phamthithanh1962 vừa ăn cắp vừa la làng

nhìn trông rẻ rách nhỉ có tướng ăn cắp đấy
tình trạng khai mất yahoo bừa bãi để scam tiền trên 4rum thì thiếu gì có đợt bùng phát ai cũng kêu mất yahoo mà lạ là toàn người cầm tiền của người khác mà ko thấy ng được trả tiền kêu mất haha

tốt nhất là truy tố, rồi lập 1 topic stick lên đầu forum làm gương cho scamer, chụp ảnh lúc nó bị CA bắt, làm 1 cái title to bự ngay trên đầu forum, đi treo thêm mấy site khác nữa, làm cho lớn 1 vụ vào, cho tụi nó chừa cái tật, xem như thằg này hy sinh cho các scamer đi =))

Đại gia nào trao thưởng về việc truy tố nó không để em lĩnh nốt nào :)

không đòi lại được $ đâu người ơi , $ đã chuyển vào ví của nó thì ra công an cũng vậy thôi nó bảo ai bảo các ông chuyển $ vào ví của tôi , nói là 1 chuyện còn tự tay mình chuyển tiền vào ví của nó là chuyện khác , ai không tin có thể chuyển tiền vào ví của tôi , tôi cho luôn info xem ra công an có đòi được không ,ai xóa reply này là con tao nhé nghĩ ko chấp tao thì chúng mày là dạng hèn

Thằng này mà ở gần chỗ em thì ... Xin nó ít máu :binhsua122:

không đòi lại được $ đâu người ơi , $ đã chuyển vào ví của nó thì ra công an cũng vậy thôi nó bảo ai bảo các ông chuyển $ vào ví của tôi , nói là 1 chuyện còn tự tay mình chuyển tiền vào ví của nó là chuyện khác , ai không tin có thể chuyển tiền vào ví của tôi , tôi cho luôn info xem ra công an có đòi được không ,ai xóa reply này là con tao nhé nghĩ ko chấp tao thì chúng mày là dạng hèn
ông anh cho xin cái địa chỉ và làm vụ scam xem .chỉ những thằng có tiền sử hoặc có ý định scam mới thích ném đá

Có tật giật mình :binhsua123:

toàn hổ báo đất giang hồ
xin cái video xử theo luật giang hồ
chơi với công an thì nó mất tiền chứ ko đổ máu đâu :">

sặc... vừa cảm ơn xong hóa ra bác làm vì tiền ==!
có người trao giải 1 triệu đó lấy bác xử thằng kia xong thì pm người ta nhận tiền
2`
t có đòi 1 đồng tiền công nào ko ,sao c ko hỏi bác volong xem tôi thế nào ,t đòi đc cho c ta gần 100$ và c saco... 70$ ,người ta hậu tạ t còn ko lấy .còn bác tuỏng hay ném đã topic em lắm mà

bác này hay quá, tìm nốt hộ tớ bác vuamoney nha :).

Còn thằng scammer này , mình thấy nên tùng xẻo nó :D, mọi ng thấy sao :)

bác này hay quá, tìm nốt hộ tớ bác vuamoney nha :).

Còn thằng scammer này , mình thấy nên tùng xẻo nó :D, mọi ng thấy sao :)

hồi xưa vụ vuamoney t bày cách lấy đc thông tin nó thì chẳng ai chịu làm ,giờ nó xảy ra từ đời nào rùi mới bảo điều tra .Dù t có điều tra đc mà những người bị scam ko tố cáo thì t cũng chẳng làm j đc ,t tố cáo hộ mà ko có người bị hai đi làm chứng thì cũng chẳng làm đc việc gì

thế c nghĩ công an nó ngu đến thế à ,giờ đừng bảo công an nó mời ngồi hỏi cung đâu ,nó đập cho trận ,sợ rùi khác khai hết .Mọi người yên tâm ,vụ này t sẽ quyết truy tố nó ra pháp luật ,đợi bác loidanh lên rùi cùng tố cáo nó

---------- Post added at 01:23 PM ---------- Previous post was at 01:15 PM ----------

ông anh hum nọ ném đá ác lắm mà ,ném tiếp đi
Ném nhiều hết đá rồi, đang đặt mua thêm 2 xe container nữa, đợi nhé :))

hồi xưa vụ vuamoney t bày cách lấy đc thông tin nó thì chẳng ai chịu làm ,giờ nó xảy ra từ đời nào rùi mới bảo điều tra .Dù t có điều tra đc mà những người bị scam ko tố cáo thì t cũng chẳng làm j đc ,t tố cáo hộ mà ko có người bị hai đi làm chứng thì cũng chẳng làm đc việc gì

Lúc đó ko bít danh cậu, với lại giờ vẫn ng ko tin dụ c15 gì đó nên chả ai hèm tố cáo . Lần sau có gì bị scam thì nhờ bác :), sẽ tặng lại bác 20% số tiền bị scam :).

Lúc đó ko bít danh cậu, với lại giờ vẫn ng ko tin dụ c15 gì đó nên chả ai hèm tố cáo . Lần sau có gì bị scam thì nhờ bác :), sẽ tặng lại bác 20% số tiền bị scam :).
hồi xưa t đã vao topic report scam tố cáo nó bảo ai mún timdc thông tin no thi ep nicks ,co 2 -3 người ep nick ,bày cho cách lây thônng tin thì ko chịu làm .ai cũng như kiểu thui ngu ,coi như của đi thay người thì chẳng ai bắt đc scamer cả

hồi xưa t đã vao topic report scam tố cáo nó bảo ai mún timdc thông tin no thi ep nicks ,co 2 -3 người ep nick ,bày cho cách lây thônng tin thì ko chịu làm .ai cũng như kiểu thui ngu ,coi như của đi thay người thì chẳng ai bắt đc scamer cả
Uhm người việt mình hiền quá mà :)

Chủ thớt đóng phí và mở dịch vụ đi cho anh em được nhờ :binhsua95:! mà cho hỏi luôn là chủ thớt Scam thì sử lý sao nhỉ :binhsua122:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,754
171,835
Latest member
rgyavstudio
Back
Top Bottom