phần mềm ghi hình video màn hình máy tính

shival

Hero
Reactions
298
MR
0.076
hix ko hiểu sao em dùng nhiều phần mềm ghi hình may` tính ghi hình video bình thường thì được .nhưng khi em chơi game ghi hình video thì lại không được. hay là do máy em không có vga rời. có phải có vga rời mới ghi hình video game được ko các bác

làm j có chuyện đó, cam nó ghi đó :)
ah nhưng tớ ko chắc khi chơi những game full màn hình nó có thể quay lại đc nhé

hix ko hiểu sao em dùng nhiều phần mềm ghi hình may` tính ghi hình video bình thường thì được .nhưng khi em chơi game ghi hình video thì lại không được. hay là do máy em không có vga rời. có phải có vga rời mới ghi hình video game được ko các bác
cậu phải cụ thể game gì mới đc chứ .
tớ game bình thường cam vẫn quay ok, nhưng theo tớ nghe 1 số bạn nói các loại game như LOL thì lại ko quay đc ko rỏ lý do khi quay xong nó đen thui

bác dùng phần mềm gì. có dùng camstudio k ??

cậu phải cụ thể game gì mới đc chứ .
tớ game bình thường cam vẫn quay ok, nhưng theo tớ nghe 1 số bạn nói các loại game như LOL thì lại ko quay đc ko rỏ lý do khi quay xong nó đen thui
tớ quay fifa mà cậu. với đang tính chơi dota giờ tính tự làm video game mà cậu:D

bác dùng phần mềm gì. có dùng camstudio k ??
FastStone Capture , BB FlashBack Pro,Camtasia Studio là 3 thằng này mà ko thằng nào quay được cả. nhưng quay video bình thường thì được game thì chịu:(:(

FastStone Capture , BB FlashBack Pro,Camtasia Studio là 3 thằng này mà ko thằng nào quay được cả. nhưng quay video bình thường thì được game thì chịu:(:(

@@ t dùng camstudio quay video game đc mà.

VẪN BỊ ĐEN BÁC ƠI. VỚI LẠI CHỈ THẤY DESKTOP KO THÔI:(. À BÁC CO TEAM KO HƯỚNG DẪN EM PHÁT
t trước cũng bị đen. mày mò google mãi mới được. Giờ ko nhớ cách sửa đâu.
Bạn thử google xem. Máy mình cũng k VGA gì cả.

t trước cũng bị đen. mày mò google mãi mới được. Giờ ko nhớ cách sửa đâu.
Bạn thử google xem. Máy mình cũng k VGA gì cả.
đây bác video em quay đây fifa mà nó như thế này. đây là hình chụp video em đang vào chơi fifa sau khi quay:(

bác nào dùng VGA rời thì có chức năng quay của bọn nó là xịn nhất e dùng con nvidia có cái shadow play quay tẹt

quay video fifa mà ko thấy fifa thấy mỗi cái màn hình video déktop(màn hình chính khi chưa bật ứng dụng ) mặc dù video vẫn chạy thế mới đâu:D

bác nào dùng VGA rời thì có chức năng quay của bọn nó là xịn nhất e dùng con nvidia có cái shadow play quay tẹt
chắc phải có vga rời mới quay được game nhỉ. vì video game rất nặng:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,631
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back