Phân Tích Kỹ Thuật - Nhật Ký Bản Thân - Cập nhật hằng tuần !

BTC không còn thơm, chạy được rồi. Lúc tối canh BTC mà quên up
BK9NgAOP

BTC trụ vững mốc giá hiện tại thì khả năng vòng lên 9k 1 lần nữa, nếu BTC rớt qua 8450 thì bắt đầu chạy sóng 3 rớt dài:popo_bad_smelly:
Fih40B5d

Alt bay phấp phới thì khả năng cao là sẽ up lên 9k

Lại vào nói chuyện với bác tý, về lý thuyết thì cái "tam giác giảm" này sẽ đưa cặp NPXSETH về .. âm. Bác nhận định gì về cặp này như nào bác nhỉ?

Lại vào nói chuyện với bác tý, về lý thuyết thì cái "tam giác giảm" này sẽ đưa cặp NPXSETH về .. âm. Bác nhận định gì về cặp này như nào bác nhỉ?

View attachment 130394

Con này khả năng chưa thể bay được, sẽ tiếp tục giảm và tích lũy tiếp
YMaalxOj

Mà bác nên soi theo cặp BTC hoặc USDT, cặp ETH chart không có ý nghĩa lắm :popo_sweat:
uUkhsNoR

Nhìn NPXS/BTC cũng chả có gì, giá vẫn giảm dần và không có dấu hiệu tích lũy để pump cả :popo_sad:

Con này khả năng chưa thể bay được, sẽ tiếp tục giảm và tích lũy tiếp
YMaalxOj

Mà bác nên soi theo cặp BTC hoặc USDT, cặp ETH chart không có ý nghĩa lắm :popo_sweat:
uUkhsNoR

Nhìn NPXS/BTC cũng chả có gì, giá vẫn giảm dần và không có dấu hiệu tích lũy để pump cả :popo_sad:
Bác nhìn cái volume ấy, đáng để quan sát lắm chứ. ko phải ngẫu nhiên mà người ta lại mua NPXS nhiều thế đâu. Con này là 1 trong những coin rác có khối lượng cao đấy. Và em vừa chỉ ra 1 cơ hội x10.

Voume gì cũng mặc kệ bác ạ, giá muốn tăng thì phải có sự tích lũy trên biểu đồ. Volume khéo chỉ là bot ảo với dev hoặc là trader đu đỉnh chơi với nhau thôi :popo_haha:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,590
170,686
Latest member
dungnv40581
Back
Top Bottom