Phần mềm ứng dụng trên Android OS tạo mail động

thanhtrungp12

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Tạo mail động bằng phần mềm trên hệ điều hành iOs và Android

Các bác biết phần mềm nào ứng dụng cho hệ iOS và Android tạo mail động, nhận, biên soạn và gởi thư điện tử không ạ, chia sẻ kinh nghiệm giúp em vì em đang muốn tạo mail động có các icon ngộ nghĩnh tặng Gấu .hehe

Last edited by a moderator:
Mail động la fmail có các icon động kiểu hình con vật ngộ nghĩnh..v..v...

Tạo mail có gì khó đâu, nhưng tạo mail động em chưa làm bao giờ :"> em nghe giang hồ đồn thổi có cái DOKOMAIL để làm cái này, chưa xài bao giờ, lót dép ngồi hóng các bác xem thế nào :d :D

Dokomail cung cấp các chương trình biên soạn, đọc, tích hợp các chức năng chèn hình ảnh, thay đổi màu sắc, kích thức, kiểu chữ, ảnh nền...bla bla cho cái mail đặc sắc, khác thường =))))))))))))))))))))))))) bác nào muốn lòe Gấu thì down cái này về làm rồi đi tặng í :"> trước em cũng xài roài :binhsua156:

Dokomail cung cấp các chương trình biên soạn, đọc, tích hợp các chức năng chèn hình ảnh, thay đổi màu sắc, kích thức, kiểu chữ, ảnh nền...bla bla cho cái mail đặc sắc, khác thường =))))))))))))))))))))))))) bác nào muốn lòe Gấu thì down cái này về làm rồi đi tặng í :"> trước em cũng xài roài :binhsua156:

xài khó không bác :-s upppppp link lên để cả nhà xem với ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,957
Latest member
tranvanmen

Most discussed of week

Most discussed of week

Back