm tất cả không được chửi bậy, văng tục, nói năng thô lỗ. Xung quanh em cũng không ít người như vậy. Nhưng đã vào đây rồi thì, ít nhất ta cũng nên chuyên nghiệp một tí chứ, sao lại cứ cư xử như mấy thanh niên mang sừng ngoài kia được :confused:

:)

Quan hệ tình dục ngoài hôn nhân chính là tội tà dâm. Hành vi này trời đất không dung, quỷ thần phẫn nộ. Ngay khi một ý niệm dâm dục khởi phát, thậm chí trước khi hành vi nào đó xảy ra, đã là phạm tội lỗi lớn (tạo nghiệp to lớn). Nếu phạm lỗi, không chỉ người đó đã gây ra tai họa lớn cho chính mình, mà còn mang tới bất hạnh cho con cái họ.

Sự lạc thú từ tội tà dâm chỉ là nhất thời, nhưng tội nghiệp mang lại thì thật to như núi. Đối với những người phạm tội tà dâm, một số thì bị mất mạng, một số thì bị mất chức vị, một số hủy hoại gia đình và một số thì bị tuyệt tự. Một người có thể có mệnh phú quý, nhưng nếu phạm tội tà dâm, anh ta có thể trở nên khốn khổ lao đao suốt cuộc đời. Một người có thể có mệnh được hưởng phúc và thọ, nhưng nếu phạm tội tà dâm, anh ta có thể bị tật nguyền hay chết yểu. Một người có thể có vợ hiền thục và tiết hạnh, nhưng nếu phạm tội tà dâm, bạn đời của anh ta có thể trở nên lẳng lơ và phóng đãng.

Trong quá khứ, một số người có công năng có thể nhìn thấy rằng quả báo với tội tà dâm là nghiêm trọng nhất. Lấy ví dụ, thông dâm với vợ người khác, hay làm ô uế con gái nhà người ta sẽ bị đày đọa dưới địa ngục trong 500 năm. Sau đó, anh ta có thể phải mang thân trâu ngựa trong 500 năm nữa, trước khi được chuyển sinh thành người. Thậm chí khi thành người, anh ta có thể phải làm nghề kỹ nữ. Nếu ai đó bày mưu thông dâm với một góa phụ hay ni cô, làm bại hoại nhân luân, người đó sẽ phải chịu khổ dưới địa ngục trong 800 năm. Sau đó, anh ta có thể đầu thai thành lợn hoặc dê để bị mổ lấy thịt trong 800 năm tiếp theo. Đến khi lại được mang thân người, anh ta có thể bị đau khổ vì tàn tật. Quyến rũ người có địa vị cao hay trẻ nhỏ, làm bại hoại cương thường, sẽ khiến người đó chịu khổ dưới địa ngục trong 1.500 năm. Đến khi lại được mang thân người, người đó có thể bị chết trong bụng mẹ hay chết non, tức là có một đời sống cực ngắn. Tất nhiên, những quả báo này không phải là toàn bộ, mà có thể khác nhau tùy theo trường hợp. Tuy nhiên, điều này cho thấy mức độ nghiêm trọng của tội tà dâm.

Mặc dù quả báo với tội tà dâm là cực kỳ nghiêm trọng, nó thậm chí còn nghiêm trọng hơn với những người xúi giục người khác. Sự đau khổ trong địa ngục là ngoài sức mô tả. Một khi vào ngục vô gián, thì sẽ không còn đường ra nữa. Sự hưởng lạc và phóng túng nơi nhân gian chỉ là rất ngắn ngủi, vì thế chúng ta không nên làm ngơ với những gì sẽ chờ đợi chúng ta sau khi chết. Một người khôn ngoan nên hiểu rõ điều này.

Dịch từ:

http://www.minghui.org/mh/articles/2005/11/27/115165.html
http://www.pureinsight.org/node/3594

http://chanhkien.org/2010/01/luat-nhan-qua-toi-ta-dam-mang-lai-qua-bao-kinh-hoang.html

Lại lôi sách vỡ vào đây.
Luôn luôn và mãi mãi có một số người như vậy. Chán nhỉ.
Tôi không lăng tăng nữa, đi kiếm cơn ăn.

Mình năm nay 25 tuổi, 1 tuần ít nhất cũng coi phim xxx 1 lần dù cố tình hay vô ý :D:D

mày nói dc thì chứng minh dc nick tao là clone nhé. Chứng minh dc tao clone thì tao nộp cho mày 10 tỷ, ngược lại mày chỉ cần đưa tao 1/10 số tiền 10 tỷ thôi . Sống ko thay tên, chết ko đổi họ, tao giao dịch buôn bán hơi bị nhiều với mấy pro trên này nên muốn chứng minh tao là ai dễ dàng thôi ah?
àh mà mày chứng minh có đc 10tỷ trước đi :p

Mình năm nay 25 tuổi, 1 tuần ít nhất cũng coi phim xxx 1 lần dù cố tình hay vô ý :D:D
Và cũng quay tay 1 tuần 1 nhất 1 lần hả bác :D

àh mà mày chứng minh có đc 10tỷ trước đi :p
xin lỗi thể loại cô hồn như mày quyền hành j để tao show 10 tỷ ra cho mày nhìn :)) Cho dù 1 cọng lông chân của tao mày cũng ko có cửa nhìn dc :)) chịu cá thì tao và mày đặt cược cùng lúc , tao 10 tỷ mày chỉ cần 1 tỷ mà thôi :))

server us mà cũng bị à, nãn nhỉ
Server US mới bị mỗi cái tội phát tán văn hóa phẩm đồi truỵ thôi đấy,chứ sever VNthif cứ gọi là....

Server US mới bị mỗi cái tội phát tán văn hóa phẩm đồi truỵ thôi đấy,chứ sever VNthif cứ gọi là....

Ngày RYS còn sống đố anh nào ở VN mà download nó được, cho dù download soft cũng chẳng down được, nó chặn toàn diện IP VN.
Còn OnePay thì là cổng thanh toán của nó, mà đa phần toàn là thẻ bank của US và EU.

xin lỗi thể loại cô hồn như mày quyền hành j để tao show 10 tỷ ra cho mày nhìn :)) Cho dù 1 cọng lông chân của tao mày cũng ko có cửa nhìn dc :)) chịu cá thì tao và mày đặt cược cùng lúc , tao 10 tỷ mày chỉ cần 1 tỷ mà thôi :))

Cái dọng điệu của cậu này song mà gióng anh này quá:

đàn ông thời nay ( ko phải tất cả ) rất giống loài 4 chân động đực phần dưới !

kết comment của nick Bính Dần ;)
:eek: không hiểu sao nó biết được nick là Bính Dần nhỉ mình cứ nghĩ đó là Bình Dân
Thế cu không phải đàn ông ah hay gay:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,350
171,401
Latest member
conganxom
Back
Top Bottom