Spotlight Phần mềm gõ pix

Status
Not open for further replies.
mình ko thích gõ web vì nó cứ phải tab tab tab, nhưng phải công nhận là gõ soft giờ "lên xuống" hơn gõ web rất nhiều, đặc biệt là sáng trưa chiều và sẩm tối
Nếu có soft như xuanduc/bubu mà đều như web thì mình ủng hộ hết mình :D

:D làm ko cập nhập thông tin 1 ip log đc 10 ID thôi à
vote bạn làm tôol mà đừng bán mắc quá hông có xèng mua lại thèm :D

không phải ảnh rõ như soft mà là ảnh hiển thị trên soft rõ nét như ảnh trên web mới đúng, ảnh soft lấy từ server mà :D

bình thường mọi người hay 10 tab, bây giờ có tool này thì số id hay số tab sẽ tăng dần đều, 15, 20, 50, 100 tab, máy ai có ram cao thì làm good :D

member vietnam gõ cọc cọc tab tab thì bọn china nó gõ hết code, có tool member vn lại có nhiều code hơn gõ rồi :D

gõ trên tool thì ưu điểm vượt bậc rõ ràng hơn gõ tab tab firefox rồi, hiệu suất trên firefox tab tab 1 giờ 0.5$ thì trên soft sẽ là 1$ vì hình ảnh to rõ và k phải chuyển tab :D

cái mình thắc mắc là sao k có coder nào ra tool, chắc là có lý do nào đó nên mình mới hỏi thăm trước tránh tạo ra cái thừa hoặc tạo rối :D
bạn thử tiên phong thử xem,dân code ko cần ai đi theo lối nào trước ,miễn đi theo lối mình đi mà tạo ra sản phẩm ok là được,dân capt sẽ ủng họ tool của bạn thôi :D

không phải ảnh rõ như soft mà là ảnh hiển thị trên soft rõ nét như ảnh trên web mới đúng, ảnh soft lấy từ server mà :D

bình thường mọi người hay 10 tab, bây giờ có tool này thì số id hay số tab sẽ tăng dần đều, 15, 20, 50, 100 tab, máy ai có ram cao thì làm good :D

member vietnam gõ cọc cọc tab tab thì bọn china nó gõ hết code, có tool member vn lại có nhiều code hơn gõ rồi :D

gõ trên tool thì ưu điểm vượt bậc rõ ràng hơn gõ tab tab firefox rồi, hiệu suất trên firefox tab tab 1 giờ 0.5$ thì trên soft sẽ là 1$ vì hình ảnh to rõ và k phải chuyển tab :D

cái mình thắc mắc là sao k có coder nào ra tool, chắc là có lý do nào đó nên mình mới hỏi thăm trước tránh tạo ra cái thừa hoặc tạo rối :D
nhưng mà các code ra có như sof bình thường không :D , ( ý mình là code có ra nối nhau không ý )
như nào cũng muốn được thử tool :D:D:D

QUOTE="hoanvan, post: 4371938, member: 57620"]
Quen rồi. nên cứ capt web còn kiếm dc vài xu.
Giờ lại tut rồi tool này nọ . rồi chẳng có cái code nào mà làm.
Có tool thì giữ lấy mà sài. hoặc kiếm vài người về mà làm.
thà ăn ít còn ăn lâu.
Đằng này thích ăn nhanh và nát cơ.
1 là người khác vẫn có thể làm được. đặc biệt là newber
2 là cậu vẫn làm được.
......
Chứ nói thật. mấy ông XD hay mấy ông coder tại sao không update nữa.
Code vài cái browser rồi ném vào tool cho nó hiện capt lên thì quá đơn giản rồi
cũng vì muốn cân bằng để ai cũng làm được.
vì thế cứ im lặng mà làm.
Đừng ghĩ cho bản thân mình. hãy nghĩ đến tương lai. và nghĩ cho người khác nữa[/QUOTE]

Thời kì ko tool có vẻ ai cũng kiếm đc tí. Nhưng nếu có tool giới hạn 10id có lẽ tốt cho tất cả mn

Last edited:
làm tôl đi bạn ơi, nếu sợ có tool mà bị chậm ra code thì làm giới hạn ID lại

làm tôl đi bạn ơi, nếu sợ có tool mà bị chậm ra code thì làm giới hạn ID lại
mình đang tổng hợp ý kiến để xem nên public tool này hoặc là không, nếu mọi người ủng hộ thì mình sẽ public :D

QUOTE="hoanvan, post: 4371938, member: 57620"]
Quen rồi. nên cứ capt web còn kiếm dc vài xu.
Giờ lại tut rồi tool này nọ . rồi chẳng có cái code nào mà làm.
Có tool thì giữ lấy mà sài. hoặc kiếm vài người về mà làm.
thà ăn ít còn ăn lâu.
Đằng này thích ăn nhanh và nát cơ.
1 là người khác vẫn có thể làm được. đặc biệt là newber
2 là cậu vẫn làm được.
......
Chứ nói thật. mấy ông XD hay mấy ông coder tại sao không update nữa.
Code vài cái browser rồi ném vào tool cho nó hiện capt lên thì quá đơn giản rồi
cũng vì muốn cân bằng để ai cũng làm được.
vì thế cứ im lặng mà làm.
Đừng ghĩ cho bản thân mình. hãy nghĩ đến tương lai. và nghĩ cho người khác nữa

Thời kì ko tool có vẻ ai cũng kiếm đc tí. Nhưng nếu có tool giới hạn 10id có lẽ tốt cho tất cả mn

thông thường những cái gì dễ thì đều free, nếu dễ thì tràn ngập tool free rồi :)

thanks góp ý của bạn, mình sẽ tổng hợp nhiều ý kiến để đưa ra quan điểm nên public hoặc không.

nhưng cũng nói thêm, b hơi thần tượng coder rồi đấy :)

coder và member mua tool là hợp tác đôi bên cùng có lợi, càng nhiều người mua tool thì coder càng thích và có thêm động lực update tool.

nếu như coder nghĩ load chậm thì trong quãng thời gian xử dụng soft phải login tới 40-60-100id, tốn rất nhiều proxy và load rất chậm nhưng sao họ không ngưng soft mà phải đợi pix update rồi nói không muốn update vì tấm lòng cao thượng, rồi nhiều dự án khác ngoài pix cũng load chậm sao họ không giới hạn id hoặc ngưng soft để chỉ cần, 2,3id là đủ load nhanh rồi và rate còn tăng nữa :D

nói vậy là để bạn hiểu rõ hơn khi không có bản update là do họ bận không update hoặc họ không có khả năng update không phải là lý do cao thượng nào cả, mà là hai bên cùng có lợi :D

nói code dễ thì cũng dễ mà khó thì cũng khó

mình để ý thì có topic và tool của yenly ra cũng lâu rồi, nhưng cũng chỉ ở dạng browser nhẹ hơn firefox nhưng vẫn đơn thuần là browser, vẫn phải mở nhiều tab, vẫn phải tab tab tab mới làm được, quãng thời gian dài như vậy sao vẫn chưa có tool hoàn chỉnh, nói vậy để b hiểu là code nói dễ thì cũng dễ mà khó thì cũng khó :D

Mấy lời của bác thớt nói nghe quen quen. Hồi xưa luc soft maytram ngưng ko làm nữa thì bác xuanduc xuất hiện và cũng nói tựa tựa như bác vậy đó.

Theo mình nghĩ lý do vì sao tới giờ k ra soft captcha mới là do nếu là pro có năng lực về code thì họ bận làm việc với các dự án ngoài đời thực rồi giống bác xuanduc chẳng hạn quá bận đến nỗi k update dc soft thời gian on9 send key mà k có nữa mà
còn các coder cùi bắp hơn có tâm huyết chưa có việc làm IT ngoài đời thực thì chưa có đủ trình độ để viết
có thể nghỉ đơn giản là vậy
Còn nếu như bác chủ thớt có trình độ và có tinh thần ủng hộ giúp anh em captcha đỡ khó khăn hơn thì viết và đưa ra sản phẩm nhanh chóng ... k nên chỉ mở topic nói suông kêu là tham khảo ý kiến này nọ bởi giống bạn yenly chẳng bạn ra mắt là ra soft ngay và lun k cần tham khảo j cả

Qua topic khảo sát này mình thấy lượt view thấp, số member comment cũng thấp => số người làm pix hiện giờ chỉ đếm trên đầu ngón tay nên nếu bán chắc cũng không được bao nhiêu :D

sắp tới mình sẽ public tool này lên và free maximum id là 10 :D

Qua topic khảo sát này mình thấy lượt view thấp, số member comment cũng thấp => số người làm pix hiện giờ chỉ đếm trên đầu ngón tay nên nếu bán chắc cũng không được bao nhiêu :D

hóng , captcha giờ ko giàu được bác ơi , chỉ mong sao đủ qua ngày mà còn khó đây :oops:

max 30 id đi thớt , mà public luôn đi thớt dự kiến ngày bao nhiêu thớt sốt ruột quá thớt :mad:

" maximum id là 10 " - Ok public lum đi bác !! Chứ bác mà làm quá trên quá 10 ids thì mình cực lực phản đối !!!

Các bác còn nhớ cái giai đoạn trước kia logs 30-300 ids ko ?:oops: Mình nghĩ mí bác code ko phải họ nghĩ viết soft đâu ! Mà là do họ nhận thức ra rằng việc mình càng làm tiện lợi cho ng gõ bấy nhiêu thì mình càng phá nát nó !! Các bác thấy đấy dạo này nó còn đổi rule gì nữa đâu ? Coi bộ h pix đã cho bình đẳng hết ,thôi thì đừng phá nó nữa !! Chỉ cần biết mỗi ng từ 6-10 ids thôi ko đc hơn nữa ( 12 ids đi :D 10 ids ít quá )!!! Còn mấy bác thánh chắc tự lo liệu đc ,muốn 30ids thì tự kiếm coder riêng cho mình đi ! Thèn nào cũng 30 ids chắc nó chớt !:confused:

mình nghĩ cậu nên áp dụng hình thức bán hàng giống Bphone nhé :rolleyes: 1 tháng or 1 tuần ( mà tốt nhất là 1 tháng =,=!" ) bán ra lượng code nhất định - tối thiểu thôi để cho mng làm :) cái này gọi là công bằng cho những ng gõ pix khác nếu họ ko dc xài tool như thế ( đâu phải ai gõ pix cũng là ng vn - đâu phải ai cũng biết là cậu bán tool or free nếu nó ko dc lên top ;)) ! Ai đặt trc thì có key unblock tool trc ( mà nên đặt tgsd key là 1 tháng hay sao tùy cậu ) ! Mình nghĩ nhiêu đó là đủ để pix nó khỏi nát :rolleyes: - chứ mà free hay bán đại trà ra thì ai ai nhà nào cũng có tool thì thôi chia tay pix từ đây :p
" có làm thì có hưởng " giá tool bn 1 tháng tùy cậu ( free cũng dc nếu là lòng hảo tâm của cậu)
còn 1 tool thì 10 ids là ok :rolleyes: nhiếu hơn chỉ hại chứ ko có lợi cho pix :eek: mà ít hơn thì lại ko ai xài :cool:

" maximum id là 10 " - Ok public lum đi bác !! Chứ bác mà làm quá trên quá 10 ids thì mình cực lực phản đối !!!

Các bác còn nhớ cái giai đoạn trước kia logs 30-300 ids ko ?:oops: Mình nghĩ mí bác code ko phải họ nghĩ viết soft đâu ! Mà là do họ nhận thức ra rằng việc mình càng làm tiện lợi cho ng gõ bấy nhiêu thì mình càng phá nát nó !! Các bác thấy đấy dạo này nó còn đổi rule gì nữa đâu ? Coi bộ h pix đã cho bình đẳng hết ,thôi thì đừng phá nó nữa !! Chỉ cần biết mỗi ng từ 6-10 ids thôi ko đc hơn nữa ( 12 ids đi :D 10 ids ít quá )!!! Còn mấy bác thánh chắc tự lo liệu đc ,muốn 30ids thì tự kiếm coder riêng cho mình đi ! Thèn nào cũng 30 ids chắc nó chớt !:confused:
làm trên browser 8 ids nội chuyển tab cũng mún hết time đâu ra mà 10 vs 12 ids ( lâu lâu hưng phấn thì có 10 ids - bt mà tham 10 ids thì có mà over time ) o_O

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,741
Latest member
kyphuong3211

Most viewed of week

Most viewed of week