• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

phamthithanh1962 vừa ăn cắp vừa la làng

Lúc đó ko bít danh cậu, với lại giờ vẫn ng ko tin dụ c15 gì đó nên chả ai hèm tố cáo . Lần sau có gì bị scam thì nhờ bác :), sẽ tặng lại bác 20% số tiền bị scam :).

Còn mong có lần sau nữa sao @@

ac. nó cũng tên Tiến ah. hic lại còn sinh năm 94 nữa. @@

:binhsua95: scammer cũng là cái nghề đó các bạn , MMO nên có cái nhìn đúng đắn về thế giới scammer , scammer cũng vắt óc ra suy nghĩ chứ đâu phải ngồi chơi.. Mình sẽ có một bài viết nói về những người làm scammer trong thời gian sắp tới mong các bạn ủng hộ:binhsua104:

:binhsua95: scammer cũng là cái nghề đó các bạn , MMO nên có cái nhìn đúng đắn về thế giới scammer , scammer cũng vắt óc ra suy nghĩ chứ đâu phải ngồi chơi.. Mình sẽ có một bài viết nói về những người làm scammer trong thời gian sắp tới mong các bạn ủng hộ:binhsua104:
Tên quen quen ta :))

vote vote :) theo mình thì đến 70% các bạn ko đòi đc tiền :X mà giang hồ thì chằng đi đến đâu vì số tiền quá bé :)

tốt nhất là send cho tớ hoặc cái chú em j đó ở trường trinh ý =p~

bao nhiêu mình cũng nhận :X Còn đừng nói cái giọng nhà quê nhé :">

như nào gọi là thành phố ??? Hay là như kiểu hà nội 1 với hà nội 5 =))

Tớ thì ko đáp đá j cả , chỉ ngồi đợi kết quả thôi :) mong là đòi đc tiền , còn ra công an thì quá rách việc. bét nhè thì cũng 1-2 tháng mới xong :) tiền abc này lọ cũng quá tội :)

vụ này scammer cũng chủ quan nên bị ông này bóc mẽ
thông tin nó có giấu đâu
nên là vụ này ko có khó lắm ==!

đợi kết quả vụ này và các vụ khác :)

thông tin nó có giấu đâu

tôi đó tìm đc địa chỉ thật của nó trên mạng đấy .ông tìm đc đại chỉ của nó với ảnh nó đi .tôi phải nhờ người quen check thông tin nó đó

chém chết mẹ những thằng ăn trên mồ hôi sương máu cua người khác đi.Ranh con mà đã đi lừa đảo

thông tin nó có giấu đâu

đúng là người có kinh nghiệm :))

Bắt được nó chưa anh em...........

Chuẩn đó ,dính đến CA là không phải đùa đâu , nhìn chữ ký chủ thớt hoàng tráng thiệt đó.

cho Q hỏi tý - nếu tóm được nó thì công an có thể xử lý được chứ?
Thanks

Nhiệt liệt hoan hô , quét sạch lũ scammer :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,008
171,059
Latest member
12betgift
Back
Top Bottom