Phát tán hơn 11 triệu file phim sex, thu lợi gần 177 tỷ đồng

Status
Not open for further replies.
Last edited:
Nhật nó cho phép là vì công dân nước nó mê mải với công việc, hờ hững chuyện chăn gối, ko sinh con đẻ cái, sợ bị tiệt nòi giống, đứng đầu về dân số già trên thế giới .

Thanh niên Vn đa số thất nghiệp, ko công ăn việc làm, phá thai lên mức báo động, tối ngày chui đầu vào phim sex <--> dễ sa vào suy đồi đạo đức, coi mạng người như cỏ rác, hiếp xong tiện tay giết luôn ><

Tại sao Nhật cho phép và VN cấm, đều có lý do :) Đạo đức, ý thức chưa dc hình thành, đã sa vào cạm bẫy, tội ác rất nhanh hiện hình!

Nói nhảm.
Tóm lại ngắn thế này thôi: Trường Văn Hóa

Nói nhảm.
Tóm lại ngắn thế này thôi: Trường Văn Hóa
ko bít phải nói sao =)) nhưng thánh đấy Tỏa vẻ nguy hiểm quá, dm chắc cũng tối ngày ngồi xem fim se-x như ai ở đó mà dạy đời ng khác :)

ko bít phải nói sao =)) nhưng thánh đấy Tỏa vẻ nguy hiểm quá, dm chắc cũng tối ngày ngồi xem fim se-x như ai ở đó mà dạy đời ng khác :)
Hehe đang giao thông với 1 em quốc tịch JP mà, nên về JP biết rành lắm :cool:

Mô Phật!

" Vì nghĩ đến tư lợi,
Nên mới cướp hại người,
Khi người khác cướp hại;
Bị hại, lại hại người.
Người ngu nghĩ như vậy,
Khi ác chưa chín muồi;
Khi ác đã chín muồi,
Người ngu chịu khổ đau.
Sát người bị người sát;
Thắng người bị người thắng;
Mắng người, người mắng lại;
Não người, người não lại.
Do nghiệp lực diễn tiến,
Bị hại, lại hại người.
Người tịnh không ô nhiễm,
Kẻ ngu hái quả ác,
Như ngược gió tung bụi...," (Tương Ưng I. 103)

Còn ai chưa hiểu về nghiệp quả báo dâm dục thì tìm đọc những bài pháp , đã được các tăng ni sư giảng thông qua giáo lý vàng ngọc đức phật để lại. Quả báo thường hiện nguyên hình vào lúc tuổi già hoặc lúc lâm chung bệnh nặng sắp chết, ko chậm lắm đâu :)

Hình như chú chưa đến tuổi dậy thì + thiếu hiểu biết:D
Còn non và xanh lắm:rolleyes:
với những người trí não yếu, 1 khi bị tác động của những thước phim kích thích bản năng con người, ko chống cự nổi bản ngã, rất dễ làm điều sai quấy, đi làm hại người khác để thoả mãn những nhu cầu thấp hèn của mình, gây đau khổ cho người đời. Nói vậy chắc bạn hiểu :) Ở cái huyện mình ở trong vòng mười năm có tới 7 vụ án người chết bị hãm hiếp, chưa tính rất nhiều vụ hiếp dâm khác ko có người chết...

Ai muốn có đức thì cứ nhìn 1 web sex mọc ra, ra tay diệt trừ chắc chắn sẽ dc công đức. Mình khả năng có hạn chỉ đánh sập vài web blog đồi truỵ phạm vi nhỏ, web lớn ko có khả năng :)

admin ra đi vì nhiều lý do
thứ 1: éo có thằng nào chống lưng. tay to cỡ như fpt (fshare) vittel (4share) thì ai dám bắt
thứ 2: admin làm trang web ryu lại để lộ ra cả thông tin cá nhân, còn thành lập cả công ty riêng, ký hợp đồng với onepay => ăn nhiều éo chung cho mấy thằng to thì ra đi
thứ 3: admin tuyển mộ các cao thủ chơi web 3x rầm rộ quá, các thánh đó toàn dân uploader lập trang web riêng để chiến only ryu thì cũng ra đi .....
Bác phân tích ký quá.

3 năm tù ít vậy? xã hội ngày càng tha hóa, xuất hiện nhiều ác nhân quái thú là do mấy thằng phát tán những thứ dâm loàn này đây nè :) Chẳng thỏa đáng cho những cái chết của những chị gái vô tội ở huyện mình ( bị lũ quái thú hiếp xong rồi thắt cổ cho đến chết ) Bọn quái thú giết người tội 1 thì bọn lan truyền clip sex tội phải gấp 2, gấp 3.... Trai thanh niên ở cái huyện khỉ ho mình đang sống cứ tối đến là nhậu nhẹt mở phim sex xem xong canh phụ nữ đi ngang đường là lôi vào bụi , vào bờ giở trò thú vật, kinh tởm!

Đừng đem mấy thằng biến thái ở quê mày ra mà suy ra người khác,cái đó là tuỳ nhận thức, đạo đức, tụi nó ... tụi tao cũng có coi chứ có hiếp ai bao giờ, ức quá thì quay tay, mát xa, cưới vợ.
Cái loại biến thái thì thế nào đi nữa cũng thế, chẳng thể nào khác đi được. Cho dù nó ở với heo, với chó thì nó cũng đè ra mà hiếp. Đừng đổ thừa tại và bị.

TÔI THÍCH XEM PHIM SEX

đàn ông thời nay ( ko phải tất cả ) rất giống loài 4 chân động đực phần dưới !

kết comment của nick Bính Dần ;)

đàn ông thời nay ( ko phải tất cả ) rất giống loài 4 chân động đực phần dưới !

kết comment của nick Bính Dần ;)
clone nick thì comment nói gì FO.

lấy cả trăm tỉ ngồi tù tứng ấy năm cg được.vào đó nhớ có gắng cải tạo. đem tiền nhiều vào mà lót chiếu nằm cho êm và tiện cho các anh canh gác tiền uống cafe. chịu khó làm việc tí. em dự 2 năm là ra thôi. cải tạo tốn => giảm án

clone nick thì comment nói gì FO.
mày nói dc thì chứng minh dc nick tao là clone nhé. Chứng minh dc tao clone thì tao nộp cho mày 10 tỷ, ngược lại mày chỉ cần đưa tao 1/10 số tiền 10 tỷ thôi . Sống ko thay tên, chết ko đổi họ, tao giao dịch buôn bán hơi bị nhiều với mấy pro trên này nên muốn chứng minh tao là ai dễ dàng thôi ah?

mày nói dc thì chứng minh dc nick tao là clone nhé. Chứng minh dc tao clone thì tao nộp cho mày 10 tỷ, ngược lại mày chỉ cần đưa tao 1/10 số tiền 10 tỷ thôi . Sống ko thay tên, chết ko đổi họ, tao giao dịch buôn bán hơi bị nhiều với mấy pro trên này nên muốn chứng minh tao là ai dễ dàng thôi ah?
Mày là bà con với thằng chó Kenny sang àh, có cái lìn, hỡ chút đời cho 10 tỷ, FO.
:p

Đâu có nghe nói là tịch thu đâu bạn, mà mình thấy tiền đó đâu có gì đâu phải tịch thu ngta làm ra mà, chỉ có tội là phát tán nên bị tù thôi
báo chí ko đề tịch thu, có thể do thiếu sót của tờ báo. Tiền do ngta làm ra nhưng vi phạm pháp luật vn, bị bắt là phong toả tài sản hết à bạn ơi, khu nhà mình ở toàn cán bộ nhà nước nên cũng rành mấy zụ này :D

177 tỷ có bị tịch thu hay vẫn đc giữ các bác.
Từ tháng 8/2012 đến tháng 9/2014, Công ty OnePAY đã thu hộ gần 177 tỷ đồng, chuyển cho Nhật hơn 152 tỷ đồng.
có 152 tỷ thôi chưa tính 1 tháng phải trả 5 tỷ nữa
2 năm 1 tháng =25 tháng x5 = 125 Tỷ tính ra được khoảng 27 tỷ mà chia cho nhiều người nữa ko chỉ 1 mình ông này
p/s : theo mình nghĩ là vậy các thánh đừng ném đá tội nghiệp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,876
171,930
Latest member
sangdeveloper
Back